Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ลูกชายเป็นไงบ้าง ไม่ได้ไปย้ายเลย

ไงท่าน เมื่อคืนหนักไหมคราบ พ่อลูกอ่อน

หวัดดีก๊าบชาวสุ1000 ไม่ได้เข้านาน...งานเข้ายาวแม้แต่วันหยุดก็ยังโดน เซ็งเป็ด...แต่ไม่คอยเบื่อเป็ด อิอิ:coolly-0010: พูดถึงเรื่องเป็ดก็ข้ออภัยร้านเป็ดขั้นเทพไว้โอกาสนี้ด้วย
ที่สงกรานต์กลับสุ1000 ไปแต่ไม่ได้โทรหา งานเข้า CEF.ที่รักยิ่ง เจ็บตัวทั้งคนทั้งรถ น้ำตาจะไหล :coolly-0042: โดนไปเยอะ เลยไม่ได้ไปไหนเลยตู แต่มีแอบเห็น CEF.ในสุ1000หลายคันอยู่นะ ขอให้มีพี่น้องCEF.เยอะละกันคร่า เอาเป็นว่ากลับสุ1000 ครั้งใดจะแว่ะเวียนไปนะจ๊ะ นะจ๊ะ :coolly-0024:

พี่ POPZA โช๊คเป็น งัย บ้าง ครับ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีก๊าบชาวสุ1000 ไม่ได้เข้านาน...งานเข้ายาวแม้แต่วันหยุดก็ยังโดน เซ็งเป็ด...แต่ไม่คอยเบื่อเป็ด อิอิ:coolly-0010: พูดถึงเรื่องเป็ดก็ข้ออภัยร้านเป็ดขั้นเทพไว้โอกาสนี้ด้วย
ที่สงกรานต์กลับสุ1000 ไปแต่ไม่ได้โทรหา งานเข้า CEF.ที่รักยิ่ง เจ็บตัวทั้งคนทั้งรถ น้ำตาจะไหล :coolly-0042: โดนไปเยอะ เลยไม่ได้ไปไหนเลยตู แต่มีแอบเห็น CEF.ในสุ1000หลายคันอยู่นะ ขอให้มีพี่น้องCEF.เยอะละกันคร่า เอาเป็นว่ากลับสุ1000 ครั้งใดจะแว่ะเวียนไปนะจ๊ะ นะจ๊ะ :coolly-0024:

หวัดดีคร้าบบบบบ ขอให้หายไวๆครับ แล้วแวะมาเที่ยวที่ร้านได้คับ:coolly-0034::coolly-0034:

หวัดดีคร้าบบบบบ:coolly-0010:

ดันอะไรกัน ไปด้วยดิ น่าสน:coolly-0010:

ช่วยดันด้วยคน:coolly-0031:
......
พี่ POPZA โช๊คเป็น งัย บ้าง ครับ อิอิ

ยังไม่ได้ใส่เลยครับ ช่วงนี้ ไม่ค่อยว่าง เลี้ยงลูก ทั้งวัน พึ่งคลอดได้ เดือนนึงเองครับ :coolly-0044::coolly-0044:

หายไปไหนกันหมดดดว้า

มาแล้วววว มีอารายยยย ถามได้......:coolly-0022::coolly-0022:

ปล. ถึงเก่ง ณ.ด่านช้าง ถามยางให้แล้ว สั่งได้คร้าบบ เป็น DUNLOP JAPAN จะใช้เมื่ไหร่ก็บอกได้ค้าบบบ....

วันนี้ จะกินเหล้ากับหมู่มิตร เซฟิโร่ ใครว่าง เชิญที่บ้านได้เลยคร้าบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้ จะกินเหล้ากับหมู่มิตร เซฟิโร่ ใครว่าง เชิญที่บ้านได้เลยคร้าบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
เมาอีกแล้ว งานนี้:coolly-0007:

เมื่อคืน มีระเบิด ด้วย อุ๊ย.......เกือบไป นิดเดียวเอง

ทางนู้น เป็นไงบ้าง สบายดีไม๊ น้าป๊อบ

ทางนี้สบายดี

แล้วเพื่อนๆละเป็นไงกัน บ้าง

เมื่อคืน มีระเบิด ด้วย อุ๊ย.......เกือบไป นิดเดียวเอง
เกือบตายหมู่แล้วมั้ยล่ะ
ทำยังกะอยู่ราชประสงงั้นล่ะ:coolly-0042::coolly-0042:

ทางนู้น เป็นไงบ้าง สบายดีไม๊ น้าป๊อบ

ทางนี้สบายดี

แล้วเพื่อนๆละเป็นไงกัน บ้าง

เมื่อคืนมีมือดี ปาระเบิดแถวๆหน้าบ้าน กำลัง กินเหล้ากันอยู่เลยยย ระทึกขวัญ ยังกะเรื่องจริงผ่านจอ....:coolly-0020::coolly-0020:

เกือบตายหมู่แล้วมั้ยล่ะ
ทำยังกะอยู่ราชประสงงั้นล่ะ:coolly-0042::coolly-0042:

เมื่อคืนมีมือดี ปาระเบิดแถวๆหน้าบ้าน กำลัง กินเหล้ากันอยู่เลยยย ระทึกขวัญ ยังกะเรื่องจริงผ่านจอ....:coolly-0020::coolly-0020:

อ้าว:coolly-0043:เป็งไรกัน:coolly-0027:
ก็นึกถึงเลยแวะมาทักละมั่ง แต่ทักดังไปหน่อย:coolly-0040:

ชาวสุพันแนะนำตัวด้วยครับ
ผมวีครับ สามชุก [email protected] โทรศัพท์ยังไม่ได้ใช้ครับตอนนี้มีปัญหาส่วนตัวนิดหน่อย(ญ ล้วนๆ:coolly-0007:ขออภัยด้วยครับ)ยังงัยจะไปทักทายพี่ป๊อปแน่นอนครับ

บายดีคร่าพี่น้องคร่า รู้สึกจำนวน ประชาชี มีA31 เราจะมีเพิ่มขึ้นนะจ๊ะ นะจ๊ะ:coolly-0044:

บายดีคร่าพี่น้องคร่า รู้สึกจำนวน ประชาชี มีA31 เราจะมีเพิ่มขึ้นนะจ๊ะ นะจ๊ะ:coolly-0044:
รวมแล้วจะเท่าไรนะ อยากรู้จัง:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม