สุพรรณ..เชิญทางนี้

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ popza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาถึงแร้วโทรมาคร้าบบบ....ยินดีๆ:coolly-0044::coolly-0044:

ถึงก่อนด่านช้าง.....
ถ้าถึงด่านช้างแสดงว่าเลยแร้ว..:coolly-0022::coolly-0031:

ขอบคุณคร้าบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033:
ผมไปไม่ถูกอ่ะคราบ ด่านช้างนี้มันแถวไหน อ่ะคราบ เห็นชอบพูดกันจัง

หวัดดีชาวสุพรรณคับป๋ม

ทำสีซะหล่อ เลยน้องเรา

• กระทู้ ผู้เขียน
แจ่มเรยน้าโต๊ส

ดีครับ พี่ ผม อยู่ ด่านช้าง

ดีครับ พี่ ผม อยู่ ด่านช้าง

ดีคร้าบบบ มาช้าไปหน่อย ช่วงสงกรานยุ่งๆครับ
เข้ามาเมืองแวะได้ครับ ทิ้งเบอร์ไว้หน่อยก็ดีครับ
น้าโต๊ส 819 ไปแถวนู้นบ่อย เค้ามีหุ้นอยู่ร้านน้องพลอยอะครับ 555+++

5555 พูดซะเห็นภาพเลยยยย

หุหุ ร้านพลอย งานเริ่ม เข้าละครับ หุหุ

ผมว่า ร้าน ครัวด่านช้าง เอาใจเก่ง นะ ไปมาเมื่อคืน

ผมว่าแล้วแต่ ความชอบน่ะ ผมไปมา 2 ร้านแระ ต่างคนต่างวาระ เรื่องแบบนี้

ผมไม่รู้
ผมไม่เกี่ยว
โผมถือศีลครับ
ชอบไปวัด ทำบุญ ทำทาน อารายเงี้ย
.......:coolly-0010::coolly-0040::coolly-0029::coolly-0029:

เป็นคนดี น่านับถือ เข้าวัดทุกเช้าเย็น เหล้ายาไม่ยุ่ง ดีจิงๆๆ หนุ่มคนนี้

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0022::coolly-0022:

งานเข้า!!!

โบพังคับ!!! ชาวสุพรรณฯ (ในตัวเมือง) ผู้ใดที่มีโบ 1Jbo เดิม

รบกวนด่วนเลยคับ เด๋วกลับบ้านไม่ได้ (จิงๆ)

ได้ความช่วยเหลือจากพี่ป๊อบ ให้รู้จักช่างนาจแห่งบางปลาม้า สนับสนุนความช่วยเหลือ

ขอบคุณคับ

ไม่เป็นไรครับ อยู่แถวนี้อยู่แร้ววว
ยินดีบริการตลอดคร้าบบบ พี่น้อง

เดี๋ยววันนี้รอชมผลงานครับ....

ดี ครับ ว่าจะไป ตัวเมืองไม่ ว่าง สักที

ถ้า เข้าไปเมือง พา ไปเที่ยว มั้งนะครับ เดียวจะโทรไป ก่อน ครับ

มีใครอยู่สุพรรณกันบ้างรึเปล่าครับ เห็นขับกันหลายคันเลย ผมอยู่แถววัดพระรูป ร้าน ต๋องเป็ดพะโล้ ตรงข้ามอภิรดี อพาร์ทเม้น 081-7057135 ป๊อบครับ ของผม สีเขียวก้านมะลิ ใครมาแถวนี้แวะคุยกันได้คร้าบ.....:biggrin: :tongue:
สุพรรณบุ่รีมีร้านเดินท่ออินเตอร์มั้ยครับ ผมอยู่สามชุก แล้วก็ร้านที่ทำ RB เนียนๆ ผมอยู่สามชุก เอารถเข้าไป กทม ค่าน้ำมันไม่ค่อยไหว เพื่อมีทางเลือกใกล้บ้านเราบ้าง ขอบคุณครับ:coolly-0037:

ว่างๆมาคุยกัยได้คร้าบบบ
เด๋วชี้ทางให้ครับ:coolly-0033::coolly-0033:
พวกๆ พี่ๆ น้องๆกันทั้งนั้น
หรือถ้ามะแน่ใจ มาชมผลงานก่อนได้ครับ:coolly-0022::coolly-0022:
กันเองครับ แวะมาคุยได้ ยินดีต้อนรับครับ เปิดเพิ่มอีกร้าน ที่หลังอาชีวะครับ:coolly-0003::coolly-0003:

...เพิ่มเบอร์โทรสำหรับเซฟไทยครับ
080-9106119 ชื่อ ป๊อป ครับ พี่น้อง

(มาวแมร่งทุกวัน อิอิ):coolly-0007::coolly-0007:

ตอนนี้ก้อมาวอยู่ว่ะ เอิ๊กๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม