• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผ่านมาดันมั่ง พักนี้เช้าๆไปขายกาแฟ ไม่ใด้ไปไหนกะใครเลย คิดถุงๆ:coolly-0039:

งามจังนิสีฟ้าสวย

วันไหนมาจอดถ่ายคู่กันหน่อยจิพี่กฤษ

แบบรถซาหริ่ม..สีน่าหม่ำ

5 5 5

น่านดิ่ งั้นเด๋วว่างๆจะไปบางแสนก็แล้วกัน

วันที่6 ไม่ว่างอะคับพี่ เฮอ อยากไปมิตติ้ง

วันเสาร์นี้ รถเซฟสีดำเงาๆ ของน้อง A31981 จะออกแว้ววววว...แล้วเจอกัน
ป๋ายศ เอ้ย ไม่ใช่ต้อง พี่ยศ ซิถึงถูก จะเข้ามาที่อู่กี่โมงคร๊าบ เห็นป๋าเหลิมบอกว่าวันศุกร์ รถก็เสร็จแย้ว และถ้ารถเสร็จสมบูรณ์วันศุกร์นี้ ป๋มกะว่าตอนเย็นจะเข้าไปดูรถซะหน่อย และจะเข้าไปรับรถ เช้าเสาร์ ไม่เกิน 10.00 น. คร๊าบ ฤกษ์กำลังดี :coolly-0034: อิอิอิ 0896777773 โอม

แก้ไขล่าสุด:
เอ้า..จริงดิ ตามรูป
5555+ ชอบๆๆ สนุกมากเลย ขอบคุณพี่ยศครับที่พาไปเที่ยว:coolly-0033:
ปล.เฮียที่ขับเบนซ์นั่นดูเผินๆ เหมือนใส่เสื้อชมรมเลย 555+
:coolly-0028:

ว้า คนชลมาแถวบ้านเราทั้งนั้น แต่วันนั้นหมดสิทธิรถแบตมีปัญหาอยู่ที่ทำงาน
เลยไม่ได้ไปไหนเลย 555
แต่พรุ่งนี้อาจไปบางแสนนะ555

เหมือนจะเห็น ซีรี่5 vip

• กระทู้ ผู้เขียน
เหมือนจะเห็น ซีรี่5 vip
ใช่แล้วครับมีสมาชิกจากชมรม E34 Clup นำ ซีรี่ 5เข้ามาติดตั้งซันลู๊ป ตามที่ใจอยากจะได้ งานออกมาดี ใกล้จะกลับบ้านแล้วครับ

ไฟล์แนบ

215.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    186.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    304.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 90
แก้ไขล่าสุด:
พี่ยศ รถรุ่นพี่ผมทำสีขาวอ่ะใส่ซันรูปที่น้าดริ้งสีแดงพาไปทำน่ะเป็นไงบ้างครับอยากดูรูป รบกวนด้วยครับ ผมเอก ทหารนะพี่ ขอบคุณครับ

พี่ยศ รถรุ่นพี่ผมทำสีขาวอ่ะใส่ซันรูปที่น้าดริ้งสีแดงพาไปทำน่ะเป็นไงบ้างครับอยากดูรูป รบกวนด้วยครับ ผมเอก ทหารนะพี่ ขอบคุณครับ
อยู่ในขั้นตอนการ โป้วอยู่ริป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
ครับผมตอนนี้กะงโป๊วอยู่ครับ อีกไม่นานคงจะเรียบร้อย คันนี้น่าจะใช่น่ะเดิมสีแดง

ไฟล์แนบ

266.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
    252.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    86 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 94
อยู่ทางโน้นสบายดีมั้ยครับ..

สบายดีครับพี่ มีโอกาศผ่านมาเชิญแวะนะพี่เดี่ยวพาไปกินปลาน้ำโขงต้มยำ..แซบๆ..:coolly-0039:

งานไม่ขาด เลยนะ อะ อะ แล่ม เลย ให้รวย ๆ นะ ป๋าเฉลิม:coolly-0044:

เดี๋ยวจะตามไปนะครับพี่ยศ r34 อยากทำอยู่แล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม