• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เชิญครับ..ดึงโป่ง.ใส่ซันลู๊ป.ทำสี.งามๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณสมาชิกเราที่เข้ามาใช้บริการครับ เราดีใจที่ท่านมีความสุขครับ..อะไรช่วยได้ก็ทำครับ..
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=18350

แก้ไขล่าสุด:

เท่ากับวันนี้ ถูกต้องมะครับ

อ๋อ ป๋าเอง ใช่ครับไม่ได้รับติดคุยกับนายอยู่อะครับเซ็ง อดไป
กลับซะ 4 ทุ่มกว่าๆ 555

แล้วรถเรียบร้อยยังครับป๋า

• กระทู้ ผู้เขียน
อ๋อ ป๋าเอง ใช่ครับไม่ได้รับติดคุยกับนายอยู่อะครับเซ็ง อดไป
กลับซะ 4 ทุ่มกว่าๆ 555

แล้วรถเรียบร้อยยังครับป๋า
ไม่เป็นไร..รถเรียบร้อยสมบูรณ์ พร้อมเดินทางไกลๆ เบรคหนึบๆ กวา่จะจบ..เล่นซะน่วมเลย..แต่จบแล้วก็แฮปปี้ หนึบ นิ่ง สวยงามตามต้องการ

ไฟล์แนบ

234.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    229.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
    209.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    196.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
ไม่มีไรจะพูดนอกจาก

อิจฉาอ่ะ555

นั่นแหละสีฟ้าแจ๊สนี้แหละ

ตกลงพี่กิจkismoจะจับสาด s 15 ท่าจะงาม

ลุยงานวันนี้
แต่รถอยู่อู่ ตามที่โทรหาป๋าวันนั้นอะ
เซ็ง
หม้อน้ำแหก เอานะยังไงก็เก็บเงินมาซ่อมมันต่อไป อิอิ

เอ้าก็...สู้ๆต่อไป..อยากได้หม้อน้ำซิ่งมั้ยล่ะใหม่ๆเลย Nitto

แหะๆ ยังก่อนอะป๋าขอทำสีก่อนผลัดมา 2 ปีและ555

พรุ่งนี้เข้าอู่กันดีมั้ย..พอดีเครื่องเสียงEstima เสียงไม่ออกจะเอาไปให้เค้าดูให้..แล้วก็แวะไปดื่มเบียร์เย็นๆก่อนกลับบ้าน...ท่าจะดี..อิ.อิ

พรุ้งนี้ ก็คือวันเสาร์ น่าจะได้ครับ ออกจากงานศพ แล้วจะตรงไป

วัยซะรุ่น
แหมถ้าป๋าผมยาวนึกว่าเหน่ง YNOT7 นะเนี่ย555

โทรหาป๋มด้วยๆๆๆๆ
จะไปกินลูกชิ้นๆๆๆๆ

เจอที่กม.12ว่าจะเอามาทำแบบนี้มั่งอยากได้
โอ้ว...ว้าววว...

เอาเลยป๋า

โปรเจคนี้....ซี๊ด ๆ

งี้ต้องดัน ๆ ๆ

เอ้าป๋าเหลิมลุย ๆ ๆ

โทรหาป๋มด้วยๆๆๆๆ
จะไปกินลูกชิ้นๆๆๆๆ

ครับ...เด๋วลุยยยยย..

เข้าไปเมือไหร่ อย่าลืมโทรหาคนด้านบนนะครับป๋า

จะได้กินลูกชิ้นฟรี เอิกๆๆๆ รอบนี้เดี๋ยวป๋มจัดอาหารอีสาน1ชุด :coolly-0046:

ไปเมื่อไหร่แจ้งด้วยเผื่อตรงวันหยุด อยากไปหลายทีแระ

จะไปกิงลูกชิ้นด้วย

อีกอย่าง..คิดถึงป๋าเหลิมผู้ปลุกปั้นมารชมพู

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0003:

อยากเหนจังอ่ะป๋า

r34 เกิดเมื่อไหร่ล่ะ งามแน่ ๆคันแรกของเซฟไทยเลยนะเนี่ย

เอาให้ทันเปิดตัวเมืองทองปลายๆปีเลย

อยากเห็น ๆ ๆ ๆ
:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

88.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 144
    103 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 131
แก้ไขล่าสุด:
ที่นี่ที่ไหน....อยากด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม