>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
โหยย

ไรวะเสี่ยน๊อต

ตั้งกะตอนเย็นไม่ต้องเปิดร้านนี่

ออนทัวร์ออลทามเลยนะ

ไปโดนหอยตัวไหน หนีบถึงชะอำเรยว๊า

ไม่มีชวนอะ

งอน

หึหึหึ

มายืนยัน ฮิมขับรถสวนพี่น๊อตตอนเที่ยง ที่ริมหาดชะอำ เสียดายหยิบกล้องไม่ทัน ไม่งั้นน้า....5555:biggrin:

ไอน้องฮิมนี่มันอยู่สังกัดเดียวกับไอน้องแชมป์แน่ ๆ เลย

เจอใครที่ไหนไม่ได้

แม่ม ถ่ายหมด

:frown:

Up หน่อย Server ล่มไปหลายวัน 55+ :byebye:

---- เงีัยบกันจังเลย ----

เมื่อหัวค่ำวันพุธ นั่งกินซิซเล่อร์ อยู่เซนทรั่ล พระราม 3 อยู่อย่างมีฟามสุข

ไอนุ แคนดู มันโทรมาถามว่า "แหม ๆ พี่ รีบไปไหนอะ ไม่มีทักกันเลยน๊า"

"เออ ไม่ได้รีบว่ะ ตอนนี้กะลังกินเสตคอยู่ มากินด้วยกันมั๊ย?"

"อ้าว แล้วเมื่อกี๊ ใครขับรถพี่ สวนกับผมวะ ?"

" !!!! ไอนุ เมิงเล่นไรของเมิงเนี่ย กรูไม่ขำนะว่อย"

"เฮ้ย ยยย จริง ๆ พี่ ผมเห็น สีเทา ล้อแอดแวน ไฟหน้าซีน่อน ขับสวนกับผมในเซนต์หลุยส์

เมื่อกี๊นี้เลย ผมเลยโทรหาพี่ไง"

งานเข้าแล้วกรู

รีบวิ่ง ไม่รอลิฟท์ จากชั้น 5 ถึง B1 ภายใน 2 นาที

!!!!!!!!!!

ช่วงนี้ นอนไม่ค่อยหลับอีกแระ

อยากได้มือถือรุ่น แพนเค้กอะ

น๊อต

เท่าไหร่วะ

อยากได้

ช่วงนี้ นอนไม่ค่อยหลับอีกแระ

อยากได้มือถือรุ่น แพนเค้กอะ

น๊อต

เท่าไหร่วะ

อยากได้
หอยยังไม่ปล่อย...กรุณารอป๋าน๊อตอีกสักครู่..!!! :wink: :biggrin:

หายไปหลายวัน แอบบมาดูเค้าทำไรกันนี่

กริบ...!!! :sweat:

งั้นขอฝากรูปหน่อยยยยย...:wink:

ไฟล์แนบ

38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85
วันเสาร์ที่ 8 นี้

ผมต้องไปทอดกฐินที่ระยอง กับสาว ๆ ที่บริษัท

ใครอยากไปด้วย ก็บอกกันได้นะคั๊บ

ยังพอมีที่เหลือ รถสองชั้น

กาลังลุ้นป๋าน๊อตกันอยู่อ่ะคับน้าหรั่ง...! :wink: :biggrin:

โห...น้าเว้ปล่มเข้าไม่ได้มาเป็นอาทิตเลยนิ

เซ็งเลย ....

แล้วเมื่อไหร่ครับพี่น้องจะมามีทติ้งซ่ะทีง่ะ เฮ้อๆๆ

ผมต้องไปทอดกฐินที่ระยอง กับสาว ๆ ที่บริษัท

ใครอยากไปด้วย ก็บอกกันได้นะคั๊บ

สาวๆของเมิงง่ะ โสดป่าวว่ะ:wink:

งั้นขอฝากรูปหน่อยยยยย...:wink:

เหมือนของผมเลยครับน้าอ๊อด

แต่ต่างกันตรงเกจ3ช่องผมอยู่ช้างล่าง

ส่วนวิทยุอยู่ข้างบน ครับ:biggrin:

จาปายชวนคนขับเมาเหล้าดีมั๊ยน้ออออ..?!!!:eeek:

อิอิ...(อ่ะล้อเล่งก๊าบบบบ)...:wink: :biggrin:

โห...น้าเว้ปล่มเข้าไม่ได้มาเป็นอาทิตเลยนิ

เซ็งเลย ....

แล้วเมื่อไหร่ครับพี่น้องจะมามีทติ้งซ่ะทีง่ะ เฮ้อๆๆ
ป่ะป่ะป่ะป๋าน๊อตหลุดมาแว๊วววววว...!...:byebye:

55555555......:biggrin:

เหมือนของผมเลยครับน้าอ๊อด

แต่ต่างกันตรงเกจ3ช่องผมอยู่ช้างล่าง

ส่วนวิทยุอยู่ข้างบน ครับ:biggrin:
ในรูปของใครก็ไม่รุ๊..
เห็นสวยดีเรยก็อปมาดูให้เกิดกิเลสเล่น.. อิอิ :wink:

น้าๆๆๆ สวยจังเลยอ่ะรถใครอยากได้บ้าง!!!!!

แจ้งข่าวครับพี่น้องพี่ต้นพากิ๊กไปกินข้าวมันไก่สาธุ58 กิ๊กตั้ง3-4คนนั่งโต๊ะเดียวแต่ไม่แบ่งกันบ้างเลยเก็บไว้คนเดียว ระวังช๊อคตาย(เหนื่อยจัด)นะครับพี่ต้น555:byebye:

น้าๆๆๆ สวยจังเลยอ่ะรถใครอยากได้บ้าง!!!!!

แจ้งข่าวครับพี่น้องพี่ต้นพากิ๊กไปกินข้าวมันไก่สาธุ58 กิ๊กตั้ง3-4คนนั่งโต๊ะเดียวแต่ไม่แบ่งกันบ้างเลยเก็บไว้คนเดียว ระวังช๊อคตาย(เหนื่อยจัด)นะครับพี่ต้น555:byebye:

ตกลง เองทำงานสำนักสืบแถว ๆ สาธุใชป่ะวะไอแชมป์

กรูไปหลืบไหน มันเห็นหมด

แล้วเมื่อตอนเย็น ทำไมไม่ลงมากินด้วยกันล่ะวะ

หาคนเลี้ยงค่าข้าวพอดี

ส่วน ญ 3 - 4 คนน่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่บริษัทว่อย

มาสัมมนาแถว ๆ นี้ แล้วเคยพาเค้าไปกิน เค้าติดใจอยากไปอีก

แต่ไม่รุ้ว่า ติดใจข้าวมันไก่ หรือ ติดใจ หลังจากกินข้าวมันไก่เสร็จก็ไม่รู้ :sexy_girl:

เพราะมันใกล้ ๆ กับคอนโดผมไง เหอ ๆ ๆ

ร้านนี้ ไอน๊อต กับไอนุ ก็ติดใจ แอบแว่บไปกินประจำ

พี่น้องอ่านแล้ว ใครจะไประยองกับผม รีบ ๆ โทรมาเน้อ

ฟรีตลอดงาน แต่จ่ายค่ารถ แค่คนละ 400 ที่เหลือ มีคนออกให้หมด :cool:

หึหึหึ

ได้ข่าวว่า มีพี่น้องพระราม 3 แถว ๆ นี้

ทิ้งอาร์บี ไปกินเจ อีกคันแระ

ซุ่ม ๆ กันจังน๊า

เด๋วก่อน ๆ เปลี่ยนเกียร์เส็ดมะไหร่

จะสอยให้หมดทั้งเส้น

หึหึหึ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม