>>> ชวนรวมกลุ่มแถวพระราม 3 บ่อนไก่ สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์ และใกล้เคียง <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
เออว่ะ เพิ่งไปมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว

ให้พี่สมพรซ่อมกระจกมองข้างให้

น้านุ..อยู่ม๊ายยยยย....?!!!:wink:

น้าอ๊อด ไอนุมันเข้ามาที่ไหนเล่าในเวปน่ะ

โทรไปหามันเลยเด้

ฮู๊ววววว สมองไปซะแระนะเนี่ย อยุ่แต่ฟรีสไตล์ :sure:

โจร : หยุด !!! นี่คือการปล้น

ตำรวจ : หยุด!!! นี่คือตำรวจ

โจร : งานเข้าแร้ววววว

รถผมเปิดไฟฟ้าอยู่แล้วคับ 24 valve เอากระจกหน้าไปถอดใส่ใหม่คับ

น้ำมันซึม..... เซ็งเจงงงง ค่าถอดใส่ 1300 ค่าคิ้วกระจกหน้าอีก 1200 เอ่อโดนไปเต็มๆหมัดเลย :brick:
ตอนที่ป๋มเปลี่ยน ป๋มก็ใช้คิ้วเดิมนะ.... อิอิ :wink:

น้าอ๊อด ไอนุมันเข้ามาที่ไหนเล่าในเวปน่ะ

โทรไปหามันเลยเด้

ฮู๊ววววว สมองไปซะแระนะเนี่ย อยุ่แต่ฟรีสไตล์ :sure:
ขอเบอร์หน่อยจิ... ป๋มเมมแต่เบอร์นักฉึกฉาอ่ะ...!!! :wink:

085 019 9987 เบอร์ไอนุมันค๊าบ

ส่วนผม

เด๋วจะขึ้นรถไปบุรีรัมย์

ไปทอดกฐิน

เด๋วจะหอบบุญมาฝากนะก๊าบบบบ

ขอสักเบอร์เถอะพ่อคุณ...เอาแจ่มๆ

อ่ะนู๋ย้อเย่งงงงงงงง.......อิอิ :wink: :biggrin:

คู่นี้ หื่นพอกัน

น้าอ๊อดก็เหมือนกัน

พอเอาเข้าจริง ๆ

ย้อเย่ง ทุกที

หึหึหึ

จ้า..น้าต้นไม่หื่น

พี่น๊อตแอบพาเด็กไปเที่ยวทะเลหรอครับ อิอิ โบกมือเรียกก็ไม่เห็นอีก เวงกำเลย สงสัยจะรีบมาก 5555+:redface:

085 019 9987 เบอร์ไอนุมันค๊าบ

ส่วนผม

เด๋วจะขึ้นรถไปบุรีรัมย์

ไปทอดกฐิน

เด๋วจะหอบบุญมาฝากนะก๊าบบบบ
กินสดๆไม่ได้หรอ..? ทำไมต้องทอด..!!!:sexy_girl: :wink:

คู่นี้ หื่นพอกัน

น้าอ๊อดก็เหมือนกัน

พอเอาเข้าจริง ๆ

ย้อเย่ง ทุกที

หึหึหึ
ก็ป๋มไม่ได้หื่นจิงๆเหมือนน้าต้นหื่นนี่...:eeek: :biggrin:

พี่น๊อตแอบพาเด็กไปเที่ยวทะเลหรอครับ อิอิ โบกมือเรียกก็ไม่เห็นอีก เวงกำเลย สงสัยจะรีบมาก 5555+:redface:
เห็นคับ...แต่แกทำเป็นไม่เห็น..!

ความลับจาได้สมจิง...!!!..555555:biggrin:

ไม่มีหลักฐาน ไม่รับ อิอิ:biggrin:

อยากได้มือถือ ฟรี ๆ ใช้เล่น ๆ ซักเครื่องว่ะ

หาให้หน่อยดิวะเสี่ยน๊อต

มายืนยัน ฮิมขับรถสวนพี่น๊อตตอนเที่ยง ที่ริมหาดชะอำ เสียดายหยิบกล้องไม่ทัน ไม่งั้นน้า....5555:biggrin:

อยากได้มือถือ ฟรี ๆ ใช้เล่น ๆ ซักเครื่องว่ะ

หาให้หน่อยดิวะเสี่ยน๊อต

โห... เสี่ย เครื่องใหม่ไม่ถึงพันเอง ทีเที่ยว ญ ง่ะ เที่ยวได้น่ะทั่นต้น 5555

มายืนยัน ฮิมขับรถสวนพี่น๊อตตอนเที่ยง ที่ริมหาดชะอำ เสียดายหยิบกล้องไม่ทัน ไม่งั้นน้า....5555:biggrin:

ไม่มีหลักฐานครับน้องฮิม อิอิ:rolleyes:

แวะมาอิจฉาป๋าน๊อตคับ.....:brick: :wink:

คุยเรื่องไรกันเนี่ยตัวเอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม