บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

[/COLOR][/SIZE][/FONT]
ช่วงนี้มรสุมเข้าชีวิตต้องทำบุญเยอะๆครับ:coolly-0003:
สง
สัยจะจริงวะบอล ช่วงนี้มีแต่ปัญหา จะเปิดร้านยางกับขายล้อแม็กเพิ่ม ถ้าอยากได้ยางถูกๆดีๆใช้โทรได้นะเพื่อน อีกประมาณ2เดือนน่าจะเรียบร้อย

[/COLOR][/SIZE][/FONT]
สง
สัยจะจริงวะบอล ช่วงนี้มีแต่ปัญหา จะเปิดร้านยางกับขายล้อแม็กเพิ่ม ถ้าอยากได้ยางถูกๆดีๆใช้โทรได้นะเพื่อน อีกประมาณ2เดือนน่าจะเรียบร้อย
ร้านตั้งอยู่แถวไหนคับ

ได้ยินว่าที่ปั้ม ปตท.กองบิน 21 จะมีบรรดากลุ่มรถซิ่งรวมถึงเซฟไปรวมตัวกันที่นั้นเหรอ :coolly-0043:

ได้ยินว่าที่ปั้ม ปตท.กองบิน 21 จะมีบรรดากลุ่มรถซิ่งรวมถึงเซฟไปรวมตัวกันที่นั้นเหรอ :coolly-0043:

ใช่แล้วครับ จะรวมกันตรงนั้นแล้วไปวิ่งเล่นกันเส้น ม. อุบล เราไม่ได้ไปด้วยหลอกรถเราไม่แรง:coolly-0026:

ผ่านไปจะแวะไปหายางสวยๆใส่นะ(ที่สำคัญถูกป่าว):coolly-0010:

เมื่อวานตอนกลับจากพัทยา แวะไปทำธุระที่โคราช ว่าจะโทรหา พอเสร็จธุระรีบกลับโอกาศน่าจะโทรหาแล้วกันเพื่อน:coolly-0023:

ใช่แล้วครับ จะรวมกันตรงนั้นแล้วไปวิ่งเล่นกันเส้น ม. อุบล เราไม่ได้ไปด้วยหลอกรถเราไม่แรง:coolly-0026:
แสดงว่ามีแต่ขาแรง :coolly-0010:
เมื่อวานตอนกลับจากพัทยา แวะไปทำธุระที่โคราช ว่าจะโทรหา พอเสร็จธุระรีบกลับโอกาศน่าจะโทรหาแล้วกันเพื่อน:coolly-0023:
โอกาสหน้าแล้วกัน:coolly-0041:

อะไรประมาณนั้นมีแต่ขาแรง แต่รถไม่ไปเราชอบแข่งในสนามมากกว่า สงสานชาวบ้านเค้า โอกาสน่าคงจะได้ไปค้างโคราช เด๋วโทรหา

อะไรประมาณนั้นมีแต่ขาแรง แต่เราไม่ไปเราชอบแข่งในสนามมากกว่า สงสานชาวบ้านเค้า โอกาสน่าคงจะได้ไปค้างโคราช เด๋วโทรหา
ดีครับเกิดอะไรขึ้นมาเค้าไม่ได้สงสารเราหรอกแต่จะทั้งด่าทั้งแช้งตามหลังทั้งนั้น ว่างๆค่อยเจอกันครับ

up...หน่อยครับ

ช่วงนี้ไม่ว่างเลย

นู๋ก้ไม่ว่าง.....

อ้น...พี่จะไปอุบลช่วงแห่เทียนเข้าพรรษา
อ้นอยู่อุบลฯรึป่าว
ว่าจะเข้าไปทานข้าวที่บ้านอ้นน่ะ นัดพวกน้องๆให้หน่อยซิ พี่เท่ห์ ตาแฝดด้วย
พี่อยู่ระหว่างวันที่ 21-25 กค. สะดวกกันช่วงไหน วันไหน โทบอกด้วยนะ

นู๋ก้ไม่ว่าง.....

อ้น...พี่จะไปอุบลช่วงแห่เทียนเข้าพรรษา
อ้นอยู่อุบลฯรึป่าว
ว่าจะเข้าไปทานข้าวที่บ้านอ้นน่ะ นัดพวกน้องๆให้หน่อยซิ พี่เท่ห์ ตาแฝดด้วย
พี่อยู่ระหว่างวันที่ 21-25 กค. สะดวกกันช่วงไหน วันไหน โทบอกด้วยนะ

โอย จะได้เจอหน้าพี่อาร์มแล้ว ประมาณปีก่าๆได้มั้ง อิอิ

มาวันไหนครับเดินทางปลอดภัยนะครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม