บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น่าจะยากนะคับ....เพราะที่บ้านคุณอ้นดุ

ดุแต่ก็น่ารักครับผม...:coolly-0001:

อันนี้ขอยืนยันจริงแท้แน่นอน
ถึงที่บ้านจะดุแต่ก็เป็นคนไทยที่น่ารักคนหนึ่ง"แต่ที่ได้ข่าวมาทำไมคนที่บ้านเรา(อุบลฯ)มันถึงใจดำใจร้ายจังที่เผาทำลายศาลากลางจนไม่เหลือเลย"

ศอฉ.ประกาศแล้ว เคอร์ฟิว เพิ่มอีก 3 วัน( 20-22 พ.ค. ) บ้านเมืองชิหายหมดแล้วครับ ปชช.เดือดร้อนกันหมด (21.00-05.00 น.วันใหม่)<!-- / message --><!-- sig -->

เคอร์ฟิวแล้วอย่าออกจากเคหะสถานนะครับ พี่น้อง (อยากออกต้องรอ 05.00 น.ขึ้นไป)

มีเวลาไปซื้อข้าวของอาหารแห้งตุนไว้ครับพี่น้อง

ใช่ ว่าแต่ตัวใหญ่ๆไม่ไปฆ่าพวกเอี้ยนั้นอ่ะ พายุหมุน

ตอนเค้าเผาผมอยู่กรุงเทพอะดิพี่ ไม่งั้นนะ เหอะๆๆ จะหาว่าไม่เตือน อิอิ แว๊บๆ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

ตอนเค้าเผาผมอยู่กรุงเทพอะดิพี่ ไม่งั้นนะ เหอะๆๆ จะหาว่าไม่เตือน อิอิ แว๊บๆ:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:
อยู่ กทม.เป็นมือเผาเช็นทรัลฯเหรอ:coolly-0010:
5 มิ.ย. ไปมิ๊ตติ้งกันป่าว ยุ

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว
attachment.php

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

:coolly-0018:ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ได้เข้ามานานเลย สวัสดีชาวเซฟ เงียบจังเลย

:coolly-0018:ช่วงนี้ยุ่งๆ ไม่ได้เข้ามานานเลย สวัสดีชาวเซฟ เงียบจังเลย
เห็นเงียบกันทั้งบ้านเลยมาช่วยส่งเสียงให้:coolly-0028:
รูปลายเซ็นน่าจะเป็นที่หน้าตึกสุนีย์ใช่ป่าว:coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม