บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คงไม่ทันสนามแรกอ่ะครับพี่ สั่งหัวใหม่มายังไม่ได้ใส่เลยครับ......
:sweat: :sweat: :sweat:
พี่เห็นที่อุบลมีตัดหัวท้ายมาคันนะ สนใจรึป่าว:eeek: :eeek:

อ้น....สนตัวนี้รึป่าว
Trust สภาพแม่งโครตสวยเลย เขาสวยโค้งโหดดีอ่ะ
หนา 4 นิ้ว น่าจะพอกะรถอ้นนะ
รีบบอกภายในวันพรุ้งนี้
รีบๆตัดสินใจ ของดีมีมาไม่บ่อย
ถ้าช้า....คนอื่นเอาไปก่อน....อดแด๊กนะ
:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:

พี่ อามเรื่องมิตติ้งอาทิตย์นี้ว่าไงพี่ ที่ไหนดี รึว่าจะไปที่ริมแม่น้ำมูลตลาดใหญ่สวยดี:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015:

พี่ อามเรื่องมิตติ้งอาทิตย์นี้ว่าไงพี่ ที่ไหนดี รึว่าจะไปที่ริมแม่น้ำมูลตลาดใหญ่สวยดี:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015:

ไปเปลี่ยนรูปลายเซ็นต์ด้านล่างก่อน
อ่านแล้วปวดหัวว่ะ......

ไปเปลี่ยนรูปลายเซ็นต์ด้านล่างก่อน
อ่านแล้วปวดหัวว่ะ......
ก็เปลี่ยนแล้วไงท่านพี่ จาก3รูป เป็น2รูปไง:coolly-0025: :coolly-0025:

วันที่ 6-7/02/2552นี้แล้วใครจะไปบ้างครับ สนามขอนแก่น รถพร้อมสุดๆค๊าบ

ใช่ได้แล้วครับ..รูปสนามขอนแก่นจะลงให้แล้ว load กันเอาเองเด้อ..

พี่ๆ คอมตู่เป็นไรไม่รู้ ไม่ขึ้นรูปไรเลยอ่ะ ทำไงดี

ต้องซื้อคอมใหม่ป่ะเนี่ยะ แล้วก็ใช้ไม่ได้มานานแล้วด้วย เจอหน้าก็ลืมถามพวกพี่

พี่ๆ คอมตู่เป็นไรไม่รู้ ไม่ขึ้นรูปไรเลยอ่ะ ทำไงดี

ต้องซื้อคอมใหม่ป่ะเนี่ยะ แล้วก็ใช้ไม่ได้มานานแล้วด้วย เจอหน้าก็ลืมถามพวกพี่
ซื้อใหม่เลย:coolly-0012: ของใหม่มันฟิตดีใช้ทนใช้นาน:coolly-0046: :coolly-0046:

Cefอุบลผมจะไปธุระ ที่อุบลอะน่าจะถึงวันพฤหัส
เพราะพรุ่งนี้จะแวะที่โคราชก่อง:smile: ไงเจอกันนะจ๊ะ
อ่อ ถึงนู้นแว้วจาโทรหาไครได้มั่งไม่เคยเดินทางเส้นนู้นเลย:coolly-0043:
ว่าจะโทรถามซ๊ะกะหน่อยครับ:wink:

ชื่ออ้นครับ 086-2615234..ถ้ามาไม่ถูกโทรหาได้เลยครับยินดีต้อนรับครับ

Cefอุบลผมจะไปธุระ ที่อุบลอะน่าจะถึงวันพฤหัส
เพราะพรุ่งนี้จะแวะที่โคราชก่อง:smile: ไงเจอกันนะจ๊ะ
อ่อ ถึงนู้นแว้วจาโทรหาไครได้มั่งไม่เคยเดินทางเส้นนู้นเลย:coolly-0043:
ว่าจะโทรถามซ๊ะกะหน่อยครับ:wink:

ให้ไว้อีกเบอ 089-8451964 ผมน้องอาร์ม นะคับ
ยินดีต้อนรับคับ ผมลางานวันศุกร์ไว้แล้ว คืนนี้กดให้เต็มที่ได้เลยคับ

พี่อามเรื่องที่จะจัดมิตติ้ง cef ubon จะเอาวันไหนดีพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]คุณูปการของ [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive]SEX
SEX - ลดความอ้วน
[/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]
SEX - บำรุงความงาม
[/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]
SEX - แก้ปวดหัว และอาการแพ้
[/FONT]
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม
[/FONT]
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม
[/FONT]
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ
[/FONT]
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ
[/FONT]
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่
[/FONT]
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี
[/FONT]
ขอว่าเป็นข้อ ๆ
[/FONT]
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า
[/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล [/FONT]
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว และผื่นต่าง ๆ ได้ เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส
[/FONT]
3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก
[/FONT]
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ๆ ส่วน ของร่างกาย [/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive]20 เที่ยว เป็นไหน ๆ [/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ [/FONT]
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น
[/FONT]
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ " ฟีโรโมนส์ " (Pheromones) มากยิ่งขึ้น
[/FONT]
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น " น้ำหอม " [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ [/FONT]
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด [/FONT]
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว [/FONT]
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive][/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี [/FONT]
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium " [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]แวเลี่ยม [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive]" หลายเท่า ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน [/FONT]

[FONT=Lucida Handwriting, Cursive] บทความนี้ส่งมาถึงคุณ ๆ เพื่อหวังให้คุณโชคดีในเรื่องเพศ [/FONT][FONT=Lucida Handwriting, Cursive]
บทความต้นฉบับอยู่ที่ห้อง ปาลาสโซ
[/FONT]
บทความนี้ถูกนำเผยแพร่ไปทั่วโลกทั้งหมด
[/FONT]
9 ครั้ง และตอนนี้เซ็กส์ได้ส่งมาถึงมือคุณแล้ว หมายถึงคุณผู้อ่านทุกคนด้วย
[/FONT]
จากนี้อีก 4 วัน คุณจะได้รับ " เซ็กส์มันหยด
[/FONT]
[FONT=Lucida Handwriting, Cursive]"
และหวังว่าคุณจะช่วยเผยแพร่บทความนี้ต่อ ๆ ไป
[/FONT]
ถ้าคุณไม่ส่งต่อบทความนี้ คุณจะไม่มีวันมีเซ็กส์ที่ดีอีกเลย
[/FONT]
ชั่วชีวิตคุณจะไม่มีเซ็กส์อีก อวัยวะเพศของคุณจะเฉาและหมดสมรรถภาพ
[/FONT]
; ( มันเคยเกิดขึ้นแล้วกับคนที่ไม่ปฏิบัติตามที่เราบอก)
[/FONT]
นี่ไม่ใช่เรื่องตลกนะ! > >> ขอให้มีความสุขทางเพศ แต่โปรดจำไว้ สำเนา 10 ฉบับ
[/FONT]
จะต้องผ่านอี-เมล์ของคุณหรือไปรษณีย์ก็ได้ออกไปภายใน 96 ชั่วโมง
[/FONT]
ไม่เช่นนั้นคุณจะไม่มีความสุขทางเพศอีกต่อไปชั่วชีวิต
[/FONT]
เสียใจและขอโทษจริง ๆ
[/FONT]
ที่คุณพลาดไปแล้วที่มาอ่าน
[/FONT]
บทความนี้เข้า เพื่อความสุขทางเพศของคุณโปรดทำตามที่เราบอก
[/FONT]
[/FONT]

รอดตัวแล้วโว้ย 55555555
[/FONT]

พี่อามเรื่องที่จะจัดมิตติ้ง cef ubon จะเอาวันไหนดีพี่

วันนี้หาที่คุยแดกเหล้ากันดีกว่าว่ะ มีเรื่องจะคุยด้วย......

อะจ๊าก ครับ ขอบคุณ
ทุกเบอรนะครับ
จะจดไว้ครับวันไหนว่างเจอกัน พอดี
มีงานเข้าเลยวิ่งด่วนอุดร มาแล้วตอนนี้อยู่อุดรครับ
ไม่ได้โทรไปเพราะพึ่งเข้าเวปวันนี้จะโทรไปนะครับ

จะจดไว้ครับวันไหนว่างเจอกัน พอดี
มีงานเข้าเลยวิ่งด่วนอุดร มาแล้วตอนนี้อยู่อุดรครับ
ไม่ได้โทรไปเพราะพึ่งเข้าเวปวันนี้จะโทรไปนะครับ

โทมาแล้วกันนะคับ เด๋ว น้องอ้นเค้าจะจัดเด็กเสริฟ์ไว้รอ

• กระทู้ ผู้เขียน
เฮ้ย...เด็กพี่ มีใครคาบไปเจี๊ยะแล้วยังวะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
อาม ลงมากุงเตป ว่าจาให้ลากเด็กมันขึ้นรถมาด้วย
ฮ่าฮ่าฮ่า

ไอ้นี่ไปทามรายย...แถวโน้นวะ

ฝากคารวะพี่น้องอุบลด้วยเด้อ..

:coolly-0013:

พี่อามเย็นนี้ว่างป่าวจะชวนไปดูรถให้ตาแฝดกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม