บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไปจัง..แต่ติดงานครับเสียดาย

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่หน่อยคับ...พอดีรถผมยางหน้าฉีก ผมต้องการหายาง ขอบ 18 มาเปลี่ยนคับ แต่ไม่รู้ต้องไปดูที่ไหน หรือใครมีคำแนะนำบ้างมั้ยคับ
ต้องการด่วนคับ.......

รบกวนสอบถามเพื่อนๆ พี่หน่อยคับ...พอดีรถผมยางหน้าฉีก ผมต้องการหายาง ขอบ 18 มาเปลี่ยนคับ แต่ไม่รู้ต้องไปดูที่ไหน หรือใครมีคำแนะนำบ้างมั้ยคับ
ต้องการด่วนคับ.......

ถ้าเป็นยางมือสอง เป็นร้านพรรคพวกกัน
1.ร้านถาวรยาง อยู่แถวๆตลาดบ้านดู่ แยกร้านอาหารจำปาหอม
2.ร้านตุ๊กตายางยนต์ อยู่ฝั่ง อ.วารินชำราบ ทางไป ม.อุบลฯ
3.ร้านตำนานยาง ตรงข้ามตะวันแดงสาดแสงเดือน

ต้องการด่วน ทำมัยไม่โทมาหาพวกพี่ๆเค้าล่ะคับ :confused: :confused:
เบอโทก็ลงให้แล้ว
อยู่จังหวัดเดียวกัน มีอะรัยจะได้คอยช่วยเหลือกันได้
พี่ๆเค้าไม่ดุ ไม่กัด มีเวลาให้ทุกคนครับ.:biggrin: :biggrin: ....

ขอบคุณมากคับพี่ กลุ้มมากคับ หายางยังไม่ได้
ท่าทางจะต้องจอดคับ ไม่กล้าขับ....คร๊าาาาบบบบ

ยางฉีกมาก....สุด ๆ แล้วคร๊าาบบบ

เด๋ว ช่วยหาอีกแรงคับ
แต่ว่าในคลับเราก็มีขายอยู่นะคับ

สนใจเล่นยาง HOOSIER รึป่าวครับ

ไฟล์แนบ

68.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 83
    58.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
:coolly-0039: พี่อาม เสาร์นี้มิตติ้งเฉพาะกลุ่ม เซฟ.. ดีป่าวพี่..ยังไงพี่อามช่วยประสานอีกทางด้วยนะพี่ผมก็จะประสานกับพวกน้องพายุกับหนุ่มอีกที..:coolly-0015: :coolly-0015:

เช้านี้..ขอบคุณพี่อาร์มมากคับ สำหรับเรื่องยาง และการต้อนรับที่อบอุ่น
ของบ้าน Cef อุบล คับ.......

ว่างๆก็มาเจอกันที่ อู่.ทยายนต์ ก็ได้นะครับ

เมื่อวานไปแล้วไม่เห็นอ่ะ หลอกกันนี่หว่า

เมื่อวานไปแล้วไม่เห็นอ่ะ หลอกกันนี่หว่า

เรื่องรถกาบะเป็นงัยบ้างอ่ะตู่ So sorry จิงๆ:cry: :cry:
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ......ขับรถกลับจากเขื่อน สอยหมาไป 1 ตัว กันชนฉีกไปหน่อนนึง
อินเตอโดนเฉาะไปเกือบๆ3นิ้ว :sweat: :sweat:
เล่นรัมมี่ก็เจ๋งไป1500
ผู้หญิงนิรนามโทเข้าตอนตี 2 งานเข้าอีกกรู
ทีตอนตูว่างก็ไม่เจือกโทมา
แม่ง.....ช่วงนี้ซวยๆยังงัยก็ม่ายรุ๊:frown:

เรื่องรถกาบะเป็นงัยบ้างอ่ะตู่ So sorry จิงๆ:cry: :cry:
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ......ขับรถกลับจากเขื่อน สอยหมาไป 1 ตัว กันชนฉีกไปหน่อนนึง
อินเตอโดนเฉาะไปเกือบๆ3นิ้ว :sweat: :sweat:
เล่นรัมมี่ก็เจ๋งไป1500
ผู้หญิงนิรนามโทเข้าตอนตี 2 งานเข้าอีกกรู
ทีตอนตูว่างก็ไม่เจือกโทมา
แม่ง.....ช่วงนี้ซวยๆยังงัยก็ม่ายรุ๊:frown:

ต้องทำบุญด้วยโช็คงามๆๆมาทางนี้ซักชุด5555+

วันนี้จะไปดื่มกับพี่เทห์ครับ...ไปด้วยกันป่าวตาแก่อาม..:coolly-0005: :coolly-0005: :coolly-0005:

วันนี้จะไปดื่มกับพี่เทห์ครับ...ไปด้วยกันป่าวตาแก่อาม..:coolly-0005: :coolly-0005: :coolly-0005:

โพสหลัง 17.00 น.
กรุณาโทบอกด้วยคับคุณน้อง....:frown:

วันนี้พึ่งพาลูกชายสุดหล่อ...ไปเปลี่ยนยางงงงง มา คร๊าาาาาบบบบ
หลังจากที่จอดรอ อยู่นาน กว่าจะมีเวลา............

ออกซิ่ง ได้แล้ววววววว !!!! คร๊าาาบบบ ป๋ม....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม