บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ มีรูปยืนถ่ายกับช่างญาด้วย

พี่อ้น จะเอาเสื้อ Hoosier ด้วย

ปล.ไม่ให้เด๋วฟ้องกู๋นะ 555

...

ทำไมไม่มีรูปนู๋เลยอ่ะ.........

ของที่ตู๋สั่งซื้อได้หมดแล้วนะ

ได้ครับถ้าตกลงกันในกลุ่มได้รีบแจ้งจำนวนคนกลับด่วนน ะ เพราะต้องจองที่พักผ่าน เวป ล่วงหน้า
( แจ้งทาง Tel. ก็ดีเพราะช่วงนี้ไม่ค่อยเข้า เวป นานๆทีเข้า )
:tongue:
ปีใหม่นี้เจอกันครับเพื่อน:biggrin:<!-- / message -->

ได้ครับถ้าตกลงกันในกลุ่มได้รีบแจ้งจำนวนคนกลับด่วนน ะ เพราะต้องจองที่พักผ่าน เวป ล่วงหน้า
( แจ้งทาง Tel. ก็ดีเพราะช่วงนี้ไม่ค่อยเข้า เวป นานๆทีเข้า ) :tongue:
ปีใหม่นี้เจอกันครับเพื่อน:biggrin:<!-- / message --]

โทษที อ้น ต้องลองแหย่ถามไปทาง กลุ่มบางแสนดูบ้าง เพราะเค้าเป็นเจ้าภาพใหญ่
เซฟโคราช เป็นเพียงเจ้าของพื้นที่
แต่ไม่น่ามีปัญหา เพราะเราเป็นครอบครัวเดียวกัน จริงมั้ย อิ อิ :byebye: :byebye:

..........เสียดายว่ะ
..........บอกแล้วว่ารถมันแรง

ฝากรูปให้โต้.......71
แจ่มมั๊ย....เขียวๆไม่ซีด

ไฟล์แนบ

162.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    152.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87
    120.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84
ประกาศ เตือน รถอุบล น่ะครับ
ขับกันช้าๆ หน่อยครับ
เพราะ พี่ อาม วิ่งตามไม่ทันครับ
.
.
.
.
.
5555 ล้อเล่นน่ะ ครับ

ประกาศ เตือน รถอุบล น่ะครับ
ขับกันช้าๆ หน่อยครับ
เพราะ พี่ อาม วิ่งตามไม่ทันครับ
.
.
.
.
.
5555 ล้อเล่นน่ะ ครับ

วิ่งช้าอ่ะดีแล้ว....
ไม่อยากไปแดกเสาไฟฟ้าข้างทาง...55555+++

ไม่อยากไปแดกเสาไฟฟ้าข้างทาง...55555+++
สงสานตู่..แม่งทำร๔อย่างดีไอ้บอลขับไปแดกเสาไฟฟ้าเละทั้งคัน รูปมีแต่ไม่กล้าลงสงสานเจ้าของรถ:cry: :cry: :cry: :cry:

สงสานอีตู่..ทำรถทั้งสวยทั้งแรง..แต่ไม่ได้ขับไอ้บอลเอาไปแดกเสาไฟฟ้าเละทั้งคัน..เวรกรรม:cry: :cry: บทเรียนราคาแพง

ไฟล์แนบ

• ภาพ050 (Small).jpg
    ภาพ050 (Small).jpg
    60.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • ภาพ052 (Small).jpg
    ภาพ052 (Small).jpg
    55.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
  • ภาพ053 (Small).jpg
    ภาพ053 (Small).jpg
    48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
ถามหน่อยครับ ya service นี้อยู่แถวสาย 5 หรือป่าวครับ เป็นอู่เดียวกันป่าวครับ

ตอนนี้ได้รถคันใหม่แล้วเหลือก็แค่โยกของกัน...

กระจก MOONROOF เป็นไรป่าวคั๊บ

กระจก MOONROOF เป็นไรป่าวคั๊บ
กระจกmoonroof ยังไม่แตกแต่ว่าหลังคาช่วงหลังมันเละมากเลยไม่รู้จะเคาะรึว่าตัดต่อต้องรอเจ้าของรถตัดสินใจ:sweat: :sweat: :sweat:

จะเอามั๊ย เสาอากาศน่ะ เป็นอาทิดแล้ว
จะโยนให้ปอเปี๊ยะแทะเล่นแทนกระดูกแล้วนะ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม