บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีโทรสับคุยกันหรือไงเนี่ยหึ 2 คนเนี้ย ตอบกันไปตอบกันมาเนี่ยหึ
อ่ะๆๆ จะมีปัญหากะผมเหรอ หึหึ อย่านะ วัยรุ่นใจร้อน

คุยทางบอร์ดไม่เสียตังว๊อยยยยย.....
วัยรุ่นตอนปลายๆแล้วอ่ะดิ....:biggrin:

เพิ่งเข้าเวปได้วันนี้นะเนี่ย ไม่รู้มันเป็นไรหลายวัน

วันเสาร์จะได้รถคันใหม่ เด๋วเอาไปซิ่งหญิงกัน 5555

จัดมิตติ้งกันเหรอวันเสาร์นี้ โทรบอกด้วยนะครับพี่ๆๆๆ

รอนู๋ด้วยจิ....ยังอยู่กรุงเทพฯอยู่เลย
ตกลงจะเอาค้ำหน้า-หลังอะป่าวดุ๊ดตู่

รอนู๋ด้วยจิ....ยังอยู่กรุงเทพฯอยู่เลย
ตกลงจะเอาค้ำหน้า-หลังอะป่าวดุ๊ดตู่
ถึงอุบลยังพี่..อยากกิน BBQ เสาร์นี้ร้านลุงโปร่งดีป่าว:redface: :redface:

ถึงอุบลยังพี่..อยากกิน BBQ เสาร์นี้ร้านลุงโปร่งดีป่าว:redface: :redface:

ชวนน้องใหม่ Cef อุบลฯไปด้วยดิ
จะเอาใบสมัครไปให้กรอกด้วย

ชวนน้องใหม่ Cef อุบลฯไปด้วยดิ
จะเอาใบสมัครไปให้กรอกด้วย
รู้สึกว่าจะมีประมาณ3-4คันครับพี่..แล้วจะชวนมา:byebye: :byebye:

รู้สึกว่าจะมีประมาณ3-4คันครับพี่..แล้วจะชวนมา:byebye: :byebye:

เอาให้แน่ๆ ต้องบอกให้เค้าทำตั้งแต่วันศุกร์
ถ้าบอกวันเสาร์ตูต้องทำเอง
โทบอกล่วงหน้าด้วย

สรุปเสาร์นี้จะได้กินมั้ยครับ พี่ๆๆๆ

บ่ายๆจะเข้าอุบล เด๋วเจอกัน

สรุปเสาร์นี้จะได้กินมั้ยครับ พี่ๆๆๆ

บ่ายๆจะเข้าอุบล เด๋วเจอกัน
วันเสาร์รอตั้งนานไม่เห็นหางเลยอีตู่..ตกลงยาง HOOSIER 275/40/17 จะเอารึป่าวจะได้สั่งพร้อมกัน:byebye: :byebye:

ค้ำโช๊คของพี่อาร์มยังก่อนครับพี่

ส่วนยางของพี่อ้นเด๋วดูตังค์ก่อน แล้วพี่จะสั่งวันไหนอ่ะ

ค้ำโช๊คของพี่อาร์มยังก่อนครับพี่

ส่วนยางของพี่อ้นเด๋วดูตังค์ก่อน แล้วพี่จะสั่งวันไหนอ่ะ
:eeek: :eeek: จะสั่งวันจันทร์ที่17/11/2551 ครับเพราะต้องเตรียมรถแล้ววันเสาร์ที่22/11/2551จะได้ไม่ต้องรีบหาของเตรียมรถให้พร้อมไว้เลยไปถึงก็แค่ให้ ช่างญาเช็ครถให้ ก็น่าจะลงไปหวดกับรถที่:biggrin: เมืองหลวง:biggrin: เค้าได้แล้ว:boss: :boss: :boss:

เมื่อคืนเมาโคตรเลยพี่..อีบอลเอา Evo7ของไอ้โบไปปะทะกันกับevo3ของน้องทิวมันดี..ทำไมลุงอามกับเร็วจัง..สงสัยอากาศมันหนาว..เลยรีบไปกินหมูยอ55555

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig -->

king Of Cefiro
22 พฤศจิกายน 2551
คลอง 5
<!-- / message --><!-- sig --]
เตรียมรถอย่างดีครับพี่..แต่ดันมาตกม้าตายวันนี้...รถผมปั๊มติ๊กลาโลกไปอีก1ลูกในรอบ1เดือนไม่รู้ของจะมาทันรึป่าวครับพี่:cry: :cry: :cry: :cry:

ไหนว่างานยุ่งอ่ะ ปั้มติ๊กไปเอาข้างหน้าก็ได้

ไหนว่างานยุ่งอ่ะ ปั้มติ๊กไปเอาข้างหน้าก็ได้
แล้วรถคุณก็อาการหนักอยู่ไม่ใช่เหรอแล้วเราจะไปกันได้ยังไง:cry: :cry: :cry:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม