กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรืองด่วน สมาชิก บางแสน เชิญเข้ามาหน่อย ครับ

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
www.kanok24.krubpom.com
พอดี ได้รับการ ประสานงาน จาก เจ้าของ ร้าน เบอร์ด็อก ผับ สาขา 2 ( พัทยา )

ขอความร่วมมือ เอารถ cefiro ไปจอดโชว์หน้า ผับ ในคืนวัน เสาร์ ที่ 19 พค 2550

โดย ที่ร้าน มี RED LITE ให้ ฟรี มิกซ์ ลด พิเศษ > 40% or More

อยากให้ไปถึงหน้าร้าน ประมาณ 3 ทุ่มตรง อ่ะ

ช่วยๆ กัน ครับ เจ้าของร้าน พวกกัน อ่ะ

มีใครว่าง หรือ ว่าจะไปมั่ง ช่วย ติดต่อกลับ ผมหน่อย ด่วนจะได้ คอนเฟริม กับ เจ้าของร้าน

พอดี ตังค์ใน โทรศัพท์หมด 55+

ว่า จะโทร หาเก่ง งัย ใครเข้ามาอ่าน แล้ว ช่วย บอกต่อๆ กันหน่อยนะ

แล้ว ไม่ใช่บางแสนไปได้ปะน้า
.
.
.
.
.
.
อะล้อเล่นนะเค้าไม่ได้ว่าเค้าจะไปนะ

เสียดายจังพรุ่งนี้ลูกน้องลาไป2มาเข้ากะอีกเซ็งเลย
ไม่งั้นจะได้ฉลองวันเกินพอดี วันนี้ไปทำบุญมาแล้ว
งั้นเดี๋ยวส่ง หรั่ง กับ นุ่นไปโซ๊ยRedนะ ฮะๆ
เหลือกลับมามั่งก็ดี
เอ๊าพรุ่งนี้ วันเสารนิ ย้ายดิจากหน้า บ้านแหลมแท่น
มาเป็นเบอร์ด็อก( พัทยา )ดิเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง
เห็นบ่นๆกันเหมือนกัน เอาระยองมาด้วยสัก3-4ลำ
น่าจะได้สัก10-20 ลำนะ ถ้ามีB-waveไฟท้องเขียวไปละก็(เมา)
มีแผนที่เปล่าน้า ลงไว้เลย

สักขนาดนี้กำลังสวยเลย:eeek: :smile:
ขากลับๆกันเบาเน่อพัทยารถเยอะ:go: :mad:
อิๆ:smile: อันสุดท้ายจอดเปิดเพลง
หน้าผับ เฟอร์เฟก บ่อวินแถวบ้านหรั่ง:smile:
.
.
เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆวู๊ย......เสียด๊ายเสียดายม๊ากๆ:super: :mad: :dribble::dribble:

ไฟล์แนบ

38.8 KB · อ่าน: 139
    35.8 KB · อ่าน: 131
    43.2 KB · อ่าน: 137
ไปใหน กันหมด คอนเฟริม หน่อย เร๊ววววว เด่ว สายๆ เติมตังค์ โทแสรปปป ก่อน

อยู่ พัทยากลาง มั้ง น่าจะใช่ 55++ ( พัทยาพัลเลเดี้ยมเก่า อ่ะ )

เจอกัน แถวๆ อ่าวอุดม ก่อน มั้ย ศัก 2 ทุ่ม ตรงมั้ย ไปพร้อมกัน ว่ากัน จได๋

เหล้า เหลือ จาก เสาร์ที่ แล้ว อยู่ที่ ผม อีก ค่อนขวด นะ

รถม่ายแต่งไปได้ป่าวเฮีย ...อยากกินเหล้าฟรี 555+

เสียดายรถอยุ่อู่ไม่งั้น จะไปสมทบ

เห็นเมอด๊อก บางแสนแล้วซี๊ดดดดดดดดดด

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

รถม่ายแต่งไปได้ป่าวเฮีย ...อยากกินเหล้าฟรี 555+

2 ทุ่ม รวมตัว ที่ ปั๊มเจท อ่าว 3 ทุ่ม ดูบอล ที่ร้าน

คืนนี้ ไม่เห็น หน้า โดน แน่ .........หึหึ...................กร๊ากกกกกกก

เสียดายรถอยุ่อู่ไม่งั้น จะไปสมทบ

เห็นเมอด๊อก บางแสนแล้วซี๊ดดดดดดดดดด

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:

ควบ Fortune มาดิ ........ 55++ :smile:

แมนยู จงเจริญ..............

คุยกับเก่งแล้ว เดี๋ยวไปพร้อมเก่งกัน จากชลบุรีกันสี่คันที่ชัวร์ๆ มี สิทธิ์ นุ่น จิ๊ก เก่ง คนอื่นให้เก่งติดต่ออีกทีคับ

2 ทุ่ม รวมตัว ที่ ปั๊มเจท อ่าว 3 ทุ่ม ดูบอล ที่ร้าน

คืนนี้ ไม่เห็น หน้า โดน แน่ .........หึหึ...................กร๊ากกกกกกก

เปลี่ยน สถานที่ นัดครับ เป็น เจทบางพระ หน้าบ้านผม ( หน้าสายธาร รีสอร์ท )

เวลาเดิม ตรงเวลาหน่อยนะ เด่ว ดูบอลไม่ทัน

ล่าสุด มี ประมาณ 10 ลำ เเระ

เช้าแล้วพี่น้อง
ลงรูปหน่อยแร็วววว

เก่งเร็วๆๆๆ โชว์โอ๋หน่อย

มาเห็นเอาวันที่ 21 แร้วล่ะค๊าบบบ
อือ ๆ ๆ

มีบัตร เปิด เรดฟรี อีก ขวด ( สงวนสิทธิ์ นำเหล้าออกจากร้าน )ใครสน ก็ มาเอาละกัน ใช้ได้ เฉพาะ วันที่ 26 พค. วันเดียว

กับบัตรลด มิกซ์ อีก 20 %

มีบัตร เปิด เรดฟรี อีก ขวด ( สงวนสิทธิ์ นำเหล้าออกจากร้าน )ใครสน ก็ มาเอาละกัน ใช้ได้ เฉพาะ วันที่ 26 พค. วันเดียว

กับบัตรลด มิกซ์ อีก 20 %
น้าๆผมเอาชุดนึงนา น้า ขอๆ:smile: เรารักกัน( ละลิกละลิก:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน