กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซฟไทยเรา ลงหน้าปกXOautosportนะคราบ

A31401

aoh_sriracha
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
พอดีฝึ่งเข้าตลาดเลยเวะไปดูมา เห็นหน้าปกเลยซื่อมา
ก็อื่มอยู่ว่างๆเลยถ่ายรูป มาลงไห้ดูกัน ถ้าไครอ่านแล้วก็ขออภัย
แต่ผมเอามาลงไห้ดูกันเฉยๆนะเพราะตัวหนังสือมันไม่เห็นหลอก
เครื่องสแกนก็มีแต่ มันเป็นลิขสิทธ ถ้าไม่มีเขาก็ขายกันไม่ได้พอดีนะ:smile:
เริ่มเลยละกัน
รู้จักแต่รถพี่ผมเอง พี่วิชิตa31043ไม่รู้ว่า043หรึ04...ไรเนี๊ยะไครรู้ช่วยตอบหน่อยนะ
คันหลังเป็นรถติดอันดับ 3 ขุนพล Unibody คือไม่ดัดแปลงบอดี้นั้นเอง
แต่ทำเวลา หลักเดียวทั้ง3คับ
รายละเอียดต้องไปหามาอ่านเอานะคราบ........
ภูใจเซฟไทย แรงดังใจหวัง เป็นกำลังใจไห้พี่ๆเค้าครับ:wink: เยี่ยมยอด ! สุดๆจริงๆ
(ปล.ถ้าผิดวัตถุประสงค เป็นอันตรายต่อเวป บอรทของเราก็ขออภัย ลบได้เลยครับผม):boss:

ไฟล์แนบ

45.8 KB · อ่าน: 579
    136.3 KB · อ่าน: 550
    41.3 KB · อ่าน: 520

มาเพิ่มต่อ อีกหน่อย
ลงมาไม่ได้นะเดี๋ยว:eeek: ....มีปัญหาเอาแค่นี้พอขำๆพอเน๊อะ:wink:

ไฟล์แนบ

43.8 KB · อ่าน: 309
อื้มมมมมมมมมมม

:verwirrt: อืม.........รถในตำนาน

ชอบจังเลยหน้า R32 ถ้าชนอีกทีรับรองเปลี่ยนหน้าเป็น R32 แน่ 555

โหดๆ ทั้งนั้นเลยครับ:eeek:

ตะก่อนเป็น A31003 มั๊ง คันเนี๊ยะ
แร้วก้อเปลี่ยนมือเป็นของพี่วิชิต DT
แรงจนไม่รู้จะแรงงัยแร้วเนี่ย
555++

:redface: ฝากซื้อเล่มนึงดิพี่ออยเด๋วกลับไปจ่ายให้เด่อ
ตะก่อนเป็น A31003 มั๊ง คันเนี๊ยะ
แร้วก้อเปลี่ยนมือเป็นของพี่วิชิต DT
แรงจนไม่รู้จะแรงงัยแร้วเนี่ย
555++

:redface: ฝากซื้อเล่มนึงดิพี่ออยเด๋วกลับไปจ่ายให้เด่อ
ป่านนี้ไม่หมดแผงแร้วเหรอว่ะเนี่ย
ฮ่วยยย
ถ้าเจอจะจัดให้
ถ้าไม่เจอก้อ...

:cry: :cry: :cry:
ป่านนี้ไม่หมดแผงแร้วเหรอว่ะเนี่ย
ฮ่วยยย
ถ้าเจอจะจัดให้
ถ้าไม่เจอก้อ...

โอ๋จ๋า.................

วันเสาร์เอามาอ่านมั่งเด่...ไม่มีตังค์ซื้ออ่ะ....คิคิ

ตาแป๊ะ ยังไม่ได้ซื้อให้เลยว่ะ
ผ่านแผงก้อหมด
ไป ๆ มา ๆ ลืมแระ
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน