กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครียด

A31504

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
ถ้าคุณเครียดจัดๆคิดอะไรไม่ออกคุณจะทำยังไง:super:

ส่วนมากจะดูดบุหรี่หรือออกไปกินเหล้ากะเพื่อนฝูงครับ
อะไรมันจะได้ดีขึ้นเอาสมองไปคิดเรื่องอื่นแทน
อย่าเครียดมากครับน้ามี่ ไปฟรีสไตลเดียวก็สบายเองอิอิ

ขอบคุณครับ บางทีผมว่าผมมีความสุขกับการที่ได้อยู่กับครับครัว มีความสุขกับการที่ได้อยู่กับเพื่อนๆ มีความสุขที่กับการที่ได้อยู่กับรถสนุกที่ได้ค้นหาอะไรหลายๆอย่างที่คนอื่นเค้าไม่มีเวลาทำอย่างผมทำ กลับการเป็นว่าผมไม่ดีพอ เหนื่อยใจท้อครับ

ตามี่เป็นอารายอะ

เป็นไรคับพี่มี่ ไป ออจี้ กันไหม

ถ้าเครียดต้องหยุดซักนิดครับพี่ น่าจะช่วยได้นะ

:biggrin: ท้อ ได้ แต่ อย่า ถอย คับ สู้ สู้:biggrin:

เครียด ๆ งี้ต้องชะเว่าคั๊บ
555++

ทำใจคับพี่
หวัดดีคับ.....M.....คับพี่......แซ่ดฟิ้ว...............

เครียดมากๆ ก็โทรเรียก เพื่อน มา กระทืบเล่นๆครับ มีความสุขกับการได้กระทืบเพื่อน........ :smile: เป็นซ่งติงอะไรเนี่ย ..... :frown:

เปนไรหรอ พี่มี่

เครียดมากๆ ก็โทรเรียก เพื่อน มา กระทืบเล่นๆครับ มีความสุขกับการได้กระทืบเพื่อน........ :smile: เป็นซ่งติงอะไรเนี่ย ..... :frown:

กระทืบเมิงก่อนเลยดีม่ะ..(อ้ายมี่กรูช่วย):biggrin:

กระทืบเมิงก่อนเลยดีม่ะ..(อ้ายมี่กรูช่วย):biggrin:

เอ๊ะ.....ไอ้นี่ วอน ซะ แว้วววววววววว :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน