กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การแข่งขันควอเตอร์ไมล์ ปลายเดือนนี้

ป.ล. เดี๋ยวเตรียมรถสไลด์ใว้ให้โอเคมั๊ยะ เผื่อจะสมพรปาก โบพังจริงๆ อิอิ:biggrin:

น่าไปเมา เพลินๆ ร้อนสุดๆ เอิ๊กๆ

ป.ล. เดี๋ยวเตรียมรถสไลด์ใว้ให้โอเคมั๊ยะ เผื่อจะสมพรปาก โบพังจริงๆ อิอิ:biggrin:
ขอบคุณครับบ ฺฮิฮิ.....ว่าจะไปครับ...
ไปมิตติ้ง 2 ครั้งใหญ่แล้ว(ไปบางแสน/กะมอเตอร์โชว์)แต่ลืมสมัครทู๊กที
อยุ่แถวบางนา/อุดมสุข ครับบบ....

ขอบคุณครับบ ฺฮิฮิ.....ว่าจะไปครับ...
ไปมิตติ้ง 2 ครั้งใหญ่แล้ว(ไปบางแสน/กะมอเตอร์โชว์)แต่ลืมสมัครทู๊กที
อยุ่แถวบางนา/อุดมสุข ครับบบ....

อยากลงก้อต้องตามกติกาที่น้าโตแจ้ง.....นั่นแหละ
ส่วนการสมัครสมาชิกจะมาสมัครที่พี่โดยตรงก็ได้ สมัครเสร็จรับสติกเกอร์+ออกเลขรหัส+เสื้อ (500.-) ไปเลย

(ส่วนวันแข่งก็รับสมัครสมาชิกใหม่นะแต่ห้ามสมัครลงทำการแข่งขันครับ)

(ส่วนวันแข่งก็รับสมัครสมาชิกใหม่นะแต่ห้ามสมัครลงทำการแข่งขันครับ)

ตามที่พี่ลองบอกเลยครับ

อยากลงก้อต้องตามกติกาที่น้าโตแจ้ง.....นั่นแหละ
ส่วนการสมัครสมาชิกจะมาสมัครที่พี่โดยตรงก็ได้ สมัครเสร็จรับสติกเกอร์+ออกเลขรหัส+เสื้อ (500.-) ไปเลย

ขอบคุณครับป๋า...เด๋วสมัครหน้างานเลยนะครับ...
มีอีกคัน 3เจโบ เด๋วว่าจะชวนไปครับ..

อีกสองวันแล้วเด้อ

เตรียมตัวกันพร้อมรึยังพี่น้อง

คนที่เหยียบจนเครื่องพังอ่ะ

วางเครื่องทันรึปล่าวน้อ

ไอ้พวกที่รอกินเหล้า

ป่านนี้คงซ้อมใหญ่จนเมากันไปหลายรอบแล้ว

มากันก่อนเวลาก็จะดีครับพี่น้อง

จะได้มีเวลาซ้อมเยอะๆหน่อย:biggrin:

วิ่งแล้วครับใช้งานได้ตามปกรติ
แต่มีโปรเจคเปลี่ยนอินเตอร์ใหญ่+เดินท่ออินเตอร์+ท่อไอเสียสแตนเลส+ทำสายไฟบอดี้ (คนละงานกับสายไฟเครื่อง)
ผมเองมีแนวโน้มว่าไม่ได้ไปค่อนข้างแน่นอน
ป๋าโจ้นะป๋าโจ้ ตอนแรกคุยกันว่าเอาเดิมๆ
งวดนี้........................อดเลย
แต่ไม่เป็นไรสนามหน้าเจอกัน:biggrin:

อ้าว:sweat:

แล้วใครจะมาวิ่งคู่พิเศษล่ะเนี๊ยะ

ห้วย:brick:

ผมกับเพื่อนเป็นสมาชิกทั้งคู่ แข่ง 2 คนได้ไหม โดยที่ใช้รถคันเดียวกันอะครับ พอดีอยากแข่งด้วยแต่ต้องยืมรถเพื่อนแข่งอะพี่ รถตัวเองไม่สบายยยยยยย

ถ้าคนละรุ่นน่าจะได้ครับ

แต่ถ้าเป็นรุ่นเดียวกันเกิดเข้ารอบด้วยกันแล้วจะแข่งยังไง

ถ้าเข้ารอบด้วยกันแต่แข่งกันคนละเที่ยว

ก็จะเสียเวลารอรถวิ่งกลับมาอีกหากออกไล่เลี่ยกัน

ส่วนตัวผมว่า ถ้ารถคันเดียวกันขับหลายคนแข่งคนละรุ่น น่าจะได้ครับ

แต่ถ้าคันเดียวกันขับหลายคน ลงรุ่นเดียวกัน

อืมมมมมม ท่าทางจะวุ่นวายน่าดู

รอกรรมการท่านอื่นชี้แนะอีกที

หรือให้สิทธิขาดอยู่ที่ เก๋ K-Sport ในการตัดสินใจอีกทีครับ

ขอบคุงน้าโต ถามดูเพราะอยากลองให้เพื่อนได้ลองขับแข่งขันดูบ้างอะครับ เพราะรถมันแต่มันไม่ยอมขับไม่รุกลัวอะไร

อ้าวมีคู่พิเศษด้วยเหรอ
งั้น.............ไปครับ
รถพี่โจ้ไม่ทำแล้ว
ปล่อยไว้งั้นแหละ
วิ่งกับใครครับ อยากรู้ๆ:redface:

Confirm กับทาง เก๋ K-Sport และทางผู้จัดเรียบร้อยแล้ว

คาดว่าเวลาเหลือพอจัดแบร๊กเก๊ตได้อีกรุ่น(ถ้ามีคนสนใจ)

ที่คิดใว้เองน่าจะจัดรุ่น 20.XX วินาที

เพื่อนๆจะได้ลองไปออกกำลังได้หลายคน

จากนั้นน่าจะพอมีเวลาจับคู่พิเศษได้อีกนิดหน่อยถ้าสนใจจะล้างตากัน:biggrin:

น้าจอนห์ว่าไง สนป๊ะ

พี่โต ขอถามอีกทีเขอทราบรายละเอียดรุ่น Prince หน่อยครับ ว่าใช้ยางอะไร ได้บ้าง

ยางเรเดียลเท่านั้นครับ ห้ามยาง soft หรือกึ่งsoft ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน