กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การแข่งขันควอเตอร์ไมล์ ปลายเดือนนี้

ไม่ได้ครับ เพราะทาง RACE Magazine จัดให้ Cefiro Thailand อย่างเดียวครับ

แต่ถ้าอยากจริงๆก็รอช่วงค่ำ สมัครแข่งขันกับรายการปกติของทางสนามได้เลย

อื่มน่าสนครับ น่าเอารถเครื่องเสียงลงไปวิ่งดูจะได้กี่วิ
แล้วค่อยสมักลงรุ้นได้ป๊ะพี่ แต่เสียก่อนเลยร้อยนึงอะ
รถไม่เคยลงแทรก อะครับ

เห้ย...นี่มัน แบลคเกต บุฟเฟ่นี่หว่า หัวละ 100.-
วิ่งไม่ถึงเส้นชัยโดนปรับ 2 เท่าป่าว 555

เห้ย...นี่มัน แบลคเกต บุฟเฟ่นี่หว่า หัวละ 100.-
วิ่งไม่ถึงเส้นชัยโดนปรับ 2 เท่าป่าว 555

วิ่งไม่ถึงเส้นชัยโดนปรับสองขวดโว้ย

อื่มน่าสนครับ น่าเอารถเครื่องเสียงลงไปวิ่งดูจะได้กี่วิ
แล้วค่อยสมักลงรุ้นได้ป๊ะพี่ แต่เสียก่อนเลยร้อยนึงอะ
รถไม่เคยลงแทรก อะครับ

ได้ครับ ลองลงแล้วจะติดใจ

ให้รถได้ออกกำลังบ้าง(แต่อย่าเค้นจนเกินกำลัง)

ยังไงอย่าลืมอุดหนุนสปอนเซอร์เราด้วยนะ

ซึ่งก็คือนิตยาสาร RACE Magazine

ที่จัดงานสนุกๆให้พวกเราได้ปลดปล่อยกัน

เล่มใหม่ออกนานแล้วไปซื้อกันรึยัง

เปิดไปหน้ากลางๆเจอน้อง ปุ๊ก ขาวๆ(หน้าตาพอได้) มีเบอร์โทรด้วย

ใครอยากรู้ว่าโทรได้จริงป่าวต้องซื้อมาอ่านแล้วลองโทรไปเอง

ส่วนคนที่โทรแล้วก็พยายามกันเองนะโว้ย 55555

น้าโตครับ ถ้าพอมีเวลาเหลือพอ
ขอจับคู่วิ่งได้มั๊ย ใครอยากเจอใคร
จ่ายค่าวิ่งจับคู่คันละ100.-
ไม่เอาถ้วยหรือของรางวัลไรทั้งนั้น
เน้นเอามันส์ๆ ไม่ได้ไม่เป็นไร อิอิ
(อยากวิ่งกับ กิจ ซาไกน่ะ):redface:

555 มีท้าซะ.....

เดี๋ยวดูให้ครับน้า

ดูจำนวนรถที่แข่งกับเวลาที่ได้ก่อน

แต่ผมว่าน่าจะได้นะถ้าเสียบซักคู่สองคู่

ขั้นเวลาระหว่างเปลี่ยนรุ่น

เดี๋ยวขอคุยกับทางเก๋ เคสปอร์ต

แล้วก็พี่อู้ย RACE Magzine อีกทีครับ

ป.ล. ว่าแต่ไอ้กิจมันจะไหวรึปล่าวล่ะน้า หุหุหุ

น้าโตครับ ถ้าพอมีเวลาเหลือพอ
ขอจับคู่วิ่งได้มั๊ย ใครอยากเจอใคร
จ่ายค่าวิ่งจับคู่คันละ100.-
ไม่เอาถ้วยหรือของรางวัลไรทั้งนั้น
เน้นเอามันส์ๆ ไม่ได้ไม่เป็นไร อิอิ
(อยากวิ่งกับ กิจ ซาไกน่ะ):redface:

แค้นที่ต้องชำระ เชิญกันวันศุกร์ไม่ดีก่าเหรอเพ่ งานนี้เวลาจำกัด อิอิ

ทำมัยแก๊ส คันอีนเค้าแรงกันจัง ทะมายรถป๋มวิ่งได้ 17 เองหว่า เฮอ เดียวยก J ออกวาง 4D56 ซะเลยนิ

อ้าว ติ๊กเกอร์ ทำ ยัง เพ่ รถ เลม่อน จะวิ่ง ด้วยนะ

เอาด้วยน่าสน ครั้งที่แล้วพี่โตชวนคุยเลยออกตัวช้า

ทำมัยแก๊ส คันอีนเค้าแรงกันจัง ทะมายรถป๋มวิ่งได้ 17 เองหว่า เฮอ เดียวยก J ออกวาง 4D56 ซะเลยนิ
เอางั้นเลยเหรอพ่อหนุ่ม..อิอิ

เอาด้วยน่าสน ครั้งที่แล้วพี่โตชวนคุยเลยออกตัวช้า

นั่นโทดปี่โทดปลองเลยนะ

ไม่ได้เรื่องเองล่ะไม่ว่า ห้วย

คู่พิเศษ มีปลายนวมไหม อะครับ เห่อๆๆๆ สงสัยคงเอารถเพื่อนไปแข่งแทน รถตัวเอง ยังไม่เห็นอนาคตเล้ยยยย

คู่พิเศษ มีปลายนวมไหม อะครับ เห่อๆๆๆ สงสัยคงเอารถเพื่อนไปแข่งแทน รถตัวเอง ยังไม่เห็นอนาคตเล้ยยยย

ไม่สนับสนุนให้มีการเล่นการพนันโดยเด็ดขาดครับ

แนะนำให้เอาเงินกองกลางมาฝากพี่ใว้

จะได้หักบางส่วนไปซื้อเหล้าเลี้ยงเด็กกำพร้าทางหัวใจที่สุมหัวกันแถวๆร้านข้าวอ่ะ:biggrin:

กำ เปลี่ยนจากอบายมุข มาเป้นอบายมุขอีกอย่าง

ป๋าครับ ยังมะมีรหัส เข้าได้ไหมครับบ...อยากลงๆๆๆ
อยากสอยให้โบพังแล้วลากกลับ ฮิฮิ...

ลองๆมองหาลิงค์ที่เกี่ยวกับการสมัครสมาชิกดูครับ

โหลดมาแล้วกรอดข้อมูลจากนั้นแฟ็กไปให้พี่โจ้

แล้วโอนเงินค่าสมาชิกตามไป

จากนั้นก็ไปสมัครแข่งที่งานได้เลย

หรืออีกวิธีคือ โทรหาพี่โจ้โดยตรง

ยืนยันความจำนงต้องการสมัครสมาชิก

แล้วเอาเอกสารกับเงินค่าสมัครไปจ่ายวันงาน

ตรวจสอบเอกสารเรียบร้อยนับเงินครบ(งกไปงั้นแหละ)

จากนั้นก็สมัครลงแข่งได้เลย

ลองดูครับใช้วิธีไหนก้แล้วแต่สะดวก

แต่หากไม่สมัครสมาชิกก่อนก็หมดสิทธิเด้อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน