กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

The natural Bangsean Step III

พี่ ๆ คร๊าบ ไม่มีรถใช้แล้วคร๊าบ เครื่องพังคร๊าบ เบียคร๊าบ วันเสาร์จะไปบางแสนยังไงดี ไม่อยากนั่งรถสองแถว เมาแล้วเดี๋ยว ตกรถ A31550
พังไปอีกหนึ่งลำ....หนุ่มเบียร์

แล้วอาการเปงไงอ่ะ......เจ้าแดงงงงงงงง
:go: :go: :go: :go: :go:

พังไปอีกหนึ่งลำ....หนุ่มเบียร์

แล้วอาการเปงไงอ่ะ......เจ้าแดงงงงงงงง
:go: :go: :go: :go: :go:
เป็นไรอะ:verwirrt:

เสาร์นี้ที่เดิมครับพี่น้องงงงง:go: :go: :go:

ไฟล์แนบ

• bang saen2 015_resize.jpg
    bang saen2 015_resize.jpg
    30.8 KB · อ่าน: 110
    66.8 KB · อ่าน: 101
เฮ้ยเก่ง รถไครไส่ Uras แดงวะคันแรก คิดได้ไงวะ สวยวะ

ยังหาเครื่องสภาพดีๆ ฟิตๆ ไม่ได้เลยครับ ใจอยากได้ บล๊อคเดิมไม่ได้เลย RB 20 STYLINE :wink:

เก่งรูปหมาน่ะ เปลี่ยนเป็นรูปไอ้จันได้ไหมน้องมันคงน่ารักมากๆๆๆๆ
เสาร์นี้ที่เดิมครับพี่น้องงงงง:go: :go: :go:

เก่งรูปหมาน่ะ เปลี่ยนเป็นรูปไอ้จันได้ไหมน้องมันคงน่ารักมากๆๆๆๆ
แฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โทษที ครับ ไม่ค่อย สบาย ปวด เอ็นหลังอักเสป เป็นผลมาจาก การเล่น Fitness เมื่อ 2ปีที่แล้วอ่ะ
เรื้อรังมาเรื่อย จนตอนนี้ ไม่ได้เล่นแล้ว

ปวดจนร้าวมาแถวขมับเลย ทรมาน อิ๋บอ๋าย สงสัยต้องไปหาหมอแล้ว

ใครที่ โทรมาหาผม 2-3 คนคงฟังเสียงออก เนือยๆ ดู โรยแรง ............

ก็เลย ไม่ออกไปแหลมแท่น เลย แฮะๆ...... เสาร์หน้า ก็ไป ตจว. อีก พบกันอีก ที ก็ มิติ้งเลย

แครบผม

:wink: ณ.ตอนนี้ยังนึกถึงหน้าน้องBird(นก)อยู่เลยว่าเราไปเจอกันที่ไหนมา เฮ้อออออ :wink:
:cry:

:wink: ณ.ตอนนี้ยังนึกถึงหน้าน้องBird(นก)อยู่เลยว่าเราไปเจอกันที่ไหนมา เฮ้อออออ :wink:

ทามไมไม่เอาเบอร์ปายคุยหลังไมอ่ะหนุ่ม....อิอิ

น้องเค้าน่ารักนา....5555:cold: :cold: :cold:

น้าปุ๊รูปอยู่ในเครื่องผมอ่ะ...เก็บไว้เพียบเลย..เสาร์ที่ผ่านมาถ่ายมาเพิ่มอีกหลายคน

จะให้ยังไงอ่ะ...ส่งเมลไม่ไหวดอกมันเยอะเนทผมช้าด้วย

หรือให้ก๊อบใส่แผ่นไปให้เสาร์นี้

สถานที่งานมิตติ้งยังไงบ้างครับเสาร์ที่ผ่านมาน้าปุ๊ไม่มา

เลยไม่รู้กันเลย...จะได้ช่วยๆกัน

เสาร์ที่ผ่านมาต้องขอขอบคุณเจ๊ซินคนสวยเจ้าของร้าน

ที่จัดแคมเป็นเลี้ยงขอบคุณลูกค้า...

พวกเราเลยซัดเบียร์เมากันปริ้นเลย

goodddd ได้ส่วนลดน้อยไปหน่อยอิๆๆ
เสาร์ที่ผ่านมาต้องขอขอบคุณเจ๊ซินคนสวยเจ้าของร้าน

ที่จัดแคมเป็นเลี้ยงขอบคุณลูกค้า...

พวกเราเลยซัดเบียร์เมากันปริ้นเลย

ทามไมไม่เอาเบอร์ปายคุยหลังไมอ่ะหนุ่ม....อิอิ

น้องเค้าน่ารักนา....5555:cold: :cold: :cold:

:wink: ก็อย่าได้อยู่แต่เห็นขอกันหลายคนก็เลยไม่กล้า ก็หวังว่าแค่ได้เป็นเพื่อนสนิทก็ดีแล้ววววววว น้องเขามีแฟนแล้ว:wink:
:cold:
แต่ก็ยังนึกไม่ออกอะ

เข้าได้แล้ว รายงานตัวครับ คิดถึงจังเลยยยยยยย หนูเอง

ทำไมเงียบกันจังพักนี้....ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสาร์นี้ใครว่างมาเจอกันหน่อยนะครับบบบบบบ

ดูเงียบๆจังงงงงงง

เข้าได้แล้ว รายงานตัวครับ คิดถึงจังเลยยยยยยย หนูเอง
อาทิสหน้า 5/05/07อย่าลืมมางานมิตติ้งนาพวกแล้เจอกัน...อิอิ:go: :go: :go: :go:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน