กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HKS Thailand ปิดตัวลงอย่างเป็นทางการ

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
หลายคนคงพอจะทราบข่าวการปิดตัวลงของ HKS Thailand อย่างเป็นทางการแน่นอนแล้วสิ้นเดือนนี้

แต่บางคนอาจจะยังไม่ทราบเลยเอาข่าวมาบอกกัน

เรื่องราวภายในเป็นอย่างไรคงต้องตามหาอ่านใน Rcweb ครับ

ผมอยู่ในฐานะที่พูดหรือออกความเห็นอะไรมากไม่ได้

ใครเงินเหลือๆน่าจะลองแวะเข้าไปดูหน่อยนะ

เพราะเห็นว่าของของเลหลังหลายรายการ

ของดีๆทั้งนั้น

ส่วนคนที่เป็นแฟน S14 ที่วิ่ง 9.6 วิ ทั้งๆที่เป็นเครื่องสี่สูบ

คงต้องบอกว่าเสียใจด้วย เพราะญี่ปุ่นมันเอากลับไปแล้ว

คนไทยทำทั้งคันแท้ๆ แม่งเอาไปหน้าตาเฉย

ส่วนคนที่ติดตามผลงานของพี่จุ๊ฟก็ไม่ต้องเป็นกังวล

จะมีข่าวดีมาบอกกันต่อไปครับ

จบข่าว
ขอยืนใว้อาลัยให้กับแท่นไดโน่ที่แม่นยำที่สุดแท่นหนึ่ง 1 นาที

อ่านเจอ ใน rc web ญี่ปุ่นเนี่ย ..........

เสียใจด้วยครับ

แล้วพนักงาน ระดับล่าง ๆ ครอบครัวเขาก็ต้องเดือดร้อน

เซ็งว่ะ ไม่ชอบเลย

oc2

oc2

oc2

oc2

ขอพี่จุ๊บให้ผมอันนะ 2เจโบเส้นมันยาวๆกว่า 1เจอ่ะพี่

oc2

oc2

oc2

oc2

ขอพี่จุ๊บให้ผมอันนะ 2เจโบเส้นมันยาวๆกว่า 1เจอ่ะพี่

จะตะโกนทำถ้วยอะไรวะ

ก็บอกแล้วว่าของอยู่ที่บ้านพี่

จะเอาก็มาเอาดิ

งั้นเอางี้ เดี๋ยวพี่ยกไปทั้งกระสอบวันแข่ง

แล้วเอ็งก็เลือกเอาแล้วกัน ห้วย:sweat:

จะตะโกนทำถ้วยอะไรวะ

ก็บอกแล้วว่าของอยู่ที่บ้านพี่

จะเอาก็มาเอาดิ

งั้นเอางี้ เดี๋ยวพี่ยกไปทั้งกระสอบวันแข่ง

แล้วเอ็งก็เลือกเอาแล้วกัน ห้วย:sweat:

รักพี่โต ที่ซู๊ด

พี่ pm เบอร์พี่มาหน่อย ผมจะได้โทรไปเตือน

ใครจะรู้ว่า 1 ในคนที่ลำบากก็พี่น้องเรานี่ละ
แต่ไม่เป็นไรผมเชื่อว่ามีฝีมืออยู่ที่ไหนก็ได้

คงจะกลับมาตั้งขึ้นใหม่ในรุปบริษัทของ .jp โดยตรง อะดูท่าแล้ว โดยผ่านหุ่นตัวใหม่

ให้ผ่านเดือนนี้ไปก่อน ค่อยเหลา

เดี๋ยวพี่ผมเดือดร้อน

ไม่เดือดร้อนเพราะไม่เคยเบิกขแงใหม่อยู่แล้ว เอิ๊กๆปิดได้ปิดไป

ไม่เดือดร้อนเพราะไม่เคยเบิกขแงใหม่อยู่แล้ว เอิ๊กๆปิดได้ปิดไป

อย่าลืมนะน้อง เมื่อไม่มีบริษัทแม่คอยควบคุมราคา

ราคากลางมันก็ไม่มี

ทีนี้พวกที่หิ้วเข้ามามันจะตั้งราคาตามใจ

แล้วคิดเหรอว่าราคาของเก่ามันจะไม่ขยับตาม

เหอะๆๆๆๆๆ รอดูต่อไป:sweat:

ไม่กลัวอีกเพราะรถทั้งคันมีอย่างเดียวที่เป็นhks คือกรองเปลือยนอกนั้นหลากยี่ห้อ

ไม่มี HKS ในรถเหมือนกัน
555++

ลืมมีท่ออีกใบhks นิยมของมือ2ไม่มีปัญญาซื้อมือ1ครับเลยมะเดือดร้อน แต่พนักงานนี่สิเดือดร้อนต้องออกโดนไร้เหตุผล หึ ญี่ปุ่นนี่แม่งใช้ได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน