Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1180)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามหน่อยคนมีคนมาซุยผมท้าผมแข่งยังไงดี

ไปแข่งในสนามดีกว่าน้อง...
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ขอบคุณคราบ มันไม่กล้าแข่งหรอก มันไม่มีรถ รถลุงแล้วมาซุย

พอกัน..:cold:

ไปแข่งในสนามดีกว่าน้อง...
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ตามนั้นดีกว่าครับ อย่าเอาทางหลวงมาประลองความเร็วแบบไม่เข้าท่าเลย แต่ท่าชอบแบบเสียวๆ ทำอย่างอื่นเสียวกว่าเยอะ...มันส์...

-*- งืมๆ ไลเสียวๆ -*- ... นู๋ไม่เคย

สปริงhks ราคาเท่าไลอ่า

กดคนเร่งแช่ที่ 2000 rpm แล้ว กระแทกออก กดแมร่มอย่างเดียวเลย ออกตัวยิงLow Boost ตั้งลำได้ใช้ Hi-Boost พอใกล้เข้า เปิด Over Take แมร่งให้น้ำตาตกไปเลย
แต่อย่าเลยในสนามดีก่าพลาดมาก็มีแต่เรากะกำแพง บนถนน คนอื่นอีกเพียบแต่ถ้าจะลอง ก็หาว่างนะ เพราะออกแรงๆบูสมาแล้วมานจะหมุนนะ

ที่พูดมาโคตร งง ครับ -*-

ตรงนี่ (เกียร์A/t ป่าว)
(กดคนเร่งแช่ที่ 2000 rpm แล้ว กระแทกออก กดแมร่มอย่างเดียวเลย ออกตัวยิงLow Boost ตั้งลำได้ใช้ Hi-Boost พอใกล้เข้า เปิด Over Take)

ขอละเอียดๆ

ที่พูดมาโคตร งง ครับ -*-

ตรงนี่ (เกียร์A/t ป่าว)
(กดคนเร่งแช่ที่ 2000 rpm แล้ว กระแทกออก กดแมร่มอย่างเดียวเลย ออกตัวยิงLow Boost ตั้งลำได้ใช้ Hi-Boost พอใกล้เข้า เปิด Over Take)

ขอละเอียดๆ

อ้อ ไอ้การใช้ Low - Hi Boost ช่วยนะ เราจะต้องทำการติดตั้งปรับบูสไฟฟ้านะ คือถ้าเป็นแบบมือหมุน เราแค่หมุนๆเอาใช่ปะ แต่ว่าปรับบูสไฟฟ้ามันจะใช้โซลินอยด์ช่วยเอานะ แล้วเราจะตั้งได้ว่าเวลาเราจะบูสนะ Hi เท่าไหร่ Low เท่าไหร่ แล้วไอ้การ Over Take คือตั้งแบบ บูสมากๆแต่อาจจะทำการ Over Take ได้แค่ไม่กี่ วิ ไม่งั้นไส้กระจายนะ

ออ ผมมี บูสไฟฟ้า ตอนนี่ low Boots แล้ว กดทันหรอ นี่ -*-

กลัวพัง อ่ะ ไอแบบ over take

ผมเคบเห็นคนลง แบบ ออกตัว เกียร์ D แล้วเข้าเกียร์ ไลประมานนี่

คือที่อยากรู้ ก็คือ เข้าเกียร์ยังไง หรือ กดD ตลอดทาง

(ตอนนี่ในความคิดผมคือ)

เข้าเกียร์ 1 ลากไปซัก6000รอบแล้วไป2 ลากอีก6000แล้วยิงDยาว ถูกต้องป่าวครับ

วิธีคือต้องรู้จังหวะเกียรืครับถ้าจะไล่เกียร์ผมไล่จาก1 มา2กด o/d off แล้วมาที่d พอกียร์3จะตัดก็กด o/d on นั่นแหละแต่ต้องรู้จังหวะเกียืรถตัวเองครับ แต่อาจจะเวลาด้อยกว่าใส่dยิงยาวก็ได้นะถ้าไม่รู้จังหวะแต่รับประกันทำแบบผมเกียร์พังเร็วแน่ๆ

เซฟิโร่ไทยแลนด์สู้ ๆ
ผม 12 วาว์ เกียยธรรมดา เครื่องเดิม ตามเชียร์ห่าง ๆ ครับ พี่

เซฟิโร่ไทยแลนด์สู้ ๆ
ผม 12 วาว์ เกียยธรรมดา เครื่องเดิม ตามเชียร์ห่าง ๆ ครับ พี่

12วาล์เช่นกันครับธรรมดาเช่นกันครับแรงสู้เค้าไม่ใด้เลยผมว่าเจน่าจะใด้กินปลายครับ:boss: :dribble:

ชวนกันไปลองที่ คลอง5เลย

แข่งในสนามนะ....ถึงจะเรียกว่าลูกผู้ชายตัวจิง

คลอง 5 ครับ

เห็น ด้วย

เอา ไป ดู ว่า อะใร คือ Cefiro
เพราะว่ามันไม่รู้จัก

ผมว่านะเราต้องรู้ใจรถเราซะก่อนนะถึงจะไปแข่งกะใคร แต่ถ้าไม่รู้ใจรถเราแรงดีแต่ควบคุมไม่ถูกก้อไม่มีประโยชน์อะไรที่จะไปแข่งกะเค้าคับ ยังไงก็ขอให้ลงสนามดีก่าวนะคับแค่นี้พวกตำรวจก็หมั่นใส้เราชาวcefอยู่แล้ว

อ้ออีกอย่างคับน้องfreedom รบกวนช่วยเปลี่ยนลายเซ็นต์ได้ไม๊คับ ผมอยู่ภูเก็ต เห็นแล้วไงไม่รู้ภาคใต้ไม่ได้มีแค่สามจังหวัดนะคับ ยังไงก็รบกวนช่วยเปลี่ยนหน่อยนะคับ เด็กดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ด้านบน