Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
น้าพงษ์ อยู่ไหมนี่ พี่โจ้ก็หลายไป
พี่หรั่งเปลี่ยนล้อหน้าทำไมอ่ะครับ แนวหรอ? คริคริ

555555+

ลองดู ล้อหน้า ขายนะ เลยลองเอามาใส่ดูไม่รู้ว่าสวยป่าว นะค๊าบ ...........อิอิ

การรวมพล ถ้าเสารืนี้ ผมว่าง เพื่อนๆๆพร้อมกันไหมคับ เด่วตอนบ่ายๆๆๆๆ จะมารายงายผลอีกที

อ้อ ...เหรอ .....นึกว่าแต่งตั้ง(หุหุหุ) กันเส๊ดแล้ว นะเนี่ย ok รับแทรบ .... คร๊าบ..... เด๋วเจอกานเมากานอีกแน่ๆจะรอวันนั้นนะ+++++ (เสาร์ ที่27 นี้หรอ)

อ้อ ...เหรอ .....นึกว่าแต่งตั้ง(หุหุหุ) กันเส๊ดแล้ว นะเนี่ย ok รับแทรบ .... คร๊าบ..... เด๋วเจอกานเมากานอีกแน่ๆจะรอวันนั้นนะ+++++ (เสาร์ ที่27 นี้หรอ)

อืมมมมมมมมมมมมม....

วันเวลาได้แล้วนะคับ

น้าต่อโทรมาบอก คับ

วันเสาร์นี้เจอกัน ก๊าบบบบ

วันที่27 มิ.ย 52 คับ

สถานที ร้านไหนดีเอย หลังป้ายเป็นไง สาวๆๆๆเยอะดี ....:coolly-0044:

วันเวลาได้แล้วนะคับ

น้าต่อโทรมาบอก คับ

วันเสาร์นี้เจอกัน ก๊าบบบบ

วันที่27 มิ.ย 52 คับ

สถานที ร้านไหนดีเอย หลังป้ายเป็นไง สาวๆๆๆเยอะดี ....:coolly-0044:

21.00 หลังป้ายครับผม
สมาชิก
A31794 พี่หรั่ง
A31989 พี่พงษ์
A31990 พี่โจ้
A31991 น้องต่อ

มีสมาชิกท่านใดสนใจมาร่วมแจมยินดีต้อนรับครับ
ว่าแต่คอนหวันมีแค่นี้หรือครับ...

วันนี้แล้วนะครับ
ได้เมากันล่ะ

21.00 หลังป้ายครับผม
สมาชิก

มีสมาชิกท่านใดสนใจมาร่วมแจมยินดีต้อนรับครับ
ว่าแต่คอนหวันมีแค่นี้หรือครับ...

รับทราบคับ

ยังมี a31314 ตาเอ เซฟจอดอยู่อยู่ ..อิอิ

แล้วก็ a31885 ตาไก้ เซฟดำ

จะได้เมาแย้ว :coolly-0044:

รับทราบ เด๋ว++++++ จัดการทางบ้านเสร็จ(อิอิ จัดการสัก2 ก็พอ อิอิอิ ) จะรีบตามไปเน่ออ้อ ลืม เด๋วไปรับไอ้ เอมาด้วยล่ะกาน เจอกาน 3 ทุ่ม หลังป้าย ครับ++++ ปล.เมาแล้วลืมเมียกานไหมหว่า

เมากันยังหว่า????? ขับรถกันดีๆนะ

รูปล่ะครับท่านประธาน ว่าแต่ตื่นกันหรือยังครับ......

แอบมาดูบ้านนครสวรรค์บ้างว่าทำไรอยู่
cef@korat แวะมาบ้างน่ะ:coolly-0033:

เมาข้ามคืนเลยหรอครับพี่น้อง หายกันไปหมดเลย

:coolly-0034:แชสสสสฟิ้วววววว

29 มิ.ย. แล้วนะครับ
รูปผมล่ะท่านประธาน ครับ

5555+ สงสัยเมากานหนักไปหน่อยแฮะ เงียบทุกคนเลยแฮะ
สนุกครับ เมื่อคืนนั้น เกือบ โดนหิ้วแล้วม่ะ

ปล.ขอชมรูปมั่งเน้อ+++++