Cef@Nakhonsawan

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31991
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตื่นแล้วจ้า

หวัดดีตอนเช้าวันอังคาร 23/06/2009 จ้า

ซาหวัดเด่ ครับ... ทุกคนพอดีมาช้าไปหน่อย ไปเที่ยวเพชรบูรณ์ มาซะ 2วัน แนะนำกานหน่อยนะ ผม ไก่ อยู่นครสวรรค์ จ้า เมากานอีก วันนไหน อ่ะ ท่าน ประทาน (ฝา)หรั่ง ......แจง ที่ครับเจ้านาย 30 ช่ายบ่

สงสัยสิ้นเดือนจะประชุมคับบบบบบบบบบบ:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0027:

อยากเจอ 25 คับ
จะตามทันไหมเนี่ยย

• กระทู้ ผู้เขียน
ซาหวัดเด่ ครับ... ทุกคนพอดีมาช้าไปหน่อย ไปเที่ยวเพชรบูรณ์ มาซะ 2วัน แนะนำกานหน่อยนะ ผม ไก่ อยู่นครสวรรค์ จ้า เมากานอีก วันนไหน อ่ะ ท่าน ประทาน (ฝา)หรั่ง ......แจง ที่ครับเจ้านาย 30 ช่ายบ่

สนใจเมา โทรหาท่าน หรั่งเลยครับ

แวะมาทักทาย
หวัดดีตอนเช้าคราบ

ok ครับทุกคนเจอกาน 30 ครับ ++++เอ๋ จาตาม 25 ทันป่าวหว่า

วันเวลา เด่วขอปรึกษาน้าต่อ อีกที่นะว่าวันไหนดี เอาวันที่พวกเราว่างกันดีกว่าจะได้มากันเยอะๆๆ ............

ดีเลยคับหรั่ง....บอกด้วยแล้วกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
วันเวลา เด่วขอปรึกษาน้าต่อ อีกที่นะว่าวันไหนดี เอาวันที่พวกเราว่างกันดีกว่าจะได้มากันเยอะๆๆ ............

คริคริ........

วันนี้ผ่านไป มาไม่เห็นคน อยู่ มีแต่รถเลยไม่ได้จอด อ่ะค๊าบบบบบบบบบบบ

ok รับทราย คร๊าบ.... ท่าน ปาทาน (ฝา)หรั่ง ที่เคารพ อิอิ

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012: