ต่อทะเบียน พรบ เครื่อง 2 เจโบกี่ตังครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ meancef
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

meancef

Register
เข้าร่วม
15 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต่อทะเบียน พรบ เครื่อง 2 เจโบกี่ตังครับรถเซฟนี่ล่ะครับ

:burn: ขอบคุณครับ:burn:

รู้แต่ทะเบียนอะครับ 3000 บาท
พรบ น่าจะเท่ากับรถเก๋งทั่วไป

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับพี่
แล้วอยากทราบว่าส่วนใหญ่เค้าติดไฟซีนอลกันกี่ K กันอ่ะครับแล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับบ้านผมอยู่นนทบุรีอ่ะครับ

ต่อภาษี 3400 บาท

พรบ 650 บาท

ประกันชั้น 1 20000 บาท

ปีนึงซีดเลย 5555555

ขอบคุณครับพี่
แล้วอยากทราบว่าส่วนใหญ่เค้าติดไฟซีนอลกันกี่ K กันอ่ะครับแล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับบ้านผมอยู่นนทบุรีอ่ะครับ
ค่า K ของไฟชีนอลเป็นค่าของสีคั๊บ ไม่ใช่ค่าความสว่าง
ดีสุด สว่างสุดรู้สึกว่าจะ 4600 K นะ
ส่วนไอที่ 10000 k น่ะ มันแค่เป็นสีขาว ๆ เท่านั้นแหละ
ปล. K ย่อมาจากองศาเคลวินคั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม