Secret of RB is ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31445
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ่อ ปอ ลอ ลิง ครัวที่นี่ปิดเร็วนะครับ 4ทุ่ม ถ้าจะนั่งยาว อาจต้องสำรวจหรือเปลี่ยนสถานที่ใหม่ หรือถ้าออกจาก กทม กันมาเร็ว แล้วให้มาถึงก่อนมืด ผมว่ากำลังสวย จะได้ถ่ายรูปกันด้วย

ปล.อีกครั้งถ้าหลังห้าทุ่มไปแล้ว ใครจะค้างอ้างแรมกันบ้างหรือเปล่า และสำหรับคนที่ดื่ม แนะนำว่าให้กลับ กทม หรือหาที่พักครับ ไม่อย่างนั้นจะลำบากนิดส์นึง

แก้ไขล่าสุด:

เจ้าสำนักว่าไง 29 นี้ตอบด้วย

รวมตัวกี่โมงคร้าบ ช่วงเช้ามีไปงานบวชที่แม่กลองถ้าเสร็จทันจะตามไป...^^

น่ากลัวฝนจะตกจัง

จะคอยรายงานสภาพอากาศ เช้า สาย บ่าย เย็น หัวค่ำ ดึก ของบางแสน

เริ่มจากวันนี้เป็นต้นไปครับ จะได้รับรู้โดยทั่วกัน ...

26 June 2013
เช้าเมฆบาง ครึ้มๆ แดดไม่มี แต่ฝนก็ไม่ตกครับ
เที่ยง ยังคงเหมือนเมื่อเช้าจร้าา

แก้ไขล่าสุด:
จะคอยรายงานสภาพอากาศ เช้า สาย บ่าย เย็น หัวค่ำ ดึก ของบางแสน

เริ่มจากวันนี้เป็นต้นไปครับ จะได้รับรู้โดยทั่วกัน ...

26 June 2013
เช้าเมฆบาง ครึ้มๆ แดดไม่มี แต่ฝนก็ไม่ตกครับ
เที่ยง ยังคงเหมือนเมื่อเช้าจร้าา
ฮัยยะ:coolly-0044::coolly-0003:

รวมตัวกันกี่โมงคับ ท่่ีไหน เจ้าสำนักหายไปไหนแล้ว >"<

เจ้าสำนักจะไปตอน12.00น.ดิ ลองนัดกันกี่โมงดี

อ่ะจึ๋ยย ถ้ามาตั้งแต่เที่ยง ผมคงตามไปช่วงหกโมงอ่ะครับ

พอดีเสาร์นี้ต้องเข้าโรงงาน แต่คิดว่าอาจจะทำงานไม่เต็มวัน จะพยายามตามไปให้เร็วที่สุดนะครับ

เจ้าสำนักฝากเชิญชาว secret of RB ทุกท่านพบปะพูดคุยถ่ายรูปร่วมกันเริ่มที่อู่เจ้าสำนักเลย 29 นี้(โทรติดต่อนุใด้เลย)
<!-- / sig -->

วันนี้แดดร้อนทั้งวัน ยังไม่มีท่าทีน้องฝนครับ

อยากพาน้องฝนไปด้วยจริง...^^
อ่ะจึ๋ยย ๆๆ คนละฝนแว้วว:coolly-0010::coolly-0046:
ปล ณ วินาทีนี้ก็ยังไม่ตกนะครับพี่น้อง ร้อนมากกก

เช้านี้ท้องฟ้าโปร่ง แดดแรงแต่เช้า คิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้ทั้งวันนะตรับ แล้วเจอกัน ขอตัวไปทำงานก่อน

ซวยเเละวันนี้มีกองถ่าย mv อ่ะเลิกคงเย้นๆสงสัยต้องตามไปอิก ...

แล้วเจอกันครับ secret of RB

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม