+++ ต้องการหาที่ดินในบริเวณกรุงเทพ ใครมีจะขายบ้าง +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ต้องการที่ดิน ขนาด 2ไร่ ในบริเวณกรุงเทพ เดินทางสะดวก ...

จะเอาไปทำอ๊อฟฟิตอ่ะคับ ....

ลองๆ เสนอมานะคับ ....:dribble:

มีแค่ 200 ตารางวา แถว รามอินทรา ซ. 23 กับ แถวมีนบุรี 1 ไร่เอง...:biggrin:

จากหลังคาบ้านผมขึ้นไปจนถึงน่านฟ้าสากลเป็นของผมหมดเมย์จะเอากี่ไร่บอกมาให้ฟรีเลยทำเลดีน่ะลาดพร้าว101ใก้ลทำเลที่อำนวยความสะดวกทุกอย่างเช่นทางด่วน โรงเรียน ห้างสรรพสินค้า วัด โรงพยาบาล มหาวิทยาลัย ร้านอาหาร โรงแรม อาบอบนวดฯลฯ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :byebye:

พี่คนนี้มาแรงนะเนี้ยตั้งแต่โดนเบียร์สิงห์ที่ ภูเก็ตไป อิอิ:biggrin:

ต้องการที่ดิน ขนาด 2ไร่ ในบริเวณกรุงเทพ เดินทางสะดวก ...

จะเอาไปทำอ๊อฟฟิตอ่ะคับ ....

ลองๆ เสนอมานะคับ ....:dribble:
เมิงไม่ลองระบุทำเลกะงบประมาณหน่อยเหรอว่ะ
เผื่อจะได้ไม่เสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย หรือ 3 หรือ 4 ฝ่าย

เมิงไม่ลองระบุทำเลกะงบประมาณหน่อยเหรอว่ะ
เผื่อจะได้ไม่เสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย หรือ 3 หรือ 4 ฝ่าย

ก็ โจทย์ มันมาอย่างงี้อ่ะ ....

อยากได้ที่ เอาไว้สำหรับทำอ๊อฟฟิต ประมาณ 2 ไร่ ขออยู่ในกรุงเทพ...

ส่วนเรื่องราคา ก็ตามสภาพอ่ะ ถ้าที่ดีจิง เดินทางสะดวก เรื่องงบก็มิมีปัญหา ...

อืม ต้องการแค่ที่ดินเปล่าๆหรือมีเป็นตึกเป็นบ้านอยู่ก่อน หรือยังไง

เด๋วดู ๆ ให้นะ รอก่อนละกาน

มี ที่ดิน อยู่ 15 ถุง สนไหม เอาไปปลูกต้นไม้ได้นะ

มีรัชดา ตรงข้าม ที่จอดรถไฟใต้ดิน แยก ลาดพร้าว เป็นของพี่สาว สนใจไหม จะไปถามพี่ให้

มีรัชดา ตรงข้าม ที่จอดรถไฟใต้ดิน แยก ลาดพร้าว เป็นของพี่สาว สนใจไหม จะไปถามพี่ให้

ขอรายละเอียดด้วยคับ .... :dribble:

เงื่อนไข . 1. พื้นที่ 2ไร่

2. อยู่ในกรุงเทพคับ ...

แจ่ม ได้รายละเดียดดีนะพี่น้อง

น้องเมย์ ขอรายละเอียดอีกหน่อยนะ

1. บริเวณ หรือ เขตพื้นที่ไหน
2. ยืนพื้นที่ 2 ไร่ สุ้ราคา ตร.ว. เท่าไหร่
3. ต้องการปลูกสร้าง office อะไร กี่ชั้น พื้นที่เท่าไหร่ (เผื่อมีโรงงาน)

พอดีสามารถจัดหาให้ได้ถ้ามีรายละเอียดขั้นต้นให้มากกว่านี้หน่อยนะ

น้องเมย์ ขอรายละเอียดอีกหน่อยนะ

1. บริเวณ หรือ เขตพื้นที่ไหน
2. ยืนพื้นที่ 2 ไร่ สุ้ราคา ตร.ว. เท่าไหร่
3. ต้องการปลูกสร้าง office อะไร กี่ชั้น พื้นที่เท่าไหร่ (เผื่อมีโรงงาน)

พอดีสามารถจัดหาให้ได้ถ้ามีรายละเอียดขั้นต้นให้มากกว่านี้หน่อยนะ

ไม่ได้กำหนดพื้นที่ไหนเปนพิเศษอ่ะคับ ...

ก็รีเควสมาว่าประมาณ 2ไร่ เรื่องราคา ก็สมน้ำสมเนื้อ ไม่เกี่ยงถ้าพื้นที่นั้นดีจิงๆ ...

เห็นว่าจะเอาพื้นที่ตรงนี้ไปทำอ๊อฟฟิต ประมาณว่า อ๊อฟฟิตเล็กๆ ถึง ขนาดกลาง ไม่มีโรงงานคับผม ...

ภูเก็ตไม่เอาเหอรมีนะขายถูกๆของผมเอง:augenrollen:

ไม่ได้กำหนดพื้นที่ไหนเปนพิเศษอ่ะคับ ...

ก็รีเควสมาว่าประมาณ 2ไร่ เรื่องราคา ก็สมน้ำสมเนื้อ ไม่เกี่ยงถ้าพื้นที่นั้นดีจิงๆ ...

เห็นว่าจะเอาพื้นที่ตรงนี้ไปทำอ๊อฟฟิต ประมาณว่า อ๊อฟฟิตเล็กๆ ถึง ขนาดกลาง ไม่มีโรงงานคับผม ...
กรูว่าเมิงไปเช่า office building จะดีกว่าม่ะ
ไม่ต้องมีโรงงานไม่ใช่เร๊อะ
ซื้อที่เปล่า ๆ มาแร้ว เมิงยังต้องมาสร้างออฟฟิศอีก
10 ล้านไม่รู้จะจบหรือป่าวเลย

เออ เด๊ยวดูให้ ของ อาจารย์ที่ลาดกระบัง อยู่แถวลาดพร้าวนั่นแระ

เป็น ออฟฟิตของบริษัทรับออกแบบ ด้วย ผ่านการดีไซน์มาแล้ว แจ่มแน่นอน ฮ่าๆๆๆ

เข้าอยู่ได้เลยอ่า เนื้อที่ประมาณ ไร่กว่าๆ

หน้าผากมึงงัย พอมั๊ย ไม่พอติดต่อพี่กอล์ฟเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม