เคยหวั่นไหวกับ " สาวประเภทสอง " มะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31782
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31782

CEF-THON
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Copy เค้ามาอีกที ไม่ใช่ผม

Credit

คือวันศุกร์ที่ผ่านมาไป weza มา หลังจากไม่ได้ไปมาครึ่งปีได้ ก็ไม่มีอะไรระหว่างนั้น

พอ pub ปิดก็ออกมาหน้าร้านรอเพื่อนกัน

มี กลุ่ม กระเทย หน้าตาดีมากๆๆ มาขอเบอร์เพื่อนผม

เพื่อนผมก็ไม่เอา ไม่เอาไอสาดอะไรประมาณนี้

แต่พวกผมก็ยุขำขำ โครตๆเลย ว่าเฮ้ย น่ารักนะสาด หญิงอายเลยมึงอะไรประมารนี้

มันก็เลยไปคุยแลกเบอร์ กระเทยคนนั้นชวนไปต่ออีก ไป สแคสดอก อะ แต่พวกผมไม่ไป บอกเพื่อนว่าจะไปก็ไป

แล้วนี้มันมา เพ้อใน hi5 ว่าหวั่นไหววะ สวยขนาดนั้นอะไรแบบนี้

เพื่อนผม เปลี่ยนไปแล้วไช่มั้ยยย

ปล กระเทยนั้น ตัดแล้ว

ผมยังแบบ ถ้าเปงหญิงนะ กูจีบแล้วววววว

เฮ้ออออออ

ทอปจะบอกว่า
หวั่นไหวว่างั้น

เอิ๊กๆ:biggrin:

ไฟล์แนบ

169.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 370
    157.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 342
ทอปไม่หวี่นไหวกะ กะเทียม อิอิ

เฉยๆ ชิวๆ 5555+

หวั่นไหวก๊าบ....โดยเฉพาะน้องปอยง่ะ ขาว เนียน สักครั้งจะเป็นไรไป อิ อิ

จัดไปเลย จะกี่ครั้งก็ได้ ถ้าเค้าให้

5555

หวั่นเหมือนกันแฮะถ้าไม่รู้มาก่อน ขนาดรู้ยังเกือบหวั่น

เอานะ......ไม่ใช่ไม่เอา
เมาอ่ะใส่ไม่ยั้ง.....มาแล้ว

ถ้ามันสวยขนาดนี้ ผมยอมย๊อมยอมมมม

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:​

ไอพวกชอบ กะเทียม กรี๊ดดดดดดดดดด

รับไม่ได้ -*-

แม่งเริ่มเปิดเผยตัวมาทีละคนว่า เพศไหนก็ได้หมด เอ่อ กรูว่าแล้วเซฟไทย
แม่งผู้ชายเยอะต้องมีอะไรแอบแฝงบ้างหล่ะวะ

ยอมให้เค้าเป็นฝ่ายรุกเหรอเจ๊

ยอมย๊อมยอม

แม่งเริ่มเปิดเผยตัวมาทีละคนว่า เพศไหนก็ได้หมด เอ่อ กรูว่าแล้วเซฟไทย
แม่งผู้ชายเยอะต้องมีอะไรแอบแฝงบ้างหล่ะวะ

โถ่ถุ๊ยยย พ่อคนดีเอาแต่หน้า ที่แท้ก็กามตายด้าน

เอา ๆ ไปเหอะ ดีกว่าถูกระจกเองว่ะ

มายืนยัน อีกคน ว่า visa มีหน้าร้านฝูงเบ่อเร่อ สวยก็เยอะ หน้าแปลกก็เยอะ ร้านนี้เคยไปไม่กี่ครั้ง ไปครั้งสุดท้ายนี่โชคดีหรือซวยไม่รู้ จอดหน้าร้านตรงทางออกที่คนจะขึ้นแท็กซี่กลับบ้านพอดี พอดียืนอยู่กับ 380 763 โดยกระเทยใช้สายตาแทะลืม แถวแซวขอกลับบ้านด้วยอีก

เสียดายถ้า 558 ไปด้วยจะให้เก็บซะเลย 5 5 5 5 5

attachment.php

ลองถามพี่คนนี้ดูดิว่า หวั่นไหวไหม ฮ่าๆๆๆๆๆ อิอิ อ่ะ อ่ะ อุ อุ

เชรดดด สวยกว่าพี่จุ๊ซอีกก:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม