พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้อน...ครับ ร้อนลุ่ม...

ลมเย็นๆครับ ฝนรั่วกระเซ็นๆประปราย เพราะฝ้าบ้านถล่ม...

อุดร พอกันครับตกทุกวัน
ตกงี้อย่าออกไปข้างนอกนะ เดี๋ยวเปียก หะหะ

ร้อน...ครับ ร้อนลุ่ม...

ผมเปงพี่ก็ร้อนลุ่ม ตอนเยงๆไปนั้งร้านตาแจ็คแล้วน้องๆเดินลงมาจาคอนโดอะคับ อูยยย ร้อนนนนน:coolly-0031:
ลมเย็นๆครับ ฝนรั่วกระเซ็นๆประปราย เพราะฝ้าบ้านถล่ม...
ตาป้องถ้ามะบอกว่าฝนรั่วนี่คิดลึกเลยนะ กระเซ็นประปรายอะ 555:coolly-0028:

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:
หนาวนี้เอาโฟวิลมาลุยดอยแถวนี้มะ เดี๋ยวพาไปร่อนดูสาวลาวขาวๆ อิอิ:coolly-0010:

ก็เปลี่ยนเป็นฝาไม้ซิ
ฝาแบบใบจากเค้าเลิกใช้แล้ว:coolly-0010:

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:
ไงเล่า เสี่ย เอก
ไปเที่ยวบ้ายเพื่อนเก่งยัง
เห็นว่าจะเสร็จแล้ว

ตกงี้อย่าออกไปข้างนอกนะ เดี๋ยวเปียก หะหะ

หลอ...แม๊ ยังกล้าเล่นอีก
:coolly-0010:

ผมเปงพี่ก็ร้อนลุ่ม ตอนเยงๆไปนั้งร้านตาแจ็คแล้วน้องๆเดินลงมาจาคอนโดอะคับ อูยยย ร้อนนนนน:coolly-0031:

ตาป้องถ้ามะบอกว่าฝนรั่วนี่คิดลึกเลยนะ กระเซ็นประปรายอะ 555:coolly-0028:

หนาวนี้เอาโฟวิลมาลุยดอยแถวนี้มะ เดี๋ยวพาไปร่อนดูสาวลาวขาวๆ อิอิ:coolly-0010:
ฮะ แล้ว คนที่ตามไปด้วยเค้าก็จะได้ดู หนุ่มลาวไม๊เล๊า ฮะๆ:coolly-0010:

รายงานตัวค้าบ :coolly-0009: สบายดีกานทุกคนน้าค้าบพี่น้อง

ฮี่โถ่....:coolly-0028:

ยังอยู่ดีสะบายดีเรอะ..พ่อหนุ่ม

รายงานตัวค้าบ :coolly-0009: สบายดีกานทุกคนน้าค้าบพี่น้อง

แรสไปทั่วเลยยแหละ อิอิ
มาแรสด้วยกันมะ :coolly-0010::coolly-0010:
เอ้า มาๆ เงียบเหงามานาน
ไม่ได้เจอกันก็มาเสวนากันในบอทร์ได้ นะครับ:coolly-0033::coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนตกชุกไม่ค่อยได้ขายไอติม
ถ้าลงไปชลบุรี จะมีไครต้อนับบ้างน๊าาาาาาาา
:coolly-0026:

ไฟล์แนบ

[email protected]
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
เอ้า มาๆ เงียบเหงามานาน
ไม่ได้เจอกันก็มาเสวนากันในบอทร์ได้ นะครับ:coolly-0033::coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนตกชุกไม่ค่อยได้ขายไอติม
ถ้าลงไปชลบุรี จะมีไครต้อนับบ้างน๊าาาาาาาา
:coolly-0026:
อย่าลืมแวะมากินเบียร์แกล้มคากิตอน.ไกล้ๆเลิกงานนะ

อย่าลืมแวะมากินเบียร์แกล้มคากิตอน.ไกล้ๆเลิกงานนะ
ฮะๆ ขอบคุณครับลงไปแล้วจะโทรหาครับ:coolly-0009:
อุ๊ย !! รายการนี้น่าสนอย่างแรงงงงงง:coolly-0009::coolly-0009:
อิอิ:coolly-0039:

สงสัยต้องหาเรื่องกินซักแมท เพื่อเช็คชื่อแล้วละม้าง..ชาวบางแสน ใครยังอยู่บ้าง..

ผมอยู่ แต่อยู่อุดร
ว้าววววว พี่ยศ น้าอ๊อด น้องเอส น้าบอล พี่นะ ตาน้อง
ขนาดขาหมูก๋วยเจ๋งยังมาเลย
โอ้กลับมาเช็คชื่อกันหลายคนเลย
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
เห็นแล้วยิ่งคิดถึงมากมาย
:coolly-0017:

ผมอยู่ แต่อยู่อุดร
ว้าววววว พี่ยศ น้าอ๊อด น้องเอส น้าบอล พี่นะ ตาน้อง
ขนาดขาหมูก๋วยเจ๋งยังมาเลย
โอ้กลับมาเช็คชื่อกันหลายคนเลย
ขอบคุณทุกๆคนมากครับ
เห็นแล้วยิ่งคิดถึงมากมาย
:coolly-0017:
ขาหมู+เบียร์เย็นๆ=ไขมันเกาะตับ ..5.5.5..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม