พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บางแสน...เงียบสนิด...:coolly-0033:

อื่ม....มารอบดึก
แถวบ้านก็เงียบตอนนี้ยิ่งเงียบไปไหญ่

ตอนนี้ อุดรกลางวัน26-27
กลางคืน23-24องศา
ไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยครับ

ไฟล์แนบ

36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    40.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    50.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
มาแอบดูรอบเช้า
สายนี้ 27 องศา....
:coolly-0015:

บางแสนกลางวันร้อนโคตรๆ รถก็เยอะมากๆ
กลางคืนอ้าวๆ ไม่เย็นเหมือนที่มันควรจะเป็น....เหอๆ

ไปไหนกันหมด...:coolly-0043:

อยู่บ้าน..ครับ...ดูทีวี ติดตามข่าว สถานการน้ำท่วม เอาใจช่วย ทุกคน..ครับ

สวัสด์ดีทุกคน..............

หวัดดีทุกคนนนนนนนนนนนน
บางแสนยังคึกคักเหมือนเดิมจ้าาาาาา
ทุกเสาร์เรายังเจอกันแต่ งดของมึนเมาเอาแต่นั่งดมควัน
พวกดีเซลแซดไปมาเพลินดี

หวัดดีทุกคนนนนนนนนนนนน
บางแสนยังคึกคักเหมือนเดิมจ้าาาาาา
ทุกเสาร์เรายังเจอกันแต่ งดของมึนเมาเอาแต่นั่งดมควัน
พวกดีเซลแซดไปมาเพลินดี
มีแต่กะบะ..งุงิงุงิ..เซฟไม่มีเลย..

เอาลูกชายไปออกกำลังกายมา...รอบๆบางแสน...บางแสนรถเยอะมาก คนเยอะมาก ตามหอพัก ตามคอนโดต่างๆ คนรอเปิดห้อง ติดต่อขอเช่าอยู่เยอะมาก บางคนถือกระเป๋าเดินทางรอหน้าคอนโด หรือรอท้ายรถ ....น้ำดื่มเริ่มขาดแคลนแล้ว...ไปนั่งกินข้าวหน้าหาดมา มีแต่คน กทม ทั้งนั้น หอบลูกหลานมากินข้าวเย็น พูดกันแต่เรื่องน้ำใน กทม........หอหลังบ้านก็แทกซี่มาจอดเรียงกันเป็นสิบคัน ไม่เคยเห็นมาก่อน ร้านเหล้าคนเยอะมากเช่นกัน เยอะมาตั้งแต่วันจันทร์แล้ว ร้านที่ปกติไม่มีคน คนยังล้นร้านเลย....

ยังไงก็ฝากบอกคนรู้จักที่อยู่ในพื้นที่ที่ต้องอพยพ ช่วยบอกให้เตรียมตุนน้ำ อาหารที่เก็บไว้ได้นานมาระหว่างทางด้วยนะครับ อย่ามาหวังพึ่งน้ำบ่อหน้า เพราะเริ่มขาดแคลนแล้วจริงๆ

แก้ไขล่าสุด:
แถวบ้านผมไม่มีน้ำวางขายแล้วของขาดตลาดมาม่าไวไวไม่มีให้เห็นในห้างเลย 7 ยังหมดพี่คิดดู...:coolly-0038:

แถวบ้านผมไม่มีน้ำวางขายแล้วของขาดตลาดมาม่าไวไวไม่มีให้เห็นในห้างเลย 7 ยังหมดพี่คิดดู...:coolly-0038:
ชม.นี้เอาให้เจ้าตัวน้อยกินอิ่มนอนหลับก็พอ :coolly-0022:

ชม.นี้เอาให้เจ้าตัวน้อยกินอิ่มนอนหลับก็พอ :coolly-0022:
ส่งตัวเล็กกลับบ้านนอกไปก่อนแล้วพี่เหลือแต่พ่อมันอดอดอยากๆ...:coolly-0006:

ฮ่าฮ่ามันเป็นกระแสคับพี่ยศ......
แต่เมื่อเสาร์ที่แล้วมีเซฟมา5ลำบวกกับกระบะอีกสามหน่อนะพี่
กะว่าเสาร์นี้คงเยอะเพราะหนีน้ำท่วมมาจาก ตจวเยอะ ฮิฮิ

ฮ่าฮ่ามันเป็นกระแสคับพี่ยศ......
แต่เมื่อเสาร์ที่แล้วมีเซฟมา5ลำบวกกับกระบะอีกสามหน่อนะพี่
กะว่าเสาร์นี้คงเยอะเพราะหนีน้ำท่วมมาจาก ตจวเยอะ ฮิฮิ
อือ..จริง.เดี๋ยวนี้..กะบะ..แรงโครต..ไม่ต้องทำไร กล่องใบเดียว ลงทุนแค่ สามหมื่นกว่าบาท ไม่ทำอะไรทั้งสิ้น..วิ่ง13วิ..จบข่าวเลย 2เจทำเป็นแสน ยังไม่ได้เลยเลย..555
ปล. ในโอกาสวันคล้ายวันเกิด..พี่ขอให้น้องมีความสุข กิจการงานเจริญรุ่งเรื่อง ไม่เจ็บไม่จน..นะ..น้อง
attachment.php

ไฟล์แนบ

44.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
:coolly-0015:ตอนนี้เริ่มหนาวแล้ว ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ พี่น้อง:coolly-0022:

ง่า.......
มาย้อนหลังครับ

มีความสูขมากมายครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม