พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงตอนตีหนึ่งครับดีใจมากๆเช่นกันครับที่ได้เจอ(วันหน้าฟ้าใหม่เจอกันครับพี่) :coolly-0033:
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

โอ้ว ขับเร็วเหมือนกันนะนี่
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆเช่นเคยครับพี่ยศ
ปล.พี่เหวก แมทช์หน้าแก้ตัวใหม่ 55:coolly-0033:

ไม่ได้ฝากของไปให้น้าเลยอ่ะครับ :coolly-0023:

ไม่เป็นไรครับหรั่ง

และ ต้องขอโทษ

พร้อมกับขอขอบคุณมากในน้ำใจในครั้งนี้ครับ

จะเอาเซฟไปป้อง แต่ตอนนี้กำลังมีปัญหา ตัวควบคุมความเร็วเริ่มรวน และ ง๊องแง๊ง :coolly-0029:
ครื่องรุ่นนี้อาจจะใช้มานาน เป็นธรรมดาก็ต้องมีรวนๆกันบ้างครับ สงสัยต้องเปลี่ยนรุ่นใหม่แล้วมั้ง..ครับพี่เหวก ไม่ได้ไปก็ไม่เป็นไร ไม่ต้องซีเรียส..งานหน้าก็ยังมี..

คนไกลมาแอบดู
เฮ้อ
อิจฉาจัง
คิดถึงครับ

:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

อื่อ........
การรักษาคำพูด
อาจเปรียบใด้กับคำสัญญา
เป็นไรกันเปล่าพี่น้อง
คนทางนี้ยังคิดถึงอยู่นะ.......

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ท่านละ120 ค่ารถคันละ200บาททั้งไปและกลับ สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

attachment.php

ท่านใดอยากไปออกพรรษาก่อนกำหนด กับผมก็เชิญครับ ตอนนี้สมาชิคร่วมเดินทางศรีราชาธุรกิจการพิมพ์กับ ขาหมูก๊วยเจ๋ง รวมแล้ว 41 ท่านแล้ว ท่านใดสนใจก็เชิญครับ

ท่านใดอยากไปออกพรรษาก่อนกำหนด กับผมก็เชิญครับ ตอนนี้สมาชิคร่วมเดินทางศรีราชาธุรกิจการพิมพ์กับ ขาหมูก๊วยเจ๋ง รวมแล้ว 41 ท่านแล้ว ท่านใดสนใจก็เชิญครับ

พรุ่งนี้ ถ้าฟ้าฝนเป็นใจ จะเข้าไปทานข้าวเที่ยงที่ขาหมูครับ :coolly-0003:

แฟนใกล้คลอดไปใหนไม่ได้เลย...:coolly-0036:

ฝากเด็กใหม่ไว้คนน้ะครับ
น้อง nismo

ไฟล์แนบ

25.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 138
แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
ฝากเด็กใหม่ไว้คนน้ะครับ

น้อง nismo
โตมาจะซิ่งเหมือนพ่อมั้ยเนี่ย 55
ยินดีด้วยครับนนท์ ว่างๆก็พาลูกมาซิ่งบางแสนบ้างนะ :coolly-0044:

:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:มาอัพก่อนนอน:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม