พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วยครับพี่นงค์ :coolly-0033:
ขอบคุณจร้าน้องชายสุดหล่อ....แต่พี่ยังรองานของป้องอยู่นะ...เดี๋ยวไม่ทันนะ:coolly-0039:

ขอบคุณพี่ๆน้องๆในเซฟบางแสนทุกคนที่มาเยี่ยมและยังมีของมารับขวัญหลานชายกันอีกด้วย...หลานชายชื่อ ด.ช ธนวัฒน์ เทพประชา ชื่อเล่น น้องขุนเขา จร้า...คงอีกไม่นานจะมีคนออกมาแรงแทนพ่อ...แต่จะสอนให้แรงในทางที่ถูกจะไม่ให้เหมือนพ่อ...คงจะมีเลือดแม่อยู่บ้าง...หวังไว้อย่างนั้นนะ:coolly-0033:
ไปมา 3 รอบแล้ว แต่ยังไม่ได้เห็นหน้าน้องขุนเขาเลย
เด๋ววันหลังไปใหม่ดีกว่า อิอิ
โตมาจะแรงเหมือนพ่อป่าวน้าาาาาาาาาา

:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

ขอบคุณพี่ๆน้องๆในเซฟบางแสนทุกคนที่มาเยี่ยมและยังมีของมารับขวัญหลานชายกันอีกด้วย...หลานชายชื่อ ด.ช ธนวัฒน์ เทพประชา ชื่อเล่น น้องขุนเขา จร้า...คงอีกไม่นานจะมีคนออกมาแรงแทนพ่อ...แต่จะสอนให้แรงในทางที่ถูกจะไม่ให้เหมือนพ่อ...คงจะมีเลือดแม่อยู่บ้าง...หวังไว้อย่างนั้นนะ:coolly-0033:
ไว้มาเล่นกะลูกผมน้ะ...:coolly-0009:

ไปมา 3 รอบแล้ว แต่ยังไม่ได้เห็นหน้าน้องขุนเขาเลย
เด๋ววันหลังไปใหม่ดีกว่า อิอิ
โตมาจะแรงเหมือนพ่อป่าวน้าาาาาาาาาา
:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:
ไปไม่เคยถึงในบ้านนี่จ๊ะอยู่แต่นอกบ้านแล้วจะเห็นได้งัยล่ะ....ไม่ให้แรงเหมือนพ่อหรอกจร้า...:coolly-0001:

ไปไม่เคยถึงในบ้านนี่จ๊ะอยู่แต่นอกบ้านแล้วจะเห็นได้งัยล่ะ....ไม่ให้แรงเหมือนพ่อหรอกจร้า...:coolly-0001:
อิอิอิ :coolly-0001: :coolly-0001:

รถสวยนะ..คันนี้..แต่คนนั่ง เบาะด้านซ้ายซซสวยกว่า..อิ.อิ..

image.php

วันนี้ เจอกัน..ตอนเย็น นะครับ

น้องเราคนนี้ สละโสดแล้ว..หลังจากที่เป็นพ่อพวงมาลัย ลอยไป ลอยมา คราวนี้เจอเนื้อคู่ที่คิดว่าใช่ แล้วครับ น้องหรั่ง ชื่อจริง ธวัช วิยะรันดร์ กับเจ้าสาวชื่อ ณัฐธิตา สุระประเสริฐ (ปุ๊ก) วันที่ 27 พค. 2554 เวลา 10.00น. หลั่งน้ำพระพุธมนต์ ที่ 60 ม.5 ต.เหมือง อ. เมือง จ.ชลบุรี หรือเลยตลาดจตุจักร มาหน่อยนึงเลียวซ้ายเข้าซอยโรงเรียน สารพัดช่าง ปากซอย มีเซเว่น เข้าไปไม่ไกล
ช่วงเย็นเวลา 18.00น. ขอเชิญร่วมรับประทานอาหารฉลองคู่บ่าวสาว ณ.ที่ศาลาประชาคม ที่ว่าการอำเภอศรีราชา
ขอเชิญพี่น้องทุกท่าน พบกัน เจ้าภาพบอกขออภัยหากมิได้มาเชิญด้วยตัวเองและบางท่านอาจจะส่งการ์ดไม่ทั่ว ถึง และขอฝากขอความกรุณาพี่น้องที่มีรถแรงๆ ห้ามเบิร์นล้อ ท่อดังอันเป็นเหตุให้เกิดความตกใจและสร้างความรำคาญให้กับแขก เนื่องจากสถานที่จัดงาน อยู่ในเขตที่ว่าการอำเภอและ ติดกับสถานีตำรวจศรีราชา จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน แล้วพบกัน..ครับ

attachment.php

attachment.php

สวัสดีครับ..แล้วเจอกันนะครับ..ผมเจี๊ยบ..สมาชิกเก่ามารายงานตัว เพิ่งจะเข้าใช้งานเว็บได้ ขอบคุณครับ

ผมอาร์ทครับ มารายงานตัวหายไปหลายวันมีความผิดพลาดที่ระบบนิดหน่อยครับ

รถสวยนะ..คันนี้..แต่คนนั่ง เบาะด้านซ้ายซซสวยกว่า..อิ.อิ..

image.php
ขอบคุณครับป๋าเดี๋ยวจามีเจ้าตัวเล็กนั้งเบาะหลังอีกหล่อเลย...:coolly-0003:

กลับถึงบ้านแล้ว
เลยลุกพร้อมๆกันหมดเลย ฮ่าๆ ขับรถกลับกันดีๆเน้อ ฝนตกซะด้วย
ปล.เจ้าบ่าวหล่อเหมือนเดิม เจ้าสาวสวย รักกันตลอดไปนะครับ

กลับมาจาก Roof แล้ว ฉลองแทนจ้าวบ่าว อิอิ

ยินดีกับเจ้าบ่าวด้วยครับ....:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม