• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชิญชวนหน่อยครับพี่น้องบางแสน...

เสาร์นี้........มีปาร์ตี้เล็กๆที่สายธารนะครับ Cefiro thailand เป็นกันเองครับ
ใครไม่รู้จะไปไหน..หรือ..ใครว่างเชิญนะครับ หนุกหนานแน่นอน
ตั้งแต่บ่ายๆ เป็นต้นไปยันดึกๆโน่นเลย

แก้ไขล่าสุด:

เข้าใจ อาไรผิดป่าวเนี๊ยะ ตาอ๊อด เค้าแต่ง 25 กรกฎาคม ไม่ใช่มิถุนายน..

อ้าวลืมดูเดือน... แง้ววววววว:coolly-0010::coolly-0010:

มะคืนวานเกือบล่วงข้างทาง แล้วพี่น้อง ยางหน้าซ้ายแตก แถวนิคมปิ่นทอง ศรีราชา มาคนเดียวด้วย โครต กลัวเลย จึงประสานตาป้องให้ช่วยหน่อย ในที่สุดก็ได้พระเอกมาช่วย พี่แจ๊คข้าวขาหมูครับ เอายางอะใหล่มาเปลี่ยนให้ ทำให้เสร็จสับ ทั้งๆที่ยังเชียร์บอลคู่ญีปุ่นอยู่ ขอบคุณพี่เค้ามากๆครับ ทั้งๆที่ไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวมาก่อน แต่พอเจอกันพี่เค้าช่วยเต็มที่เลย เดี๋ยวว่างลงรูปให้ดูครับ ยางปลิ้นๆๆ ระวังกันนะครับ สุดท้ายขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือนะครับ

ปรบมือให้กับตาแจ๊ค คนดี ศรี ราชา หน่อยยยย ..พรึ๊บ ๆ ๆ ๆ:coolly-0044:

555+ สงสัยเมาค้าง :coolly-0010:

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:...มะ ด้ายยย.. มาววววว..เอิ๊กกกก....งึมมมมๆๆ:coolly-0010:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ฝนตก...:coolly-0033:

มะคืนวานเกือบล่วงข้างทาง แล้วพี่น้อง ยางหน้าซ้ายแตก แถวนิคมปิ่นทอง ศรีราชา มาคนเดียวด้วย โครต กลัวเลย จึงประสานตาป้องให้ช่วยหน่อย ในที่สุดก็ได้พระเอกมาช่วย พี่แจ๊คข้าวขาหมูครับ เอายางอะใหล่มาเปลี่ยนให้ ทำให้เสร็จสับ ทั้งๆที่ยังเชียร์บอลคู่ญีปุ่นอยู่ ขอบคุณพี่เค้ามากๆครับ ทั้งๆที่ไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวมาก่อน แต่พอเจอกันพี่เค้าช่วยเต็มที่เลย เดี๋ยวว่างลงรูปให้ดูครับ ยางปลิ้นๆๆ ระวังกันนะครับ สุดท้ายขอบคุณทุกคนที่ช่วยเหลือนะครับ

พี่แจ๊คเราน้ำใจง๊ามงามมมม

ว่าแต่กระทู้บางแสนเรารักกันรักกัน ว่าหายไปไหนหาตั้งหลายหน้าไม่เจอ

มารวามอยู่อันเดียวกนนี่เองกระจ่างแท้

เบื่อ............ชีวิต..

หนูกัดสายไฟรถหน่อยเบื่อเลยเหรอป๋า :coolly-0010:

:coolly-0043:ชีวิต

เบื่อ............ชีวิต..

สู้ครับป๋า ผมก็เบื่อมีแต่งาน แต่ไหนๆแล้วเกิดมาทั้งทีมันต้องสู้ต่อ สู้มาค่อนชีวิตแล้ว สู้ต่ออีกหน่อยครับ คนข้างหลังเรายังอยู่ ขาดเราเค้าลำบากครับ ต้อง set ทั้งหมดให้ดีก่อน ต่อไปเราจะสบายครับ

สงสัยไปสายธารกันหมด :coolly-0043:

ทํางาน ทํางาน:coolly-0002:

วันนี้ได้พักผ่อนอยู่บ้าน...อยู่กันพร้อมหน้ามีหนุ่มๆที่เซฟไทยโทรมาชวนไปเที่ยวที่ สายธาร ก็เออออไป...แต่สายธารอยู่ตรงไหนยังไม่รู้เลย...คนที่โทรมาชวนก็ไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน
กำจิงๆ...นอนเอาแรงไว้เชียร์ ราม ดีกว่า....นะคะ ป๋าเหวก
เพราะเมื่อคืน กาก้า ทำให้เสียใจ....:coolly-0041:

เชียร์ราม ????? :coolly-0043: แล้วรามคืออะไร เกี่ยวไรกะป๋าหรือป่าว :coolly-0043:

เชียร์ราม ????? :coolly-0043: แล้วรามคืออะไร เกี่ยวไรกะป๋าหรือป่าว :coolly-0043:
ราม...ก็คือนักเตะเบอร์ 16 ของเยอรมัน...งัยคะป๋า
เกี่ยวกะป๋า ก็ตรงที่ยังหนุ่มเหมือนกันงัย...อ่ะนะ...
ยิ้มอะดิ...ดูบอลหรือป่าวคะป๋า...มีนชอบมากตี 1.30 ก็ยังตื่นมาดูอยากมีแฟนเป็นนักฟุตบอลจัง ชอบ:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021::coolly-0001::coolly-0001:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อ๋อ... ฟิลลิป ลาห์มครับ เยอรมันชนะอีกแล้ว 555+

ทํางานอีกเเล้ว......ทํางาน......ทํา
าน....OT:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม