• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีคร้าบบบบบบ พี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หวัดดีคร้าบบบบบบ พี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

อุ้ย เด็ก รามอินทรามาไง สวัสดีเช่นกันค๊าบบบบพี่x:coolly-0044:

แหม่! นึกว่าโดนข้อหา เป็นรถนำเข้าซะอีก (สีเหมือนรถญี่ปุ่น) อิอิ อิ:coolly-0010:

แต่งเหมือนยุ่นเอาไว้เพื่อมีเด็กยุ่นหลง(หญิงนะโว้ย)มาแถวหาดแม่ลำพึง มันจะได้คิดว่าเป็นคนบ้านเดียวกันไง 555+ เพื่อจะได้เล่นของนอกมั่งง่ะ :coolly-0010: แผนเป็นไง เหอๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานเข้าอีกแล้ว ฮึฮึ อยู่กะใหนหว่าเรา หิวเบียร์จัง

ผมได้โทรประสานไปยังต้นสังกัดแล้ว งานเริ่มวันอาร์ทิตย์ที่ 28 มีนาคม 53 นี้ เวลารวมตัวกันที่สนามพีระ 10 .00 น. เป็นต้นไปยาวไปเรื่อยๆแบบการจัดงานก็คล้ายๆกับที่เรามางานมอร์เตอร์โชว์ที่แปซิฟิคปาร์ คือ แจ้งจำนวนรถที่เข้าจอด เค้าจะได้จัดเตรียมที่ไว้ให้ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ แล้วมีเล่นเกม กิจกรรมต่งๆ มีของรางวัลให้..ได้ฮากันแน่ และรถทุกคันจะได้เข้าไปจอด ในสนามแข่งรวมกันทุกคลับเพื่อบันทึกภาพ การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่ไว้เป็นเกียรติประวัติ ของสนาม
ส่วนเรื่องการลงแข่งหากคลับใดต้องการลงเซอกิต ก็รวมๆตังกันมา คลับละ 12,000 บาท โดยสามารถวิ่งได้ ถึง30 คันเฉลี่ยก็คันละ300 วิ่งกัน6-8 รอบ แข่งกันในกลุ่มของตัวเอง ทางสนามโดยคนที่ทำเวลาได้ดีที่สุด เป็นผู้ชนะ ทางสนามมีถ้วยรางวัล และของแจกให้ สนมั้ย ถ้าสนจะแข่งต้องลงชื่อส่งรายชื่อภายใน15 มีนาคมนี้ ถ้าไม่แข่งก็ไปจอดโชว์ฟรี กรุณาลงชื่อได้ครับ
1 A31623 สมยศ
2 A31715 พี่เหวก
3 A31957 เอส
4 A31478 เก่ง
5 A311096 ดิว
6 A31849 ป้อง
7 A2528 น้องเบียร์
8 A31789 น้องแป๊บ(ลงแข่ง)
9 A31355 หนึ่ง
10A31747 แป้น
11.............
12..............
เพิ่มเติมหน่อย หากสมาชิกท่านใดอยากลงแข่งแต่สมาชิกในคลับลงร่วมแข่งน้อยทำให้ค่าใช่จ่ายสูง แนะนำว่าให้ลงแบบอิสระ มีค่าใช้จ่าย 1,500 บาทต่อคัน โทรแจ้งได้ที่ คุณเบียร์ 085-9553915 ครับ
รถไม่แรง..แต่ขอไปด้วยซิคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: ขาดผมไปมันไม่ค่อยสนุกเท่าไรน้า 55555555+

เล่าอะไรให้อ่านกันพี่เหวก ฮานิดๆ
โดนมาเมื่อวันก่อนขาเข้าบางแสน มาจากกรุงเทพครับโดนไป (400=200) เม่งค้นรถทั้งคันเลยพี่ ค้นเหมือนหายาเสพติดง่ะพี่ ไม่เจออะไร ก็ถามหาใบขับขี่ มีให้ ก็ขอดูสำเนารถอีก อะให้ดู คงไม่รู้จะเอาอะไรแล้ว มันเลยเดินรอบๆรถเห็นท่อใหญ่ๆ มันบอกท่อดัง เบิ้ลซิ อะเบิ้ลให้ รถผมมีพักกลางตัวเบอเร่อ มันไม่ค่อยดังหลอกครับ โบอ๊อฟยังดังกว่าอีก ฟิ้วๆๆ ตอนนี้ผมคิดในใจมันจะเอาอะกูอีกหวา และแล้วมันก็บอกว่า เออเองไปได้(รอดแล้วตู) ผมก็รีบรับใบขับขี่และสำเนารถแต่พอจะขึ้นรถมันบอกเห้ยเดี๋ยว ขอดูกระเป๋าที่ขาดเอวเองหน่อย(คือ มันเป็นกระเป๋าสำหรับใส่เบียร์ง่ะพี่ ของลีโอง่ะเคยเห็นกันม่ะ) มันจะรัดเอวเหมือนกระเป๋าแม่ค้าง่ะ อิอิ :coolly-0010: มันรีบเปิดดูเจอครับ เบียร์ 2ป๋อง มันยิ้มเลยครับ(คงคิดในใจว่าได้ข้อหาแล้ว ) ขณะที่มันยิ้มผมก็ยิ้มให้มันเหมือนรู้กัน มันถามผมว่า ว่าไงน้อง ผมตอบแบบยิ้มๆ เท่าไร่ดีพี่ มันบอกเมาขับข้อหานักนะ ผมรีบบอกเลยครับ น้องขอ 400 แล้วกันพี่หมดตูดแล้ว(ผมเหลือเงิน400 ) ผมรีบขึ้นรถแล้วรีบ ควักตังค์ในกางเกง กำๆ แล้วยัดมือให้ แล้วรีบออกรถมาเลย พอกลับมาบ้านเล่าให้แฟนฟัง พร้อมกับเอากระเป๋าตังค์มาดู ปรากฏว่ามีเงินอยู่ 200 ผมรู้ทันทีว่า ไอ่ที่ผมกำๆ แล้วยัดมือพี่รวยเค้าไป คงได้แค่ 200 555+:coolly-0010: ป่านนี้ คงแค้นน่าดู เฮอๆๆๆ
นั่นและทำถูกต้องแล้วครับ อิอิอิอิอิอิอิ+
:coolly-0010:

รถไม่แรง..แต่ขอไปด้วยซิคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: ขาดผมไปมันไม่ค่อยสนุกเท่าไรน้า 55555555+

คัยบอกน่าจะสนุกกว่านะ
แอ๊....โอ๋..โอ๋...เค้าล้อเล่นมาหอมแก้มที:coolly-0005:

แต่งเหมือนยุ่นเอาไว้เพื่อมีเด็กยุ่นหลง(หญิงนะโว้ย)มาแถวหาดแม่ลำพึง มันจะได้คิดว่าเป็นคนบ้านเดียวกันไง 555+ เพื่อจะได้เล่นของนอกมั่งง่ะ :coolly-0010: แผนเป็นไง เหอๆ
ขอ ยืม แผน นี้ไปใช้ บ้างนะ ลูกพี่ อิ อิ อิ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:

เบิร์ดเดย์ย้อนหลังพี่ยศด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง รอไว้ฟัดกับ 34 ต่อ อิอิ

สุขสันต์วันเกิดพี่ยศย้อนหลังหน่อยครับ ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงตลอดไป

ผมได้โทรประสานไปยังต้นสังกัดแล้ว งานเริ่มวันอาร์ทิตย์ที่ 28 มีนาคม 53 นี้ เวลารวมตัวกันที่สนามพีระ 10 .00 น. เป็นต้นไปยาวไปเรื่อยๆแบบการจัดงานก็คล้ายๆกับที่เรามางานมอร์เตอร์โชว์ที่แปซิฟิคปาร์ คือ แจ้งจำนวนรถที่เข้าจอด เค้าจะได้จัดเตรียมที่ไว้ให้ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ แล้วมีเล่นเกม กิจกรรมต่งๆ มีของรางวัลให้..ได้ฮากันแน่ และรถทุกคันจะได้เข้าไปจอด ในสนามแข่งรวมกันทุกคลับเพื่อบันทึกภาพ การรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่ไว้เป็นเกียรติประวัติ ของสนาม
ส่วนเรื่องการลงแข่งหากคลับใดต้องการลงเซอกิต ก็รวมๆตังกันมา คลับละ 12,000 บาท โดยสามารถวิ่งได้ ถึง30 คันเฉลี่ยก็คันละ300 วิ่งกัน6-8 รอบ แข่งกันในกลุ่มของตัวเอง ทางสนามโดยคนที่ทำเวลาได้ดีที่สุด เป็นผู้ชนะ ทางสนามมีถ้วยรางวัล และของแจกให้ สนมั้ย ถ้าสนจะแข่งต้องลงชื่อส่งรายชื่อภายใน15 มีนาคมนี้ ถ้าไม่แข่งก็ไปจอดโชว์ฟรี กรุณาลงชื่อได้ครับ
1 A31623 สมยศ
2 A31715 พี่เหวก
3 A31957 เอส
4 A31478 เก่ง
5 A311096 ดิว
6 A31849 ป้อง
7 A2528 น้องเบียร์
8 A31789 น้องแป๊บ(ลงแข่ง)
9 A31355 หนึ่ง
10A31747 แป้น
11A31756 น้อง
12..............
13.........
14.............
15...........
เพิ่มเติมหน่อย หากสมาชิกท่านใดอยากลงแข่งแต่สมาชิกในคลับลงร่วมแข่งน้อยทำให้ค่าใช่จ่ายสูง แนะนำว่าให้ลงแบบอิสระ มีค่าใช้จ่าย 1,500 บาทต่อคัน โทรแจ้งได้ที่ คุณเบียร์ 085-9553915 ครับ
วันนี้ ตอนเย็นใครว่างก็แวะมาฉลองวันเกิด ที่ ร้านติกกะต่อครับ

เบิร์ดเดย์ย้อนหลังพี่ยศด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง รอไว้ฟัดกับ 34 ต่อ อิอิ
ขอบคุณ..ครับวันนี้ตอนเย็น ถ้าว่างก็แวะมา ร้านติ๊กกะต่อ..

ทำงานเช้าทั้งเสาร์ทั้งอาทิตย์ :coolly-0007:

วันนี้ ตอนเย็นใครว่างก็แวะมาฉลองวันเกิด ที่ ร้านติกกะต่อครับ
สุขสันวันเกิดด้วยคนครับป๋า
ขอบให้มีความสุขร่ำรวยเงินทองเช่นกันครับ
และให้สุขภาพแข็งแรงด้วยนะครับ จะได้เตะปี๊บดังๆตลอดไปอ่ะครับ...555:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

HBD ป๋ายศครับ...:coolly-0039: :coolly-0039: :coolly-0039:

น่าสนุกเนอะ อิอิ

ร้อนจังโน๊ะ

ช่วงนี้จะเข้มงวดมากถึงมากที่สุด ขอให้เข้าใจถึงการทำหน้าที่ด้วยค่ะ มันเป็นคำสั่งและต้องมีการรายงานเข้าที่ประชุมทุกจังหวัด ทำงัยได้ล่ะคะ ก็เรามีหน้าที่ต้องรับผิดชอบแต่ประชาชนไม่ชอบอาชีพนี้ เข้ามาแอบอ่านรู้สึกเสียใจทุกครั้งที่คนส่วนมากว่าการทำงานของตำรวจ อยากขอความเข้าใจนิดนึงว่า มันเป็นคำสั่งที่หลีกเลี่ยงไม่ได้จริงๆค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม