• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เครื่องอยู่ที่ไหนละครับ พี่อ๊อดจะให้ช่วยขนไหม รถจะได้เสร็จไว้ๆ :coolly-0022:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

13 งานหลวง งานราช ตรึม ตัวใครตัวมัน แต่เสาร์นี้ไม่มีไร ดูแล้วจะว่างๆกัน คงจะมาเจอกันที่หน้าเดอะไทด์ กันน่ะ..
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:

วันนี้ใครโทรมาหรือป่าว ไม่ได้รับต้องขออภัยด้วยพึ่งกลับเข้าออฟฟิศครับ งานยุ่งสุดติ่งเลยครับ

ที่รู้ๆมีตาน้องระยอง 1 คน รับทราบตามนั้น เที่ยงๆจะโทรหาครับ

ส่วนเบอร์อื่นๆผมไม่ได้เมมไว้ยังไงจะลองโทรกลับครับ(ดีมั๊ยน๊า เพราะบางทีเจอพวกเซลล์บัตรเครดิต กะพวกประกันน่ะครับ คุยน๊านนาน...)

วันนี้ใครโทรมาหรือป่าว ไม่ได้รับต้องขออภัยด้วยพึ่งกลับเข้าออฟฟิศครับ งานยุ่งสุดติ่งเลยครับ

ที่รู้ๆมีตาน้องระยอง 1 คน รับทราบตามนั้น เที่ยงๆจะโทรหาครับ

ส่วนเบอร์อื่นๆผมไม่ได้เมมไว้ยังไงจะลองโทรกลับครับ(ดีมั๊ยน๊า เพราะบางทีเจอพวกเซลล์บัตรเครดิต กะพวกประกันน่ะครับ คุยน๊านนาน...)

ทำไม..พักนี้พี่เหวกเนื้อหอมจังเลย...น่ะ..

ที่ผมโทรไปก็ 2 เบอร์ แต่ 4 สายแล้วครับที่ไม่ได้รับง่ะ เหอๆๆๆ:coolly-0010:

มาถามชาวบ้านเค้า..กี่ดอกๆ

แกอดอ่ะดิ....ไอ้ทิด5 5 5
555 ที่บ้านอด นอกบ้านยังมี หุหุ............ฟิ้ววววววว :coolly-0010::coolly-0010:

ช่ายยยยยย...55555+
ไม่ถึง ทีเอ็ง บ้างก็แล้วไป ใครจะไปมีตัวสำรองเหมือนล่ะ .... เชอะๆ :coolly-0037:

พี่คุยกับเค้านาน เพราะสนใจ.......ขอเสนอของเค้าเหรอครับ :coolly-0026:

เบอร์ด๊อก.........

ป๋มจัดให้ 3ดอกคับ...:coolly-0034:

ดอกละเดือน..อิอิ:coolly-0010:
อ้าว แล้วที่ไป ฮันนิมูน ที่เกาะช้าง จัดไปกี่ดอกล่ะ อิอิ...... :coolly-0046::coolly-0046:

มาแอบดู ทำไรการ........งุงิ.......

โอ้ยจะบ้า .............

ที่ผมโทรไปก็ 2 เบอร์ แต่ 4 สายแล้วครับที่ไม่ได้รับง่ะ เหอๆๆๆ:coolly-0010:

งั้นน่าจะใช่ แต่พี่เมมเบอร์เราไว้แค่เบอร์เดียว

พวก 2 ซิม 2 เบอร์นี่แผนสูงนะเนี่ย :coolly-0026: :coolly-0010:

พี่คุยกับเค้านาน เพราะสนใจ.......ขอเสนอของเค้าเหรอครับ :coolly-0026:

ไม่หรอกฟังเค้าพูด ไม่เว้นช่องไฟให้เราแทรกเลยง่ะ เอะอะก็จะบันทึกเสียงการพูดคุยอย่างเดียว ไม่รู้เอาเบอร์เรามาจากไหน :coolly-0043:

ไม่หรอกฟังเค้าพูด ไม่เว้นช่องไฟให้เราแทรกเลยง่ะ เอะอะก็จะบันทึกเสียงการพูดคุยอย่างเดียว ไม่รู้เอาเบอร์เรามาจากไหน :coolly-0043:

ของผมก้อเจอบ่อย..เบอร์02 กะเบอร์แปลกๆ..พอโทมาผมจาถามก่อนเลยว่าประกันรึป่าว..ถ้าใช่ก้อบอกว่าขอบคุนที่โทรมาคับแต่ยังไม่สนใจคับ...แล้วก้อวางเลย..ถ้าหลงคุยด้วยพวกตื้อไม่เลิกอะคับ...รู้ว่าเปงงานของเค้า..แต่เรางานเยอะ..แล้วก้อประกันก้อทำไว้แล้วด้วยอะ...:coolly-0023::coolly-0023:

เครื่องอยู่ที่ไหนละครับ พี่อ๊อดจะให้ช่วยขนไหม รถจะได้เสร็จไว้ๆ :coolly-0022:

ตามน้านพุ้งนี้บ่ายๆเจอกัน

:coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021::coolly-0021:

ว่างป่าวพุ้งนี้อะ....

ตาอ๊อดจะลง uz เหรอ โอววว....สุดยอด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม