• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ไม่มีตรูฟระ:coolly-0043:

ทำงาน..ง๊อกๆๆๆๆ:coolly-0012:

เหมือนกานเลย..ไอ้ทิด !!:coolly-0011:

:coolly-0043::coolly-0001:ว้วันหน้าจะเด๋วไปเยี่ยมใหม่นะค่ะ....อุ้ยยยย...อิอิอิ:coolly-0009:

:coolly-0026:ไว้แว่ะมาเที่ยวอีกนะคับ
บางแสนยังมีอีกหลายคนนะจ๊ะ.....
ปล.บางแสนเสียงดังแต่ไม่กัดคับ:coolly-0010:
อืมม..เอาเชียวๆ...ตานะคุง:coolly-0019:

อิ อิ รอบนี้ไม่ได้ไป ใครอยากเจอน้าไว้รอบหน้าละกัน 555+

ยังเหลือตัวจี๊ดๆอีกหลายคน :coolly-0010: :coolly-0031:

จี๊ดดด..ๆ ...:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่น้อง

ครายยย...มา...ปลุก....ว้า.....:coolly-0030:

:coolly-0022::coolly-0021::coolly-0037::coolly-0034:

:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0002::coolly-0002::coolly-0004::coolly-0004:

ป๋ายศครับผมเอา 2 อันครับ ตุ้มครับ:coolly-0039:

อีกอันเอาไปฝาก..กิ๊ก..รึงายตาตุ้ม:coolly-0010:

เริ่มทำงานวันแรกของสัปดาห์อีกแล้ว :coolly-0023:

ตามน้านนนนคับ:coolly-0036::coolly-0036:

>>>ใกล้แล้วนะ
>>>>คุณจะพลาดได้ไง
>>>>>>>เตรียมล้างรถ สตาทเครื่อง วิ่งขึ้นทางด่วนมาได้เลย

กิจกรรมชมรม Cefiro-Thailand meeting by Cef@non
วันเสาร์ 13 ก.พ.2553 ร้านอาหาร Dee BAR นนทบุรี

ตั้งอยู่เส้นถนนราชพฤกษ์ตัดถนนรัตนาธิเบศร
- มาจากแคราย-สะพานพระนั่งเกล้า วิ่งตรงมาถึงท่าอิฐเลี้ยวซ้ายเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากวงเวียนพระราม 5 วิ่งตรงมาตลอดจนถึงถนนรัตนาธิเบศร กลับรถวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากปากเกร็ด สะพานพระราม 4 เลี้ยวซ้ายเข้าราชพฤกษ์ วิ่งตรงตลอดข้ามสะพานข้ามถนนรัตนาธิเบศร ชิดซ้ายวิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ
- มาจากบางบัวทอง วิ่งเข้ารัตนาธิเบศร ชิดซ้ายขึ้นสะพานข้ามถนนรัตนาธิบศรเข้าถนนราชพฤกษ์ วิ่งไปอีกประมาณ 500 เมตร ร้านอยู่ซ้ายมือ

ค่าใช้จ่ายต่อหัว คิดที่ 300.- บาท
อาหาร 10 อย่าง รวมมิกเซอร์แล้ว
สุรา โปรดนำมาเอง หรือจัดหากันเองที่ร้านก็ได้

1.ปลากระพงทอดน้ำปลา ( ตามสเต็ป )
2. หมูมะนาว ( เปรี้ยวเป็นบางชิ้น )
3. ยำถั่วพู ( เข้มข้นมากมาย )
4. ต้มแซ่บกระดูกหมู ขาอ่อน ( เด็กเสริฟนะที่อ่อน อ่ะ )
5. ทอดมันกุ้ง จาก ทะเล จีนใต้
6. ทะเลผัดฉ่ากะทะร้อน ( พิเศษสำหรับ พี่แต๋นเลย )
7. ข้าวผัดปู + กุ้ง ก้อกินให้อื่มนะอย่าเรื่องมาก
8. แหนมซี่โครงทอด อันนี้อร่อย
9. กุ้งอบวุ้นเส้น อันนี้ม่ะรู้ว่าเป็นไง ไปดูที่งานเอา
10. ผลไม้รวม มีอะไรมั่งก็ไม่รู้เหมือนกัน
11. ข้าวโพด อันนี้ อร่อยมาก อยากได้เพิ่มซื้อเอง นะ
คุ้มมั้ยหล่ะ เหล้าเอามากันเองนะ ( อยากกินชงเอา อยากเมาชงเอง )

งานนี้ต้องการจะถ่ายรูปสมาชิกกับรถตัวเอง
มีการเปิดท้ายขายของหรือแลกเปลี่ยนอะไหล่ระหว่างกัน
มีการเสวนาแลกเปลี่ยนความรู้ในการตกแต่งรถ การบำรุงดูแลรักษารถ โดยผู้มีประสบการณ์รถรุ่นนี้โดยเฉพาะ
และทั้งนี้ ใครต้องการล้างรถ ข้างๆ ร้านมีคาร์แคร์รับล้างอัดฉีดราคาพิเศษ
จึงขอเริ่มงานตั้งแต่ 15.00 น.เป็นต้นไปค่ะ

โอ้วว...งานมิตติ้ง..ดีๆ..อีกแล้วครับท่าน:coolly-0003::coolly-0003:

จัดไป....เพิ่มแรงม้ามาสามตัว

ว้าวววว...ดีนะที่เพิ่มแรงม้า..ถ้ามีแล้วเพิ่มแรงหมูนะ..ป๋มต้องแย่แน่ๆเลยอ่ะ..อิอิ :coolly-0010::coolly-0010:....โป๊กกกก....โอ้ยยย..ไม่ได้ว่าจ้า...มี๊:coolly-0041::coolly-0017::coolly-0042:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ภาพบรรยากาศ การรวมตัวของโลมาบางแสน คืนวันเสาร์ที่ 6 กพ.53 มากันเยอะจากที่ไกลๆ เช่น น้องโอ๊ต และน้องแน็ก..ที่มาเยี่ยมเยียน เรา สนุกสนานเฮฮากันตามประสา เพื่อเป็นการต้อนรับวาเลนไทร์ ที่จะมาถึง น้องๆบางแสนเรามากันหลายคู่ แต่เป็นหน้าใหม่น่ะขอบอก อิจฉาจริงๆเลย.....

ขอต้อนรับ คุณแม่คนใหม่ท้องอีกแล้วอีกไม่นานโลมาน้อยก็จะคลอดแล้ว หายหน้าหายตาไปนาน กลับมาแล้วครับ ขอให้น้องเก่งเบ็นซ์ มีสุขภาพแข็งแรง น่ะ..จ๊ะ

นี่ก็คู่นึง น้าอิจฉาสุดๆ ตาจิ๊ก ชอบแบบขาวๆ ว่างั้น

คนนี้อกหักไม่นานก็มีคนมาดามหัวใจให้แล้ว เร็วจริงๆขอให้มีความสุข มากๆ น่ะจ๊ะ โลกจะได้สดใส ไม่เศร้าหมอง มีแต่รอยยิ้ม

ขอบคุนคับ............สำหรับคำอวยพร :coolly-0033::coolly-0033: ผม จะทำให้ดีที่สุด สู้เว้ยยยยยยยย!!!! :coolly-0022:

:coolly-0022::coolly-0021::coolly-0037::coolly-0034:
จะบ้ารึ.....ป่าวววววววววววววววววววววว!! อิอิ (แอบยืมตาแขกมา) 555 :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

.................โย่......................
แรงเหลือทำไรดีว่ะเนี่ย.................
วิดพื้นดีมั๊ย..........บางแสน..........

เพิ่มอีก 1 อันครับของตาเอส A 31957ครับ รวมเป็น 3 อัน:coolly-0030:

:coolly-0005:

ขอบคุนคับ............สำหรับคำอวยพร :coolly-0033::coolly-0033: ผม จะทำให้ดีที่สุด สู้เว้ยยยยยยยย!!!! :coolly-0022:

พูดเป็นแล้วหรอ.....ไอ้ทิด:coolly-0010:

อิ อิ รอบนี้ไม่ได้ไป ใครอยากเจอน้าไว้รอบหน้าละกัน 555+

ยังเหลือตัวจี๊ดๆอีกหลายคน :coolly-0010: :coolly-0031:

ป๋มอ่ะจี๊ดน้อยที่สุดแล้วคร๊าพพี่น้อง

715 เนี่ยจี๊ดตัวพ่อ:coolly-0003:

.................โย่......................
แรงเหลือทำไรดีว่ะเนี่ย.................
วิดพื้นดีมั๊ย..........บางแสน..........

อะไรของแกตานะคุง

เอ้า 20 ที ปฏิบัติ...อึบ!!!!:coolly-0029:

จะถามพี่ยศว่า....ทำไมภาพมันมีบางจุดมืดๆ นี่หรือเปล่าที่บอกว่าเลนส์สกปรกครับ

อึ้บๆ เอิ้บอารายยยกันคับ

ให้ไอ้นะคุงมันวิดพื้น....แรงแม่มเยอะ:coolly-0010:

จะถามพี่ยศว่า....ทำไมภาพมันมีบางจุดมืดๆ นี่หรือเปล่าที่บอกว่าเลนส์สกปรกครับ

มันเป็นมนต์ดำรึป่าว :coolly-0025: :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0046:

จะถามป๋ายศว่า CANNON G10,G11 น่าเล่นมั๊ยครับ

http://photo.lannaphotoclub.com/index.php?topic=5114.0

http://www.klongdigital.com/price/Canon-Powershot-G10/

http://www.zoomcamera.net/%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87/Canon-G11-S90-SX20.html

http://www.ipattt.com/2009/g11-canon-สเป็ค/

เห็นเพื่อนใช้มันน่าใช้ดีภาพสวย รูปทรงกะลังดี พกง่ายไม่ต้องแบกหนักไม่ใหญ่โตเกินไป เหมาะกะนักท่องเที่ยวตัวเล็กๆน่ารักๆอย่างนู๋ อีกอย่างราคาน่าสน แบบว่าราคาไม่แรงอ่ะครับ

สำหรับมือใหม่อย่างนู๋:coolly-0044:ประมาณมือใหม่อยากหัดเล่นกล้อง

แก้ไขล่าสุด:

หิวข้าวกันยังจ๊ะ

ยังเลยจ้าสาวปลา

จะพาไปกินไงจ๊ะ...นัดมา ๆ:coolly-0001:

หิวข้าวกันยังจ๊ะ

ยังเลยจ้าสาวปลา

จะพาไปกินไงจ๊ะ...นัดมา ๆ:coolly-0001:
ตามแผน 55+ :coolly-0026:

ปล. แซวเล่นนะครับ ป.ปลา
:coolly-0033:

จะถามป๋ายศว่า CANNON G10,G11 น่าเล่นมั๊ยครับ เห็นเพื่อนใช้มันน่าใช้ดีภาพสวย รูปทรงกะลังดี ไม่ใหญ่โตเกินไปพกง่าย เหมาะกะนักท่องเที่ยวตัวเล็กๆน่ารักๆอย่างนู๋ อีกอย่างราคาน่าสน แบบว่าราคาไม่แรงอ่ะครับ

สำหรับมือใหม่อย่างนู๋:coolly-0044:ประมาณมือใหม่อยากหัดเล่นกล้อง

จะเล่นกล้องแล้ววุ้ย งั้นพี่รอเล่นนางแบบละกัน :coolly-0026: :coolly-0010: :coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม