• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0033:ฝันดีครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ดึกๆๆๆๆคึกคัก

ไม่ต้องกลัวไม่เจ็บหรอก!
ซื้อเข็มฉีดยา และก็ยาชามาด้วย มีทิงค์เจอฆ่า
เชื้อโรคด้วยนะ รู้สึกตัวขึ้นมาทานยาแก้ปวดคนละ 2เม็ดก็หายแล้ว เตรียมเงินไว้เคลียร์ตำรวจ 2 แสนบาทน่าจะพอ เอาละหนุ่มๆที่ชอบนอกใจภรรยาอย่าเผลอนะนี่คือการเตือนครั้งสุดท้าย.......:coolly-0019::coolly-0002:
:coolly-0025::coolly-0025::coolly-0006:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เกาะลอย....

มอนิ่งคับพี่น้องบางแสนค๊าบบบบบบ.....
แวะมายินดีกับหน้า 500 ด้วยคน... อิอิ :coolly-0009:

:coolly-0039:ปายมาวอยู่ไหนกานนะเหล่าโลมาบางแสน:coolly-0007:

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ไปๆๆเกาะลอย

เกาะลอยด้วย

อ้าวไปเกาะลอยกันเหรอ...................
มาไม่ทันซะแล้ววววววว

เก็บตัวหน่อยนะครับ

นิ่งสยบความเคลื่อนไหว :coolly-0015:

อัพครับจะทำรถเป็นสีขาวหมดแล้วครับเบื่อครับตำรวจแม่งจับอยู่นั้นแหละครับ

เบื่ออออออออออออออ

:coolly-0010:มันจับเพราะอิจฉาคนนั่งข้างมั้ง................

แก้ไขล่าสุด:

พลาดเกาะลอยซะแล้วเรา :coolly-0011: :coolly-0041:

มะวานเป็นไงมั่งอากิมุข

สู้ต่อไปครับจ่าย200

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม