• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เกิดไรกันเหรอ เห็นบอกมีเรื่องเคลียร์กับ จนท.บ้านเมือง :coolly-0043:

อยากดูคลิปงานแต่งอ่ะ
มารอชมด้วยคนครับ...ดีนะที่ไหวตัวทัน...555
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

สวัสดครับีพี่ๆ ผมดีลิป เพื่อนกะตาบ๊อบ มารายงานตัวสมัครตอนที่พีๆจอดอยู่เกาะลอยอ่ะครับ

หวาดดีจร้า..ป๋มอ๊อตโต้คร๊าบบ..อยู่แถวอ่าวอุดม

:coolly-0002:แม่งกวนชิบ................เลย
ไว้ส่งพี่ยศเป็น สส. แม่งโดน

อะน่า..ช่างมันๆ..ถ้าวันไหนเจอมันเป็นรัยแถวนี้..จาไปยืนดูแมร่งดิ้นตายต่อหน้าจาไม่ช่วยมันเลย..กวนชิบ..งั้นเย็นนี้เกาะลอยมั๊ย..ว่างๆ..หุหุ

ไม่มีไรมากคับป๋า...พอดีโดนเจ้าหน้าที่บ้านเมืองกลั่นแกล้งนิดหน่อย...หุหุ
QUOTE]

ไว้ว่างๆ ไปทำบุญกันพี่ ......แถวหลัง ม.เกษตรศาสตร์อ่ะ ดีป่าว :coolly-0001:

อย่าดิ..ยิ่งๆคิดถึงๆอยู่..อิอิ..เย็นนี้เกาะลอยมั๊ยอะ

เป็นไงบ้างครับคุณอ๊อต
เคลียกันลงตัวมั้ยครับ
:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

ลงตัวแล้วคับ..โดนช้างไปคนละเชือกกะตาเจี๊ยบ..ฟาดเคราะ..หุหุ

ไปหาซื้อที่แถวเชียงรายดีกว่าสูงดี

งี้ต้องหนีไปบ้านไอ้ปอย..อิอิ

โลมาต้องคู่กับน้ำทะเลพี่...จะเอาโลมาขึ้นดอยซะแล้วพี่เรา.....:coolly-0011:

5555+

พี่น้องครับใครเจอเซฟถูกๆ บอดี้ดีดี บอกกุ๋งเก่งมั่งนะคับ

อีกแล้วเรอะ...ไอ้ทิดดดด :coolly-0040:

เกิดไรกันเหรอ เห็นบอกมีเรื่องเคลียร์กับ จนท.บ้านเมือง :coolly-0043:

ไว้จาเหลาให้ฟังคับพี่...มันยาวว..หุหุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหอๆๆ พี่ต้นอยากรู้อีกหนึ่ง....ถามมาสองคนแล้ววว :coolly-0043:

อ่ะ ใครรู้ ผมยกให้เลยเอ้า...ไปหาคำตอบมากันเร้วววว :coolly-0026:

คัยไม่รู้..แต่ที่รู้ๆอยากได้อะ

ยินดีกับคุงพี่แขกด้วยเช่นกันนะค่ะ

หุยคุนเพื่อนไม่ยอมมา..ชิชิ

พี่น้องครับใครเจอเซฟถูกๆ บอดี้ดีดี บอกกุ๋งเก่งมั่งนะคับ

คราวนี้จาเอาไปเปลี่ยนเป็นหน้ารัยอีกอะพ่อคู๊นนนนนน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อ๊ากกคุงเพื่อนอ๊อดมาว่าเค้าพอดีเพื่อนเค้าก็แต่งวันเสาร์เหมือนกันอะ ใจจริงอยากไปโครตๆ

ผมรู้แล้วใคร.....
ไปดีกว่าาา:coolly-0010:
แฟดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อ้ายบ้าเอ้ย..รู้แล้วจะหนีไปใหนล่ะ บอกมาดิเว้ย..:coolly-0043:

:coolly-0011:รถยังไม่เสร็จเลย.....
ฮึ..แค่ซิดตี้ก้อเซียวแล้ว:coolly-0004:

ใจเย็นพี่ รถแรงอยู่อู่:coolly-0010:
เข้าใจปลอบน้ะ..:coolly-0010:

ยินดีด้วยนะครับน้าแขก

เสียดายจัง ไม่ได้ไป งานเข้ายาวเลย :coolly-0011:
ดิ้นกันไปครับ..:coolly-0041:

ไม่มีไรมากครับป๋า....ผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อย...แต่จบด้วยดี :coolly-0033:
จิงป่าว..:coolly-0022:

สบายใจเกินน้ะ..:coolly-0010:

สวัสดครับีพี่ๆ ผมดีลิป เพื่อนกะตาบ๊อบ มารายงานตัวสมัครตอนที่พีๆจอดอยู่เกาะลอยอ่ะครับ
ยินดีที่ได้มาหมดตูดกับcefครับ อิอิ:coolly-0028:

:coolly-0002:แม่งกวนชิบ................เลย
ไว้ส่งพี่ยศเป็น สส. แม่งโดน
ใหนมันเปงยังไงบอกผมดิ..:coolly-0010:

แต่สักวันมันมาแน่ .....ใช้ชีวิตอย่าประมาทนะค้าบบบ ทุกๆท่าน :coolly-0022:
ปล.แต่ผมอยู่ใกล้สุดเลยนี่หว่า.....:coolly-0042::coolly-0041:
พึ่งรู้ไง ระวังไว้..:coolly-0028:

แร้วสงขลาจะมีป่าวเนี่ย:coolly-0043:
ทางชลยังมีแล้วสงขลาจะเหลือรึ อิอิ..:coolly-0028:

ถามพี่อ๊อดเลยครับ อิอิ..:coolly-0010:

หวาดดีจร้า..ป๋มอ๊อตโต้คร๊าบบ..อยู่แถวอ่าวอุดม

อะน่า..ช่างมันๆ..ถ้าวันไหนเจอมันเป็นรัยแถวนี้..จาไปยืนดูแมร่งดิ้นตายต่อหน้าจาไม่ช่วยมันเลย..กวนชิบ..งั้นเย็นนี้เกาะลอยมั๊ย..ว่างๆ..หุหุ

อย่าดิ..ยิ่งๆคิดถึงๆอยู่..อิอิ..เย็นนี้เกาะลอยมั๊ยอะ

ลงตัวแล้วคับ..โดนช้างไปคนละเชือกกะตาเจี๊ยบ..ฟาดเคราะ..หุหุ

งี้ต้องหนีไปบ้านไอ้ปอย..อิอิ

5555+

อีกแล้วเรอะ...ไอ้ทิดดดด :coolly-0040:

ไว้จาเหลาให้ฟังคับพี่...มันยาวว..หุหุ
ผมอยากรู้มากๆๆเลย :coolly-0020:

:coolly-0003:ทั้งภาพทั้งคลิปงานแต่งตาแขกอัดเป็นซีดีแล้วพร้อมแจก
ใครเอายกมือขึ้น.................................

:coolly-0003:ทั้งภาพทั้งคลิปงานแต่งตาแขกอัดเป็นซีดีแล้วพร้อมแจก
ใครเอายกมือขึ้น.................................

เอามา มาแบ่งกัยชม มังนะค๊าบบบบบบบบ

คลิปไรหว่า.........

ไ้ม่ได้บีบ หรือแต่งใดๆไม่มีเวลา ..ภาพส่วนใหญ่ถ่ายมายังไง ก็ลงไปยังงั้นเลยดิบๆ เพียงแค่ลดขนาดลงให้เหลือ 640X480 แค่นั้น
ที่ดูว่าพวกเราผอมหลายคน นั้นคงจะมาจากการพวกเรา หุ่นดีขึ้น เพราะดูจากตัวจริงแล้วหลายๆคนผอม มีอยู่คนเดียวที่อ้วนขึ้น คือ เจ้เถ้าแก่เนี๊ยโรงงานไอติมที่มาจากอุดร..อ่ะ..มีภาพประกอบ

<CENTER]
</CENTER]​

:coolly-0028::coolly-0028: ไม่รู้ไปขาย รึไปกิน นะ:coolly-0010:

ว่างๆๆๆผ่านมาหาน้องมังนะ ......

:coolly-0034:
ม่ายอาวดีก่า...เดี๋ยวเจอไอ้คันต้นเรื่อง อิๆ :coolly-0034:

งานนี้สนุกมากๆๆเลยครับแถบตื่นเต้นอีกด้วยและขอแสดงความยินดีกับเจ้าบ่าวและเจ้าสาวด้วยครับ:coolly-0039::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

:coolly-0019::coolly-0019:ขอด้วยคนครับคลิบงานแต่งพี่แขก:coolly-0019:

ไหนอ่ารูป อยากเห็น อยากเห็น รออออโชมมมม อยู่ค่ะ งุงิ

รูปๆๆๆๆ อยู่หนายยยย มาตามหารูปปปปป ฮี่ๆๆๆ

โอ้วววววว ถึงบ้านตี4 เหอะนั่งรอผู้ต้องหากว่าจะมาได้ เมาๆๆๆๆ
วู้!ตาหรั่งขี้เอาว่ะ... เอ๊ย!ขี้เมา อิๆ:coolly-0019:

จ๊าก.....ก...:coolly-0028:
เข้ามาเปิด ก็เจอรูป ตัวเองเลย
ชิมมากไปหน่อยมั่งช่วงนี้
ทำเสร็จก็กิงต่อ 5555:coolly-0039:
ไงไปครั้งนี้ก็ สนุกสนาน
เหมือนเดิม เจ้า บ่าวไม่รู้จา เครด ขัดยอกไปนาน ไง
อยู่ทางนู้ก็ ขับรถ ระวังกันหน่อยนะครับ
คิดถึงทุกคนเหมือนเดิม ^_^

ไฟล์แนบ

36.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28

ตามน้านนนนนคับบบ

หลักฐานมันอยู่ในคลิบ...อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม