พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เห็นเหมือนกานน้ะ 3คันนึกว่าของคนในคลับจอดอยู่หาดวอน สีดำ-แดงแล้วก้อสีเทาหรือสีไรเนื่ยแหละ พอจะไปโฉบแหลมแท่นก้อมีงานรถเข้าม่ายด้าย เซ็งจิต ว่างๆเดี๋ยวขึ้นปายเทื่ยวหม่าย แหะแหะ:wink: :wink:
ค่า มาเลย ยินดีต้อนรับ วันนั้นอยู่คนเด่วเลย เหมือนกาน อิอิ พอดีที่แหลมแท่นมีงาน เลยไม่มีที่สิง เลย ขับไป ขับมา ขับมา แล้วก้อขับไป เรื่อยๆ เหมือนกาน อิอิ ยังไงเจอ ก้อ บีบแตร ทักกานหน่อย อิอิ รถมานเยอะแยะไปหมดอ่าคะ มองมะค่อยรู้ครายเปงคราย บางทีนอกมั้ง คนในคลับ มั้ง ก้องงๆลืมๆกานไป อิอิ ยังไงเหงรถ ก้อทักททายได้คะ :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ค่า มาเลย ยินดีต้อนรับ วันนั้นอยู่คนเด่วเลย เหมือนกาน อิอิ พอดีที่แหลมแท่นมีงาน เลยไม่มีที่สิง เลย ขับไป ขับมา ขับมา แล้วก้อขับไป เรื่อยๆ เหมือนกาน อิอิ ยังไงเจอ ก้อ บีบแตร ทักกานหน่อย อิอิ รถมานเยอะแยะไปหมดอ่าคะ มองมะค่อยรู้ครายเปงคราย บางทีนอกมั้ง คนในคลับ มั้ง ก้องงๆลืมๆกานไป อิอิ ยังไงเหงรถ ก้อทักททายได้คะ :biggrin:

แหมม.... WeL C :augenrollen: Me ละเกินนะย่ะ หล่อน

ไม่อยากไปแล้ว ไปทีไรไม่เคยอยู่ต้อนรับเลย
ไปทีไรก็ไม่เห็นมีตัวแทนมานั่งกินเหล้า
เป็นเพื่อนเลย งอน เคือง .......

นั้นละก็ในคลับ มาจากกรุงเทพ
ที่ผมบ่นๆว่าไม่ได้ไปรับก็พวกเค้าละ
วันหลังเค้ามาเจอคันนี้จอดทักได้เลย
ท่านไรนะเรียก LASER ละกัน
ยินดีต้อนรับครับ
ผมโอ๋ อยู่แถว เครือสหพัฒ-แหลมฉบัง-ศรีราชา
เสาร-อาทิตยไหน ผมว่างๆ
กลางคืนเสาร แหลมแท่นกลาง
วันอาทิตยก็เปิดเพลงอยู่แถวหาดวอน นั่งดริ้งคนเดียวประจำ
B-Waveกะแม็กเรียวเก่าๆ บอดี้บุบๆ อะ
ปล.มะรู้เห็นรูปเปล่า ยินดีที่ได้รู้จัก:rolleyes: (มะรู้จะอยากรู้จักเปล่านะ ฮะๆ)
ยินดีที่ได้รู้จักคับ เดี๋ยวว่างๆจะไปเทื่ยวใหม่คับ

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน

หวัดดีคับพี่ผมชื่ออั้มคับอยู่สัตหีบ-พัทยาอ่ะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ เดี๋ยวว่างๆจะไปเทื่ยวใหม่คับ
เวลาไปเจอพวกพี่ๆก้อกะจะจอดอยู่เหมือนกันอ่ะคับแต่ว่ามันเขินๆอยู่แบบว่ายังไม่เคยอ่ะคับ:wink: :wink:[/quo
ก้า ๆ หน่อยแล้วจะรุ่งเน้อ

ไม่อยากไปแล้ว ไปทีไรไม่เคยอยู่ต้อนรับเลย
ไปทีไรก็ไม่เห็นมีตัวแทนมานั่งกินเหล้า
เป็นเพื่อนเลย งอน เคือง .......
ก้อท่านเล่นมาไม่บอก....อ่ะ
.
.
จะมาแจ้งล่วงหน้าอนเอออออ

oop!!! อิอิ อ่านะ ไม่หรอก อย่าเพิ่งถ้อ สู้ตาย งับ :byebye: :byebye:
คร๊าบๆ
คร๊าบๆ
ดูกันต่อไป ฮะ:smile:

แหมม.... WeL C :augenrollen: Me ละเกินนะย่ะ หล่อน
หุหุ ไม่ได้หรอกเจ๊ ก้อมานว่างงะ มะเมเพื่อนนั่งกิงเบียร เวลารถนู๋เส้ดก้อหายหมด เวลารถไม่เส็ดก้อมากานจิงๆ พอตอนนี้รถเส้ดก้อเลย welcome ซะเต้มที่ หาเพื่อนงะ เลยนอกหน้านอกตาไปนิดดดดนุง หุหุ ตามภาษาของนู๋ไปเรื่อยๆ 55555555 มามะ มามะ มานั่งกิงเบียรกาน :biggrin: :biggrin: งิงิ

หวัดดีคับพี่ผมชื่ออั้มคับอยู่สัตหีบ-พัทยาอ่ะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ เดี๋ยวว่างๆจะไปเทื่ยวใหม่คับ
เวลาไปเจอพวกพี่ๆก้อกะจะจอดอยู่เหมือนกันอ่ะคับแต่ว่ามันเขินๆอยู่แบบว่ายังไม่เคยอ่ะคับ:wink: :wink:
วันนั้นก้อเหงนะวันเสาร์ ช่ายมะคะ พอดีก้อนั่งสิงแถวๆสายล่างแหละคะ เหงเซฟผ่านไปผ่านมาหลายคันเหมือนกาน แต่ที่ผ่านก้อเปงในเซฟไทยเกือบทั้งนั้นเท่าที่เหง แต่นู๋ก้อยังรู้จักไม่หมดเพราะเสาร์ที่ผ่านมาเซฟบางแสนม่ายมีครายอยู่เลย มีแต่พี่ๆที่ กทม.ลงมา แต่วันเสาร์เหงรถพี่อั้มแหละค่ะ ขับรอบนึงมั้ง ถ้าจำไม่ผิด ขับมาทางสายล่าง เหงแว้บๆ อิอิ

ถ้าเป็นแถวบ้านเราเค้าเรียกว่า..ปากดี..ใช่มั้ยพี่

อุ๊ วะ 55

ปล.พี่โอ๋รถเส็ดทันงาน 4 ปีมั้ยนี่:verwirrt:

ก้อท่านเล่นมาไม่บอก....อ่ะ
.
.
จะมาแจ้งล่วงหน้าอนเอออออ
ไม่ได้ว่าเก่ง กะโอ๋ บางแสนไม่ได้มีแค่2คัน
ไม่ใช่เหรอ

ไม่ได้ว่าเก่ง กะโอ๋ บางแสนไม่ได้มีแค่2คัน
ไม่ใช่เหรอ
สงสัยว่านู๋ ฮืออออออออ แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :cry: ก้อรถนู๋เพิ่งเส็ดได้วันเสาร์ที่ผ่านมาเองค่ะ เสาร์อื่นก้อเปงสก๊อยนั่งซ้อนท้ายไปแว้บๆ เกือบทุกเสาร์แหละนะ ฮือออออออ แย่จัง :burn: น้อยจัยจัง.......... งอลแย้ววววววว.......... :sure:

:cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :sweat: :sweat: :sweat: :sweat:

ไม่ใช่เหรอ

คราย คราย ทำให้ พี่บิ๊ก มะ พอจายยย เล่นเลย ปะ....เอิ๊กก ตื่งๆ งานเข้า แว้วว:dribble:

ไม่ใช่เหรอ
ก็น้าเล่นมาตอนผมไปสุราษ ตลอดเลย เหมือนรู้ว่าเราไม่อยู่เลยมาอะป่าว

งดแก้ข่าว เหอะๆๆๆๆๆ

ถ้าเป็นแถวบ้านเราเค้าเรียกว่า..ปากดี..ใช่มั้ยพี่

อุ๊ วะ 55

ปล.พี่โอ๋รถเส็ดทันงาน 4 ปีมั้ยนี่:verwirrt:
รถเสร็จแล้วจ๊ามะวานนี้เอง
ฮะๆละเจอกันจ๊ะพี่น้อง:smile: :augenrollen: :biggrin: :sweet_kiss: :biggrin: :tongue:

มาดู หุๆๆๆๆ:cool:

รถเสร็จแล้วจ๊ามะวานนี้เอง
ฮะๆละเจอกันจ๊ะพี่น้อง:smile: :augenrollen: :biggrin: :sweet_kiss: :biggrin: :tongue:
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีจายแทน มีรถมาหาฉาวๆ แต่มิโออ่า เหลืออีกคันเส็ดยัง OOP!!!!
:mad:

เส็จแร้วเจ้าค่า.......
.
.
.
เจอกานนนนนนนนนนน
.
.
.
ซ่อมกันชนมาแระ 2000

.
.
ทำสีฝากระโปงท้ายที่โดนกระถางต้นไม้ตกจากชั้นสามใส่บุบอีก 1500
.
.
รวมค่าใช้จ่ายงวดนี้=3500 สบาบใจไทยแลนด์.........

ไฟล์แนบ

• pig 037_resize.jpg
    pig 037_resize.jpg
    64.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 87

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม