ถามหน่อยครับใส่ล้อ 19 จาติดมั้ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31581
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องลองๆๆๆๆ

ผมเคยเอาไปใส่เหมือนกันนะ 19" เนี่ย ล้อยื่นออกมา ฝ่ามือนึงได้ ตอนนี้เลยเก็บเงินทำซุ้ม แล้วเด๋วค่อยไปใส่ใหม่ แล้วแบะล้อช่วย น่าจะดีขึ้นครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ผมเคยเอาไปใส่เหมือนกันนะ 19" เนี่ย ล้อยื่นออกมา ฝ่ามือนึงได้ ตอนนี้เลยเก็บเงินทำซุ้ม แล้วเด๋วค่อยไปใส่ใหม่ แล้วแบะล้อช่วย น่าจะดีขึ้นครับ

โดยรวมแล้วสวยมั้ยครับ ถ้ามันไม่ยื่น

โดยรวมแล้วสวยมั้ยครับ ถ้ามันไม่ยื่น
มึงก็ลองขอเค้าใส่เทียบดูเดะ ถ้าจะเอาจิงๆ
แล้วถ่ายรูปมาลงให้ดูด้วย ล้อเก่าขายกูมั๊ย

มีรูปรถผมใส่ 19 ลงอยู่ใน cef show อันล่าสุดอะ ลองตามไปชมดูนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม