<< พี่น้อง Cef_thon ขอขอบคุณ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่น้องทั้งหลายที่มาร่วมงาน
ที่พวกเราได้จัดขึ้น
อาจจะมีขาดตกบกพร่องไปบ้าง
ขอโต้ดด ด้วยนะค้าบบบ
แต่เมามันส์ดีครับ
เจอกันมิตติ้งครั้งต่อไปค้าบบบบ

ขอบคุรครับ มีทติ้งสนุกมากเมาโคตร
ปล. กรูเมาเสียงโทรศัพท์นะแม่งคุยกะใครบ้างวะเนี่ย วิ้งๆๆๆๆๆ อยู่ในหูเนี่ย

555555555555555+++ เฝ้าบ้านไปเถอะ ตาเฒ่า....

สนุกดีคับ ...

แต่ว่าทำไมจำอะไรไม่ค่อยได้เลย ...

แถม เมื่อยตัวอีกด้วย ยังกะไป เป็นกรรมกรแบกหาม ...

ขอบคุรครับ มีทติ้งสนุกมากเมาโคตร
ปล. กรูเมาเสียงโทรศัพท์นะแม่งคุยกะใครบ้างวะเนี่ย วิ้งๆๆๆๆๆ อยู่ในหูเนี่ย

ใจป่าว แค่นั้นแหละ

ขอบคุณพี่น้องทั้งหลายที่มาร่วมงาน

ที่พวกเราได้จัดขึ้น
อาจจะมีขาดตกบกพร่องไปบ้าง
ขอโต้ดด ด้วยนะค้าบบบ
แต่เมามันส์ดีครับ

เจอกันมิตติ้งครั้งต่อไปค้าบบบบ
ขออภัยพี่น้องเซฟธนฯหยั่งสูงคับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
..พอดีติดธุระอยู่ที่พิดโลกอ่ะคับ..(มาส่งองค์ราชบุตร)..
แต่ก็ได้นั่งเมา ได้โทรพูดคุยกะพี่น้องที่มาร่วมงาน
เสมือนหนึ่งว่าป๋มอยู่ในงานด้วยก็มิปาน... คิดถึงพี่น้องเสมอคับ...:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

ขออภัยพี่น้องเซฟธนฯหยั่งสูงคับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
..พอดีติดธุระอยู่ที่พิดโลกอ่ะคับ..(มาส่งองค์ราชบุตร)..
แต่ก็ได้นั่งเมา ได้โทรพูดคุยกะพี่น้องที่มาร่วมงาน
เสมือนหนึ่งว่าป๋มอยู่ในงานด้วยก็มิปาน... คิดถึงพี่น้องเสมอคับ...:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

ตามนั้น...ก็ขับผ่านเหมือนกัน แต่หาร้านไม่เจอ..ว่าจะเอากลับแกล้มไปฝาก.......

สนุกดีคับ ...

แต่ว่าทำไมจำอะไรไม่ค่อยได้เลย ...

แถม เมื่อยตัวอีกด้วย ยังกะไป เป็นกรรมกรแบกหาม ...
ก็รั่วขนาดนั้นไปจำไรได้ล่ะเมย์เอ๋ย:eeek:

สนุกดีครับ....ก็โอครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
แหล่ม.........

มันครับ..อย่าลืมพบกันครั้งต่อไปที่....บางแสน เดือน พฤศจิกายน..น่ะครับพี่น้อง..

เช่นกันครับขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคน

ที่ได้มาร่วมพบประสังสรรค์กัน

รวมถึงทั้ง Tiida club และ Teana club ด้วยครับ

ที่มาร่วมกิจกรรมกัน

ถ้าสิ่งไดล่วงเกิน หรือ ไม่เหมาะไม่ควรก็ขออภัยแทนพี่ๆน้องๆผมด้วยนะครับ เหอๆๆ

ถ้าตราบไดที่เรายังร่วมมือร่วมใจกันก็จะเกิดงานดีดีแบบนี้ต่อไปตราบนานเท่านานแหละครับ

มิตรภาพไม่มีจืดจางใน Cefiro-Thailand

วิฮิ้ววววววววววววววววววววว

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

มิตรภาพ พี่น้อง ผองเพื่อน อบอุ่น

ตามนั้น...ก็ขับผ่านเหมือนกัน แต่หาร้านไม่เจอ..ว่าจะเอากลับแกล้มไปฝาก.......
ผ่านมาตอนไหนฟร่ะ...

ขอบคุณเซฟธนสำหรับมิตติ้งมันส์ ๆ คั๊บ
ขากลับเสี่ยงด่านชิปเป๋ง
โดยเฉพาะไอจู๊ซ พาพวกเข้าด่านไป 3-4 คันแน่ะ
555++

ตรุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด ..........................

อบอ่นเหมือนเช่นเคย ........... หลังจากที่ไม่ได้สัมผัสบรรยากาศมิตติ้ง
ร่วมกับ เพื่อนมาระยะหนึ่ง .............. แม้ผมจะกลับ เร็วไปนิด

แต่ก็ ขับรถกลับ บ้านด้วยความอิ่มเอิบใจ ..... + วิงเวียนศณีษะเล็กน้อย ถึง ปานกลาง

ขอบคุณ ฝั่งธน ครับ สำหรับงานดีๆ

สงสัยบอลแม่งเมาไม่สร่างพิมยังพมพ์ผิดเลยเอ็ง

สนุกสนานมากมาย มิตติ้งเมาไร้สติแบบนี้สิ ของจริง

เจ้าของร้านมันคงไม่อยากให้เราไปจัดอีกแล้วละครับ แม่งขึ้นหัวไว้เลย ไม่รับแขก

ผ่านมาตอนไหนฟร่ะ...

ขอบคุณเซฟธนสำหรับมิตติ้งมันส์ ๆ คั๊บ
ขากลับเสี่ยงด่านชิปเป๋ง
โดยเฉพาะไอจู๊ซ พาพวกเข้าด่านไป 3-4 คันแน่ะ
555++

ไอตั๋นมันพาเข้าด่านต่างหากพี่ มันรอด

แต่ จูซ แจ๊ค พี่ต้น ไม่รอด

555555 จอดทิ้งรถแม่งหน้าด่านเลย

ไอตั๋นมันพาเข้าด่านต่างหากพี่ มันรอด

แต่ จูซ แจ๊ค พี่ต้น ไม่รอด

555555 จอดทิ้งรถแม่งหน้าด่านเลย

เจงดิ บอกแล้วให้พา คนขับรถมาแบบผม กินเต็มที่

แต่แม่มทะมัยไม่เมาไม่รู้กินเยอะนะนั้น

ไปต่อบางแสนอีกตะหากยัง งง ตัวเองอยู่ทะมัยไม่เมา

หรือว่าไอ้เมย์มันแย่งเมาไปหมดแล้วก์ไม่รู้

55555555555555+

วันนี้สติเพิ่งกลับมาอยู่กับเนื้อกับตัว....หลังจากออกจากร่างไปเมื่อคืนวันเสาร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม