เคยสังเกตุมั้ยครับว่า รถเอียงขวา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ AmM
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

AmM

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมสังเกตุจากหลาย ๆ คัน นะครับ ว่าเซฟจะเอียงขวา เห็นชัดมากเมื่อโหลดลงมา จะเห็นยางห่างจากซุ้มล้อไม่เท่ากัน ด้านขวาจะใกล้ซุ้มมากกว่า ทั้งล้อหน้า และหลัง มันปกติรึป่าวครับ

ผมสังเกตุจากหลาย ๆ คัน นะครับ ว่าเซฟจะเอียงขวา เห็นชัดมากเมื่อโหลดลงมา จะเห็นยางห่างจากซุ้มล้อไม่เท่ากัน ด้านขวาจะใกล้ซุ้มมากกว่า ทั้งล้อหน้า และหลัง มันปกติรึป่าวครับ
ของผมมันเบ้ซ้ายนะคั๊บ
555++

ขอผมก็ ซ้าย อิอิ

ไอ 2 คนข้างบน มีแม่ยายกันแล้วเหรอ

โม้ 555555555

เอียงขวา เค้าว่ากันว่าจะได้ลูกสาวนะครับ :smile:

นึกว่าเป็นคนเดียว.....ลองวัดเซ็นเตอร์วงล้อไปถึงขอบซุ้มล้อแล้วจะเห็นความต่างที่ชัดเจน

งง เหมือนกัน อิอิ อายุน้องไม่รู้จิงๆ อิอิ

ขวา..........ค๊าาาบบบบบ!!

รถผม ขวาต่ำกว่าซ้าย 1 เซนต์...

ก็คนขับอยู่ขวานิ ไม่เอียงได้ไงอะ ดูรถไอ้หมีดิ เอียงเห็น ๆ 555++

เอียงขวาด้วยคน:byebye:

ซ้ายที ขวาที..งง?

11 นาฬิกา :biggrin:

ล้อหลังซ้ายเอียงจริงๆ.....

ผมก็หน้าขวา ต่ำหว่าหน้าซ้าย 1 ซม เช่นกัน

มันเลยพาลให้เวลาโหลดหน้าทิ่มแล้ว ตูดหลังซ้ายจะสูงกว่า 555

ปรับไงก็ไม่เท่าสักที

โมโห เลยเอา สเปเซอร์แผ่นมารอง 1 ซมด้านขวา เท่ากันเดะ 55555

• กระทู้ ผู้เขียน
555 ว่าแล้วกระทู้ต้องมีเบี่ยงเบน ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ
ว่าแต่ ทำไมมันต้องเอียงครับ ใครพอจะทราบเหตุผลบ้าง ไว้เป็นความรู้น่ะครับ ขอบคุณครับพ้ม

เปอร์เซ็นการใช้งานฝั่งคนขับมั้งคับ ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม