Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ต้องการซื้อบังแดดหลังครับ ( เคยเห็นมีคนทำขายหากระทู้เก่าไม่เจอท่านใดรู้หรือมี )

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pojard
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

2.ตอบที่โทรมาขอดูครับ

ไฟล์แนบ

21.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 191

ของแท้ สีอะไร อ่ะ สีชาแดงป่าว

ใส่แล้วคนนั่งหลังสบายหัวขึ้น ไม่บ่นเหมือนเมื่อก่อน ผมก็ใส่ของคุณคิงเหมือนกัน ของแท้มีตังค์ยังหาซื้อแทบไม่เลยเลย เห่อๆ

น่าสนใจ เปิดเท่าไร อ่ะ

เดียววันพฤหัสที่ 3 พ.ค จะโทรไปหาอีกทีนะครับ ที่นัดไว้ ขอบคุณครับ:redface:

ได้ครับ ไว้คุยกัน

ส่วนเรื่องราคา เมื่อก่อน 1100 บาทครับ แต่ตอนนี้ของทุกอย่างขึ้นหมดเลยครับ

กำลังต่อรองเพื่อนผมอยู่ ครับ เพราะตอนนี้เค้าบอกมา 1200 บาทครับ ถ้ายังไงโทรมาคุยกันได้ครับ

ทางบอร์ดจะได้ไม่ว่าเอาครับ โทรมาดีกว่า

ของแท้สีเหมือนเวธเทอร์การ์ดคั๊บ
รู้สึกจะราว ๆ 2500 นะ

:go: เท่าที่เคยเห็นของแท้ มี3สี ครับ
1.สีออกสีม่วง อ่อนมาก เกิดจากการตากแดด มากครับ สีจะซีด อันนี้เจอมาหลายอัน
2.สีออกสีม่วงเข้มเกือบดำ อันนี้เคยได้ของใหม่มาครับ มีอุปกรณ์ครบ สีจะเกือบดำเลย
3.สีออกสีชา ตัวนี้เคยเห็นเป็นของในบ้าน เรา ครับได้มาตอนออกรถใหม่อันนี้เพื่อนใช้อยู่
เท่าที่เห็นจะมี สีประมาณนี้ครับ :go:

อยากได้ๆ ใครมีขายแบบเป็นทางการลงเลยครับ

ยังไม่ได้อีกหรอครับ มันเป็น 1 ในออปชั่นชั้นเทพฯครับผมมีแล้วกว่าจะได้เลือดตาแทบกระเด็น อิอิอิ:biggrin:

ยังไม่ได้อีกหรอครับ มันเป็น 1 ในออปชั่นชั้นเทพฯครับผมมีแล้วกว่าจะได้เลือดตาแทบกระเด็น อิอิอิ:biggrin:
ของเมิง แท้หรือเทียมว่ะ
:eeek: :eeek: :eeek:

ใช้วิจารญาณหน่อยโว๊ยเลือดตาแทบกระเด็นเนี่ยมันน่าจะของแท้นะโว๊ย
หึ ๆ
ไม่แน่ ไอเอ๋ อาจซื้อของตาคิงส์มาก้อได้
เมิงเคยเห็นของแท้ ขายกันเกลื่อนเหรองัย

หึ ๆ
ไม่แน่ ไอเอ๋ อาจซื้อของตาคิงส์มาก้อได้
เมิงเคยเห็นของแท้ ขายกันเกลื่อนเหรองัย
ว่าแต่ หาโรงงานผลิตได้อะยังคับ 5 5 5 ท่าทางมีคนสนใจเยอะนะเนี่ย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

• กระทู้ ผู้เขียน

ขายต่อมั้ยครับ :dribble: จีบก่อนเผื่อได้อิๆ เอาจริงนะครับ:byebye:

ว่าแต่ หาโรงงานผลิตได้อะยังคับ 5 5 5 ท่าทางมีคนสนใจเยอะนะเนี่ย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
หาได้แร้วคั๊บ
แต่หาสีอะคริลิกกะความหนาตามสเป็คบ่ได้ง่ะ

ของกรูได้มาจาก คิงว่ะ แต่ เนียนดีเหมือนกัน

กรู ว่ามาโหวดกันดีกว่า ว่า ออปชั้นแบบสุดยอด ( ชั้นเทพฯ ) มีอะไรบ้าง เริ่มจาก
1. เสียงStart ละกัน นับวันยิ่งหายาก
2. บังแดดหลัง
3. เสียงถอย
4. กระจกปรับแสง
5. ......... :biggrin: ต่อทีละกัน

กรู ว่ามาโหวดกันดีกว่า ว่า ออปชั้นแบบสุดยอด ( ชั้นเทพฯ ) มีอะไรบ้าง เริ่มจาก
1. เสียงStart ละกัน นับวันยิ่งหายาก
2. บังแดดหลัง
3. เสียงถอย
4. กระจกปรับแสง
5. ......... :biggrin: ต่อทีละกัน
กรูมีหมดแระ
แต่ยังมีต่อนะ..
5. หัวเกียร์น้าแหวน
6. โลโก้ M-Selection
7. โลโก้ AUTECH
8. TBO AUTECH
9. ถาดวางของในรถ
10.ถาดวางของหลังรถ
11.การ์ดกระจกมองข้าง
12.การ์ดน้ำฝน
13.การ์ดมูนรูฟ
14.มูนรูฟ
15.ปัดหลัง
ฯลฯ ฯลฯ ฯลฯ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม