ถึง 490

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เบียร์ เมื่อวานเห็นที่ เซ็นทรัลลาดพร้าว...โอไปเดิน ตอนเย็น ถึง สองทุ่ม ออกมาเห็น จอดอยู่ ชั้น 2 ครึ่งน่ะ กันชนหลัง ขาวจั๊ว..

อ่ะ..งง..กั้บ
โทษครับป๋า คือ วันที่ 22 คือวันนี้ ครับ
ผมเลิกงาน 5 โมงเลยไปเดิน เล่น เซ็นทรัล แล้วเดินถึง 2 ทุ่มครับ แล้วผมเข้ามาออฟฟิศต่อ นั่งกินโอที
เจอเซฟิโร่ คันหนึ่ง สีเทา แต่กันชนหลัง เป็น สีขาว
แต่จำได้ กันชนหน้าเป็นshooting ครับ คิดว่าเป็นรถเบียร์

โทษครับป๋า คือ วันที่ 22 คือวันนี้ ครับ
ผมเลิกงาน 5 โมงเลยไปเดิน เล่น เซ็นทรัล แล้วเดินถึง 2 ทุ่มครับ แล้วผมเข้ามาออฟฟิศต่อ นั่งกินโอที
เจอเซฟิโร่ คันหนึ่ง สีเทา แต่กันชนหลัง เป็น สีขาว
แต่จำได้ กันชนหน้าเป็นshooting ครับ คิดว่าเป็นรถเบียร์

ไอเบียร์ มัน 449 เว้ย โอปอ

ใช่ รถไอเบียร์ แต่ไอเบียร์มัน449
มึงเมาทวารปะเนี่ย

อะไรของเมิงเนี่ย ไอตุ๊ด เจอผู้ชายไม่ได้เลยนะ

เจอหลายคนนะ เมิง เดี๋ยว เจอกรู ที่เดอะมอลล งี้

ตามนั้น เจ้าเบียร์มัน A31449 พี่เลยงง....
A31490 เค๊าขายของแถวนวมินทร์ไม่มีรถเซฟิโร่ด้วยมั้ง..เห็นขับ BMW..

ตามนั้น เจ้าเบียร์มัน A31449 พี่เลยงง....
A31490 เค๊าขายของแถวนวมินทร์ไม่มีรถเซฟิโร่ด้วยมั้ง..เห็นขับ BMW..
ใช่ ครับ 490 เค้าชื่อ ตั้ม C4 ผมเคยไปซื้อของก่ะ เค้าอยู่ ผมมึนเอง...555

490 เนี่ย จิง ๆ ชื่อไอสลัดเอ็ม
บ้านอยู่นครปฐม ไปปลูกกุหลาบอยู่ตาก
แต่ก้อขายรถไปแล้วเหมือนกัน
สนิทกะ บักตั๊มส์ ซีโฟร์ ก้อเลยให้ login มาใช้งาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม