ปาไข่ถูกจับแว้ววววว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานนี้เจอแขกเปรี้ยวครับพี่น้อง

:embarrassed: ไม่น่าให้มันโดนจับเลย:embarrassed:

มันจบง่ายไปหน่อยมั๊ยเนี่ย
ไอ้สันดาน
คนประเภทนี้ต้องให้มันรับประทาน
ส้นลองเท้าซะให้เข็ด
โครตโชคดีเลยที่แม่งโดนจับได้ซะก่อน
ไม่งั้นไปเจอของจริงเข้าละมึง

:boss: อิ่มไปอีกหลายมื๊อ:boss:

ต้องให้เจ๊แนนเอาไข่ฟาดซะ พวกนี้นี่
:brick: :brick: :brick: :brick: :brick: :brick:

• กระทู้ ผู้เขียน
มันประกันตัวไปแล้วค่ะ
ใช้เงินประกันตัวไป
3,000 บาทเอง
เฮ้อๆๆๆ

ผมลองมานั่งคิดเองนะว่า

เด็กมันไม่ได้เลวมากมายหรอก

มันคงแค่ยังคะนอง ไม่ทันคิดว่า ไอที่มันทำเนี่ย ป่วนชาวบ้าน เดือดร้อนเค้าเยอะ

มากกว่าที่มันคิดว่า แค่ไข่ฟองเดียวเอง

บ้านกรูรวย เด๋วให้ป๋ามาเคลียร์ให้

เด็กทั่วไปอาจทำอะไรลักษณะนี้ได้นะ แค่แกล้วเพื่อนทั่วไป แกล้งกันเบา ๆ

แต่พอดี ไอเด็กคนนี้ มันมีสิ่งแวดล้อมเอื้ออำนวยไง

มีรถป้ายแดง มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ มีไข่ มีไอเดีย เลยเล่นแบบนี้ดีกว่า สนุกดี

แต่กว่าจะคิดได้ อาจจะสายไปซะแระ แต่ดีที่ไม่เป็นไรมากกว่านี้

ซวยกันไป ทั้งมัน ทั้งคนที่โดนมันปา

.....นี่แค่ step แรก รอดู step 2ของมันต่อไป...
แม่งหลงเข้ามา ปรีดี ซ.4หน่อยไม่ได้..จะปล่อยเป็ดไปกัดแม่งเลย..555

อะ ทิดบอยหยอดไว้นานแล้วอะ

ไม่เห็นมีเป็ดเข้ามาเก็บงานเลยอะ

555:embarrassed:

รถ 6 ล้อ หน้าจะลากมันไปอีก 4 กม. แล้วเอามันบวกกับเสาไฟฟ้าตายคาที่เลยดีกว่า

อย่าเลยคั๊บ อย่าให้คนเลว ๆ แบบนี้มาเป็นผีเฝ้าเสาไฟแถวบ้านผมเลย

เด๋วตอนเป็นผีเม่งมาเฮี้ยน ปาไข่ใส่คนแถวนี้อีก คงไม่มีใครกล้าผ่าน

"คือ ผมผ่านมาอยู่ดี ๆ ขับมาคันเดียว

อยู่ดี ๆ ก็มีเสียงปุ้ก ตรงกระจกหลัง

ทั้ง ๆ ที่ไม่มีใครอยุ่ข้าง ๆ เลย!!! "

คงมีคนให้สัมภาษณ์แบบนี้บ่อย ๆ แน่

บรึ๋ย ....

แม่งเลวจิงจิง
อยากเห็นหน้ามันจิง
รู้สึกว่าตอนผมดูข่าวคนขับอายุแค่
16

อยากรู้จังบ้านมันอยู่ไหน เรารวมพลเซฟไทยทุกคันทุกคนไปเผาบ้านแม่งเลย 55555+
ขำขำนะพี่อยากคิดมากผมมันก็เป็นแค่เด็กอย่าถือสา อิอิ

ผมลองมานั่งคิดเองนะว่า

เด็กมันไม่ได้เลวมากมายหรอก

มันคงแค่ยังคะนอง ไม่ทันคิดว่า ไอที่มันทำเนี่ย ป่วนชาวบ้าน เดือดร้อนเค้าเยอะ

มากกว่าที่มันคิดว่า แค่ไข่ฟองเดียวเอง

บ้านกรูรวย เด๋วให้ป๋ามาเคลียร์ให้

เด็กทั่วไปอาจทำอะไรลักษณะนี้ได้นะ แค่แกล้วเพื่อนทั่วไป แกล้งกันเบา ๆ

แต่พอดี ไอเด็กคนนี้ มันมีสิ่งแวดล้อมเอื้ออำนวยไง

มีรถป้ายแดง มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ มีไข่ มีไอเดีย เลยเล่นแบบนี้ดีกว่า สนุกดี

แต่กว่าจะคิดได้ อาจจะสายไปซะแระ แต่ดีที่ไม่เป็นไรมากกว่านี้

ซวยกันไป ทั้งมัน ทั้งคนที่โดนมันปา

อะ ทิดบอยหยอดไว้นานแล้วอะ

ไม่เห็นมีเป็ดเข้ามาเก็บงานเลยอะ

555:embarrassed:

อย่าเลยคั๊บ อย่าให้คนเลว ๆ แบบนี้มาเป็นผีเฝ้าเสาไฟแถวบ้านผมเลย

เด๋วตอนเป็นผีเม่งมาเฮี้ยน ปาไข่ใส่คนแถวนี้อีก คงไม่มีใครกล้าผ่าน

"คือ ผมผ่านมาอยู่ดี ๆ ขับมาคันเดียว

อยู่ดี ๆ ก็มีเสียงปุ้ก ตรงกระจกหลัง

ทั้ง ๆ ที่ไม่มีใครอยุ่ข้าง ๆ เลย!!! "

คงมีคนให้สัมภาษณ์แบบนี้บ่อย ๆ แน่

บรึ๋ย ....

แต่ที่ได้ยินมา เค้าว่ากันว่าพี่ต้นเจอพี่ จับไข่ บ่อยๆไม่ใช่เหรอครับ (ผีขนุนอ่ะ555555555)

.....นี่แค่ step แรก รอดู step 2ของมันต่อไป...
แม่งหลงเข้ามา ปรีดี ซ.4หน่อยไม่ได้..จะปล่อยเป็ดไปกัดแม่งเลย..555

55555555555555555555555555555555555555++++
เดี๋ยวทั้งคู่..........

^
^
^
^
^

นานนะกว่าจะมา

หา พวกจับไขถูกปาแล้วหรอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม