ปาไข่ถูกจับแว้ววววว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31677
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31677

Cef@Baby Gang
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
29 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ฟัง จส.100 มาค่ะ
ตอนเย็นๆ รถที่ปาไข่ถูกจับแล้วค่ะ
เวรกรรมตามทันแบบติดจรวด
ก็ไปปาใส่รถคนอื่นอีกแล้วรถตนเองก็เสียหลักไปชน
เพื่อนร่วมขบวนการอีก3คนหนีไปได้
คนขับได้รับบาดเจ็บเล็กน้อยแล้วก็โดนจับไปตามระเบียบ
ตอนนี้อยู่ที่ สน.บางโพงพาง พี่ๆคนไหนโดนไปหรือเจ็บแค้นก็ไปดู
" น้ำหน้า " คนขับได้นะค๊ะ

อยากเห็นหน้ามันจิงๆ......

ต้องจับแม่งประหารชีวิตไปเลย เลวจิง ๆ ทำไมมันไม่ตายว่ะ....

สมควรแล้ว กรรมมันติด 2j T88 แรงได้ใจจิง ๆ

มันยังเด็กอยู่เลย ส่งสัยพ่อแม่ไม่มีเวลาสังสอนลูก

สมน้ำหน้าแม่งจิง ๆ อย่าไปยอมคับ ใครที่โดน เอาไข่ไปปาใส่ไข่แม่งเลยย

ให้แม่งเข้าคุก ไปรับใช้กรรมดีกว่า หรือ ประหาร ไปเลยย:verwirrt:

รถยังจอดอยู่แถวบ้านผมอยู่เลยอะ

มันชนยังไงของมันนะ

สมควรแล้ว กรรมมันติด 2j T88 แรงได้ใจจิง ๆ

เดียวนี้ กรรมมันไม่วาง 2j แล้วคราบ เดียวนี้มัน วาง v12 8000cc ติดโบ ยิงnos แล้วครับ

สมน้ำหน้ามัน อายุแค่16 แต่ดันฮ้าว น่าจะจับมันลงไปอยู่ ยะลา

สะใจจริงๆ โดนจับซะ สมน้ำหน้ามัน
แต่ท่าทางดูทรงแล้ว มันไม่ได้นอนคุกหรอกครับ เดี๋ยวมันก็ออกมาซิ่งกวนเมืองได้อีก
แหม พ่อแม่มันก็มีตังอะเนอะ ไอ้พวกแขกซิกข์พวกนี้รวยๆ ทั้งนั้น เดี๋ยวก็มียัดเงินมั่วซั่วไปหมด

สะใจจริงๆ โดนจับซะ สมน้ำหน้ามัน
แต่ท่าทางดูทรงแล้ว มันไม่ได้นอนคุกหรอกครับ เดี๋ยวมันก็ออกมาซิ่งกวนเมืองได้อีก
แหม พ่อแม่มันก็มีตังอะเนอะ ไอ้พวกแขกซิกข์พวกนี้รวยๆ ทั้งนั้น เดี๋ยวก็มียัดเงินมั่วซั่วไปหมด

จะโทษว่ามันรวยยัดเงินก็ไม่ใช่นะ กรูว่าต้องโทษไอ้คนรับเงินมากกว่าว่ะ

:embarrassed: ไม่น่าให้มันโดนจับเลย:embarrassed:
มันจบง่ายไปหน่อยมั๊ยเนี่ย
ไอ้สันดาน
คนประเภทนี้ต้องให้มันรับประทาน
ส้นลองเท้าซะให้เข็ด
โครตโชคดีเลยที่แม่งโดนจับได้ซะก่อน
ไม่งั้นไปเจอของจริงเข้าละมึง
:boss: อิ่มไปอีกหลายมื๊อ:boss:

เอาหิน ไปปาไข่คืนซ้าาาาาา..! :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: . . . .

.....นี่แค่ step แรก รอดู step 2ของมันต่อไป...
แม่งหลงเข้ามา ปรีดี ซ.4หน่อยไม่ได้..จะปล่อยเป็ดไปกัดแม่งเลย..555

.....นี่แค่ step แรก รอดู step 2ของมันต่อไป...
แม่งหลงเข้ามา ปรีดี ซ.4หน่อยไม่ได้..จะปล่อยเป็ดไปกัดแม่งเลย..555

55555555555555555555555555555555555555++++

5555555 ชอบๆๆโดนใจดี555555

รถ 6 ล้อ หน้าจะลากมันไปอีก 4 กม. แล้วเอามันบวกกับเสาไฟฟ้าตายคาที่เลยดีกว่า

สมน้ำน่ามันไอ้พวกนี้ชอบกวนเมือง ประหารมันโหดไปมังครับ เอาแค่ตัดมือที่มันใช่ปลาก็พอมัง

ต้องให้เจ๊แนนเอาไข่ฟาดซะ พวกนี้นี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม