++ขอบคุณกลุ่มบางแสนนะค๊าบบบ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แม้ที่ผ่านมาจะมีความไม่เข้าใจกันบ้างมันก็เหมือนลิ้นกะฟันย่อมกระทบกระทั่งเป็นปกติธรรมดา แต่ความเป็นพี่เป็นน้องของชมรม Cefiro-Thailand ยังคงเหนียวแน่นสม่ำเสมอ งานนี้คงต้องขอบคุณกลุ่มบางแสนที่ได้จัดเตรียมงานเป็นอย่างดีถึงแม้ว่าจะมีอุปสรรคจากธรรมชาติแต่ก็ได้บรรยากาศที่ชุ่มชื่นชุ่มฉ่ำไปอีกแบบ สนุกสนานมากครับ..ขอบขอบคุณเจ้าภาพกลุ่มบางแสนอีกครั้ง...เหอ.เหอ.สนุกซะจนเจ้พ๋มเมาไร้สติไปเลยอ่ะ...
ขนาดน้านเลยหรือครับป๋า....5555:biggrin: :biggrin: :biggrin:

เสียดาย ไม่ได้ไป.....ฮือออออ
แหวะ...ขี้เหร่ว๊ะโทรไปตามติดนู้นนี้เซ็ง
1.บิ๊ก
2.แชมป์
3.ยู แห่งทุ่งบาง
4.หน้ากิ๊ีปโคราช
5.น้าเชด
6.น้ากอฟฟี่
7.น้าออดี้
8.
น้าหนุ่ม เตาปูน.....
9.พี่แม็ค
10. รังสิต ไม่มีไครมาเลย
11.ระยองมาแน่มาแน่
12.ละก็พี่น้องๆออนๆกันอยู่ อย่างต้นฟรีไตรเงี้ยะมะมาออนด้วยกันแท้ๆ:embarrassed:เห็นมะมะเชื่อกันมีดีก็มะเชื่อ
ปล.ติดไว้ปีหน้าละกัน ถ้าได้จัดอีกนะ:smile:

แหวะ...ขี้เหร่ว๊ะโทรไปตามติดนู้นนี้เซ็ง
1.บิ๊ก
2.แชมป์
3.ยู แห่งทุ่งบาง
4.หน้ากิ๊ีปโคราช
5.น้าเชด
6.น้ากอฟฟี่
7.น้าออดี้
8.น้าหนุ่ม เตาปูน.....
9.พี่แม็ค
10. รังสิต ไม่มีไครมาเลย
11.ระยองมาแน่มาแน่
12.ละก็พี่น้องๆออนๆกันอยู่ อย่างต้นฟรีไตรเงี้ยะมะมาออนด้วยกันแท้ๆ:embarrassed:เห็นมะมะเชื่อกันมีดีก็มะเชื่อ
ปล.ติดไว้ปีหน้าละกัน ถ้าได้จัดอีกนะ:smile:

ข้อ โทษ ครับ

ติดงาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม