อยากหาคนเกิดปีวอกที่เป็นผู้หญิง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มี...ตอนนี้อายุ 15 พอดีเป๊ะ..ผมยังไม่เลยติ่งหู..เอาป่ะ!:biggrin:

ปีวอกนี่โฉม 12 หรือ 24 V อะคับ
ท้ายดำหรือท้ายแดงอย่าสบอกนะว่าท้ายอูม

เอาแบบว่าตอนเกิด มาเป็นเด็กชายแล้วโตมาเป็นนางสาวได้ป่าวคับพี่ 55555

เซฟิโร่เสี่ยงรัก แบบมาลัยเสี่ยงรัก..555
อายุก็มากขึ้นกิจการก็รุ่งเรืองเด้วหาผู้สืบทอดไม่ทันกันพอดี..ขอให้สมปรารถนาครับ

สุดจริงๆๆๆๆๆๆ5555555

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอโทษทีครับที่อยากได้คือปีวอกแต่ปีอื่นๆก็เป็นคนต่อไป(ที่ต้องการปีวอกเพราะเรื่องบางอย่างถูกใจหลายอย่างครับ)

.quote=A31035;113052]ที่มาประกาศหาคู่คนเกิดปีวอกไม่ได้กวนแต่เพื่อต้องการคนที่เต็มใจที่ยอมรับกันและกันพร้อมที่จะก้าวไปข้างหน้าและไม่คิดว่าตัวเองถูกเสมอและยอมๆกันบ้างบางทีหากพี่รุนแรงไปบ้างทั้งคำพูดและกริยาในเวลาเราคบกันนั้นต้องขออภัยไว้ด้วย..วันนี้พี่เลยคิดได้ว่าเลือกรักตัวเองบ้างผิดตรงไหนครับที่มาหาคู่เป็นสิ่งที่บางคนอาจจะกล้าและไม่กล้าแต่ชั่วโมงนี้อายุก็ใกล้35แล้วอยากมีคนที่ดูแลกันและกันยามเจ็บไข้หรือฝากชีวิตกันและกันได้มีลูกไว้สืบสกุลมันแปลกตรงไหน....เมื่อคืนวันก่อนพี่ปวดฟันมากๆๆจนนอนไม่หลับลุกขึ้นไปโรงพยาบาลคนเดียวในใจคิดตลอดว่าจะโทรหาใครดีถ้าโทรหาแม่แม่ต้องเป็นห่วงพาท่านเครียดอีกจะโทรหาใครดีวะนั่นเเหละคือการจุดประกายให้ผมต้องการใครสักคนที่เค้ารับผมได้เกือบทุกเรื่อง..สิ่งที่ไม่ดีของแต่ละคนมีทั้งนั้นมีแต่อยู่ที่ว่าจะคิดว่าเป็นเรื่องปรกติหรือเปล่าต้องช่วยกันปรับแก้ไข.ซึ่งผมก็เป็นคนอารมร้อนพอควร....ผมยอมรับว่าแนนเป็นผู้หญิงในฝันที่ผมตามหามานานคือชอบเล่นรถจริงๆและเป็นคนที่สู้คนยอมหักไม่ยอมงอเป็นผู้หญิงหน้าดีไม่ว่าจะอยู่ในช่วงเวลาไหนก็ตามสวยตลอดเพราะคติประจำตัวผมคือการจะรักใครสักคนจริงๆต้องมองทุกวันแล้วไม่เบื่อเพราะต้องมองไปตลอดชีวิตแต่มีอีกบางสิ่งที่เข้ากันไม่ได้ก็มี...โดยวันนี้รวมเวลาที่คบกัน9เดือนกับอีก12วันตอนนี้มีเพียงสิ่งดีๆให้จดจำว่าครั้งนึงผมเจอผู้หญิงที่ผมเคยรักมากที่สุดจากใจจริงแล้วครับ...ผมไม่ได้สร้างภาพไม่งั้นผมคงไม่ได้อยู่ในวงการรถจนถึงทุกวันนี้[/quote]

...ถามหน่อยเถอะการทำอะไรให้คนที่เรารักแม้ไม่ได้สิ่งตอบแทนอะไรก็มีความสุขแล้วใช่ไหมครับตอนทีรู้จักแนนใหม่ๆผมน้ำหนัก114กก.เวลานอนจะมีเสียงกรนดังมากซึ่งผมรู้ว่าไม่ชอบเลยพยามยามลดน้ำหนักมาจนถึงตอนนี้97กก.เพื่อให้เสียงกรนหายไปอันนี้คือสิ่งๆนึงที่ผมทำให้ใครคนนึงที่ผมรักมาก...แต่วันนี้มีอีกหลายๆสิ่งหรืออาจแต่ละฝ่ายต่างไม่ยอมกันไม่ว่าสาเหตุใดก็ตามหากมีวาสนาต่อกันไม่ว่าชาตินี้หรือชาติไหนๆคงได้เป็นคู่รักที่สมบูรณ์แบบ....พี่วาสนาน้อยอาจทำได้แค่นี้ขออโหสิในสิ่งที่พี่ทำไม่ดีกับเธอไว้ในบางอารมณ์แต่อย่างน้อยมีเธอคนเดียวนะที่ตักเตือนพี่ได้ขอบอกไว้

อื่ม ครับ
กระทู้นี้ สุด ยอด จริงๆ
สมหวังนะครับพี่

น้าเก๋พูดได้โดนจัย หะหมี จิงๆเลย อ่านไปน้ำตาแทบไหล :cry:

อยากเป็นพ่อสื่อให้เหมือนกัน
แต่ตัวเองยังเอาตัวเองไม่รอดเลย
ฮ่วยยยย

ขุดกระทู้หน่อย

เก๋โว้ย วันไหนว่างโทรบอกล่วงหน้าด้วย

จะได้ดำเนินการต่อ นะพ่อเทพบุตร Rb

ขอให้น้าเก๋เจอผู้หญิงที่ดีๆรักนานอยู่ไปจนแก่เท่าครับ

เอาใจช่วยพี่เก๋ อ่านแล้วซึ้ง ขอให้เจอเร็วๆ น้า

๊upupupupup ไป ให้น้าเก๋สมหวังครับ

ยังหาอยู่อีกหรือ ????
ยังไงใครมีแบบที่เขาว่าก็หาให้หน่อยเหอะ
ขอแบบรถถังนะ อิอิอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม