อยากหาคนเกิดปีวอกที่เป็นผู้หญิง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
...อยากได้คนเกิดปีวอกผู้หญิงเป็นเพื่อนที่รู้ใจครับ...อยากแต่งงานมากๆครับตอนนี้เริ่มอยากมีลูกแล้ว:biggrin: :biggrin:

เหอะๆๆ หากันแบบนี้เลยหรอ

เอาแบบนี้เลยนะพี่เก๋

เขร้ ...

ว่ากันตรงๆ พูดกันซื่อๆ

บอกเจ้าตัวไปเลยดิครับ :biggrin: :smile: :wink: เค้าจะได้รู้ตัว

เอาด้วยหนึ่งคนพี่เก๋

55555 ดูเวลาโพสน่าจะกรึ่มด้วย....เอ้าเด๋วช่วยหางับ

อายุประมาณเท่ารัยพี่ ฮิฮิ....

เวง เอากันแบบนี้เลย เหรอพี่

เก๋โว้ย ที่บ้านแฟนพี่มีปีวอกสามคน โสดทั้งสามคน

คนแรก ป้า แฟนพี่ อายุ ห้าสิบก่าๆ

คนที่สอง น้องเมียพี่ อายุ เพิ่งจะสิบห้า(คุกชัดๆ)

คนที่สาม ก็น้องเมียพี่อีก อายุ สี่ขวบ(นี่ก็คุกอีก)

ตกลงเองจะเลือกคนไหน

อิอิอิ แต่ดวงเอ็งไม่ถูกกับปีวอกนะ มันชงกัน เลยไม่สมหวังไง

โครตสดเลย พี่เก๋5555

อูยยยยย กระทู้หารัก

...ไม่รู้จะเอาทำเมียขอเกิดประมาณ2526-2516ครับ(ปีวอกและปีมะแมเท่านั้น)

เดี๋ยวเกิดมีสาวมาตอบจริงๆมีฮา

คราวนี้ห้ามเลือกนะ แต่งไปเลย 5 5 5

ถ้ามีคนที่เห็นคุณค่าของตัวเราไม่ต้องกลัวอะไรครับ...

ท่าทางมันเอาจริงแฮะ

เดี๋ยวจัดให้

ป.ล. 2516 นี่ไม่แก่ไปเหรอว่า จะเอามาทำเมียหรือทำแม่วะเก๋

ท่าทางมันเอาจริงแฮะ

เดี๋ยวจัดให้

ป.ล. 2516 นี่ไม่แก่ไปเหรอว่า จะเอามาทำเมียหรือทำแม่วะเก๋
นี่ออกลูกหน้ามืดนะเนี่ย5555

ทำไม ต้องเกิดปีวอก ด้วยอะพี่เก๋:smile:

ท่าทางเก๋จะเมายังไม่สร่าง

2516 กับ 2526 มันปีฉลูโว้ยเก๋

ถ้าเอ็งจะเอาปีวอกจริงๆ ต้องปี 2513 กับ 2523

ปีมะแมต้อง 2512 กับ 2522

2512 กับ 2513 นั่นตัดไปได้เลย แก่ขนาดนั้นจะเอามาทำแม่ทำไม

เอ็งต้องหา 2522 ปีมะแม

ไม่ก็ 2523 ปีวอก ตามที่เอ็งต้องการ

ขอให้หาเจอวุ๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม