++ สุ ข สั น ต์ วั น เ กิ ด น า ย ปุ้ ย A31763 แ ห่ ง 7 1 ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่เจ็บไม่จนคับ

สวัสดีวันเกิดคับ

มีความสุขมากมาก
ทั้งแข็ง ทั้งรวย 55555

มีความสุขนะพี่ รวย แรง:dribble:

:dribble: วันเสาร์ตอนเย็นเข้าไปหาได้หรือเปร่าคับ:verwirrt:
สมัครกับพี่ได้เปร่า:biggrin:

:dribble: พี่bigคันข้างบนเป็นชุดแต่งของอะไรแล้วรอบคันราคาประมาณเท่าไร:wink:
:confused: แล้วURASรอบคันเท่าไรมือ1มือ2ราคาต่างกันมัยอยากรู้:cry:

กิจการเจริญรุ้งเรือง และรวยๆๆ

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาอวยพรวันเกิดให้นะครับผม
พอดีกลับต่างจังหวัดพึ่งกลับมาครับหมดตูดพอดี....สิ้นเดือนยังไง
ผมจะพาไปเลี้ยงที่ร้านพี่ปุ้มครับยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ.....

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆที่มาอวยพรวันเกิดให้นะครับผม
พอดีกลับต่างจังหวัดพึ่งกลับมาครับหมดตูดพอดี....สิ้นเดือนยังไง
ผมจะพาไปเลี้ยงที่ร้านพี่ปุ้มครับยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ.....

ต้องกอปปี้ไว้ เป็นหลักฐาน

เดี๋ยวร้านพี่ปุ้มพวกกรูเลี้ยงเอง เข้าไปข้างในเอ็งเลี้ยง 5 5 5

จัดไปพี่แต่ต้องสิ้นเดือนนะเติมน้ำมันไปกลับ5,000กว่าค่าเห้ลาแม่งเป็น10,000
กลับมาจนสุดๆๆ55555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
ต้องกอปปี้ไว้ เป็นหลักฐาน

เดี๋ยวร้านพี่ปุ้มพวกกรูเลี้ยงเอง เข้าไปข้างในเอ็งเลี้ยง 5 5 5
มีเหตุผล..น่าฟัง
แต่ผมไม่ยืนข้างมันนะ..ไอเวร หางานตลอด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม