พลังแก๊ส ฮิฮิ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพกะเทยที่โดนล่อลวงไปให้ลูกเรือประมงรุมโทรม
แต่หลบหนีออกมาได้หลังจากเรือแตก..

attachment.php

ตกลงไปกลับกี่โลวะเจ๊ จะคำนวน ตกแล้วโลกี่บาท แต่แก็สจะปรับขึ้นอีกแล้ว 7-8 บาท เกือบเท่าตัว เซ็งจิต หาวีออสมาขี่ดีกว่า

• กระทู้ ผู้เขียน
ตกลงไปกลับกี่โลวะเจ๊ จะคำนวน ตกแล้วโลกี่บาท แต่แก็สจะปรับขึ้นอีกแล้ว 7-8 บาท เกือบเท่าตัว เซ็งจิต หาวีออสมาขี่ดีกว่า

ไปกลับวิ่งเล่นอีก พี่ว่าประมาณ ไปก็ แปดร้อยกว่าโล กลับก็เท่ากัน วิ่งเล่นอีกก็ร้อยโลได้ ตกโลละเท่าไหร่ไม่นับ เพราะ มันถูกเลยไม่นับ ส่วนแก๊สที่สุราษฎ์ก็12.29 บาท ได้ เพชรบุรี ก็ สิบเอ็ดบาทกว่า ส่วนที่ว่าแก๊สจะขึ้นอีก 7-8 บาทพี่บอกได้เลย ตอนนี้ไม่มีทาง สำหรับความคิดพี่นะ

ภาพกะเทยที่โดนล่อลวงไปให้ลูกเรือประมงรุมโทรม

แต่หลบหนีออกมาได้หลังจากเรือแตก..

attachment.php

อู๊ยยยย ช่างสรรหานะเมิงเนี่ย

อือออ แล้วอีกอย่างถ้าจะเข้ากระบี่ ก็เติมแก๊สไว้เต็มถังก่อนเลย เพราะพี่กระบี่ไม่มีปั๊มแก๊ส เพื่อวิ่งเล่นไง ถ้าจะมีก็แถวๆ อ่าวลึกนะ แต่มันต้องวิ่งออกนอกเส้นทางไปหน่อย

แก๊ส แม่งดีจิงๆๆ

ไม่จริงมังมันต้องได้อย่างเสียอย่างซิครับพี่อย่างไงผมก็ชอบน้ำมันกว่าเพราะมันทันใจดีแต่อีกใจก็อยากได้รถเล็กมาติดแก๊สเอาไว้ใช้งานบ้างแต่รถแรงๆอย่าไปติดเลยมันไม่มัน

ไป 5 วัน
ถ่ายมา 2 รูปเองเหรอ เจ๊ ....

ฮืออ Y_Y รีบเคลีย์งานเลยไออ้วนไม่ได้ไปซักที :sweat: :sweat:

ไป 5 วัน

ฮืออ Y_Y รีบเคลีย์งานเลยไออ้วนไม่ได้ไปซักที :sweat: :sweat:
ที่เหลือ พวกใบ๋ปากีเอาไปลงเว็บล่อลวง
รักร่วมเพศหมดแล้ว...

ไป 5 วัน

ถ่ายมาเยอะกว่านี้ แต่ลงแค่นี้ 5555 ต้องไปเองถึงจะรู้ :biggrin:

ที่เหลือ พวกใบ๋ปากีเอาไปลงเว็บล่อลวง
รักร่วมเพศหมดแล้ว...

ไอ้น้องสังฆัง ไอ้ระยอง ไอ้นกเป็ดน้ำเค็ม

กระบี่ ตรัง พังงา
ผมไปมาแล้ว ส่วนตัวผมประทับใจอยู่ที่เดียวคือถ้ำมรกตที่ตรัง สวยมั๊กมาก
แต่เสียดายที่ไปไม่ทันเดินในลากูน น้ำขึ้นซะก่อน เลยได้แค่ชมวิว
แต่ผมว่า ถ้าไปดำผิวน้ำดูปะการังนะ เกาะของ 3 จังหวัดนี้สู้สตูล(อาดัง ราวี หลีเป๊ะ) กับหมู่เกาะสุรินทร์ไม่ได้เลย
แต่เรื่องน้ำใส ทรายสวย สวยเหมือนกันหมดครับ หมู่เกาะในทะเลอันดามัน

ถ้าอยากดูปะการังแบบหลากหลาย อลังการ อยากเห็นกัลปังหาต้นโตๆ แนะนำหลีเป๊ะ
ถ้าอยากดูปลาแบบหลากหลายชนิด และอยากไปดำผิวน้ำดูแบบหลายๆ ที่ แนะนำหมู่เกาะสุรินทร์ครับ

ไป 5 วัน

~ไปด้วย เซ็ตเดิมนะ ตามนั้น

กระบี่ ตรัง พังงา
ผมไปมาแล้ว ส่วนตัวผมประทับใจอยู่ที่เดียวคือถ้ำมรกตที่ตรัง สวยมั๊กมาก
แต่เสียดายที่ไปไม่ทันเดินในลากูน น้ำขึ้นซะก่อน เลยได้แค่ชมวิว
แต่ผมว่า ถ้าไปดำผิวน้ำดูปะการังนะ เกาะของ 3 จังหวัดนี้สู้สตูล(อาดัง ราวี หลีเป๊ะ) กับหมู่เกาะสุรินทร์ไม่ได้เลย
แต่เรื่องน้ำใส ทรายสวย สวยเหมือนกันหมดครับ หมู่เกาะในทะเลอันดามัน

ถ้าอยากดูปะการังแบบหลากหลาย อลังการ อยากเห็นกัลปังหาต้นโตๆ แนะนำหลีเป๊ะ
ถ้าอยากดูปลาแบบหลากหลายชนิด และอยากไปดำผิวน้ำดูแบบหลายๆ ที่ แนะนำหมู่เกาะสุรินทร์ครับ

ตอนนี้เหลือไม่สมบรูณ์เท่าไหร่แล้ว หลังจากโดนซึนามิไป เสียดายหว่ะ เห็นแต่ซาก สลับกับปาการังที่เพิ่งเกิดใหม่ ไอ้ส่วนที่สมบูรณ์ก็ยังพอมีอยู่บ้าง :cry:

แม่งทิ้งเพื่อน ทิ้งพี่ ทิ้งน้อง ไปมีความสุขคนเดียว
ปล่อยพวกกรูดูพริตตี้ที่งาน
เฮ้ออออ

ดูพริตตี้แล้วเลือดแ่ม่งสูบฉีด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม