พลังแก๊ส ฮิฮิ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31324
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31324

ลอยตัว...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจาก 4-7 เม.ย. ผมไปกระบี่มา เส้นทาง กรุงเทพ-กระบี่ และวิ่งเล่นในกระบี่อีกมากโข ใช่ แอคคอร์ท ปี 2000 เทค ติดแก๊สหัวฉีด ขับ 140-160 โดยประมาณ ทั้งไปและกลับ นอกจากเส้น เพชรบุรี บางช่วง กะประจวบ บางช่วงที่ทำถนน ใช้แก๊สไปกลับ ไม่เกิน 1,800 บาท อู๊ยยยยยยยยยยย โคตรประหยัด ฮิฮิ ชักจะติดใจพลังแก๊สแล้วซิ น้ำมันกะแก๊สเนี่ยไม่ต่างกันเลยอ่ะ หลังจากทดลองด้วยตัวเอง แต่วีโก้อีกคันที่ไปด้วย เครื่อง 3.0 4wd โดนดีเซลไป 6,000 บาท อ้วกขี้ ฮิฮิ

บรรยากาศ เฮ้อออ สวยเน๊อะ

ไฟล์แนบ

97.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 220
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,273
อูย ทะเลโครตงาม แหม เดี๋ยวนี้ริอาจ
เที่ยวกระหบี่5555

อูย ทะเลโครตงาม แหม เดี๋ยวนี้ริอาจ
เที่ยวกระหบี่5555

เอ๊า ก็พี่ไม่ชำนาญแถว สวนลุมหนิหว่า เผอิญไม่ชอบให้ใครมาเคาะห้องเรียกด้วยดิ

5555555

ผ่านบ้านผมไมทักกันบ้างเลย..

:biggrin: ไปมาเมื่อใหร่วะ อีนังเจ๊.........
ป๊าดดดดดดดดดดดด

บอกแล้ววว...

แบงค์พันกะแบงค์ร้อย มันต่างกันเยอะน๊า...

ยี่ๆๆ เหม็นแก๊สๆๆ ผมไม่ใช้หรอก ผมใช้ออคเทน 105 ฮาๆๆๆๆ

จิง ๆ คับพี่ แก๊ส แม่งโคดประหยัด จากการที่ได้ทดลองใช้ของ จิงมาแว้ว HONDA ACCORD ปี 2001 เครื่อง F23A VTEC

ใช้แก๊ส กะ น้ำมัน ความรู้สึก ไม่ต่างกันเลยย ว่าจะติดไปติดมั่งแล้วเนี่ย

ทะเลสวยมากๆๆๆ

โห ทะเลสวยโคด ๆ เลยพี่แนน

เอารูปมาให้ดูอีกดิ จะได้เพิ่มความอยาก

โห ๆๆ ไปไม่ชวนเลย

อื่ม ทะเล
มันแตกต่างกันกับ บางแสนเลยวะพี่
ใสปิ้งเลย น่าไปน่าไป กี่กิโลพี่ จากกรุงเทพ
ปกติกรุงเทพ jboแก๊สผมวิ่งไปกลับ 2-3ร้อยบาท
140-150 เหมือนกัน
ปล.พี่แนนมีรูปอีกป๊ะสวยดี

สีของน้ำ ทะเลแม่ม สวยมาก...

เจอกันแน่กระบี่ รอเคลียร์คิวก่อน หึ หึ

ส่วนรูปอื่นอย่าหวังดูจากอีเจ๊เลย

คงมีแต่รูปที่ถ่ายในห้องกับพวกแขกปากีฯ

เห็นว่าทิปหนักเลยไปบ่อยเหลือเกิน :rolleyes:

เห็นมะ ติดใจเลยดิเจ๊
ไหนบอกให้ตายยังไงก็จะไม่ใช้แก๊ส จะยอมนั่งรถไฟฟ้าดีกว่าไง
5555 พูดแล้วไม่เชื่อ ชอบดื้อ ต้องได้สัมผัสเอง

ทะเลสวยมั๊กๆ น่าไปเกยตื้นจริงๆ....
สิ้นปี เจอกัน กระบี่

ทะเลสวยๆๆ จัง เย็นดีไหมครับพี่

RB25 มันไม่เหมาะกับแก๊สนะเจ๊

แล้ว airflow ยังเอาไหมอะเจ๊ ราขึ้นแล้ว

RB25 มันไม่เหมาะกับแก๊สนะเจ๊

แล้ว airflow ยังเอาไหมอะเจ๊ ราขึ้นแล้ว

เอิ๊กๆ พี่ม่ะเอา 25 ติดแก๊สหรอก เออว่าแต่ airflow มันขึ้นตามสินค้าโภคภัณท์เร๊อะ

ทะเลสวยๆๆ จัง เย็นดีไหมครับพี่

ไปทะเลก็ร้อนซิครับ ตัวดำปี๋ แต่ถึงร้อนก็สุขใจ

ทะเลสวยมั๊กๆ น่าไปเกยตื้นจริงๆ....
สิ้นปี เจอกัน กระบี่

ไปแล้วจะติดใจเน้อ

เห็นมะ ติดใจเลยดิเจ๊
ไหนบอกให้ตายยังไงก็จะไม่ใช้แก๊ส จะยอมนั่งรถไฟฟ้าดีกว่าไง
5555 พูดแล้วไม่เชื่อ ชอบดื้อ ต้องได้สัมผัสเอง

เอ๊าห่า นั้นมันเมื่อก่อน ทำงานเดินทางด้วย BTS แต่ตอนนี้ออกทำมาทำงานเอง มันต้องใช้รถทุ๊กกกวันเลยอ่ะแชมป์ แต่ถ้าติด ก้จะหาคันอื่นไง แต่โคตรติดใจเลย 55

เจอกันแน่กระบี่ รอเคลียร์คิวก่อน หึ หึ

ส่วนรูปอื่นอย่าหวังดูจากอีเจ๊เลย

คงมีแต่รูปที่ถ่ายในห้องกับพวกแขกปากีฯ

เห็นว่าทิปหนักเลยไปบ่อยเหลือเกิน :rolleyes:

อย่าเอาบรรทัดฐานตัวเองมาบอกกะคนอื่น ไอ้สังฆัง 555

ว่าแต่จะไปเมื่อไหร่ กรูรอเมิงรากงอกแน่ๆ

อื่ม ทะเล
มันแตกต่างกันกับ บางแสนเลยวะพี่
ใสปิ้งเลย น่าไปน่าไป กี่กิโลพี่ จากกรุงเทพ
ปกติกรุงเทพ jboแก๊สผมวิ่งไปกลับ 2-3ร้อยบาท
140-150 เหมือนกัน
ปล.พี่แนนมีรูปอีกป๊ะสวยดี

ก็นี่มันอันดามัน แล้วออกไปเกาะด้วย สวยสุดๆ ไปก็ประมาณ แปดร้อยกว่าโลได้มั๊งนะ ส่วนรูปอ่ะ มีอีกเพียบ เด่วโพสให้ดูนะ แล้วจะติดใจ แล้วอีกอย่าง พี่ไปบ่อยนะกระบี่อ่ะ เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ก็เพิ่งไปมา

โห ๆๆ ไปไม่ชวนเลย

โถ่ๆ ไอ้บักโจ้ ชวนยังกะจะไป

โห ทะเลสวยโคด ๆ เลยพี่แนน

เอารูปมาให้ดูอีกดิ จะได้เพิ่มความอยาก

เด่วจัดให้เลย 555

:biggrin: ไปมาเมื่อใหร่วะ อีนังเจ๊.........

ป๊าดดดดดดดดดดดด

เอ๊า ก็ไปมาช่วงมอเตอร์โชว์ไงพี่

ผ่านบ้านผมไมทักกันบ้างเลย..

ผมทักพี่เอกแล้วนะ พี่ไม่เห็นหรอ พอดีแวะไปฉี่แถวๆ นั้น 55

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม